Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4119|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Jin cảm ơn anh rể vì anh là thành viên trong gia đình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong khi cô chọc cười người anh rể trong phần lớn chương trình, Han Hye Jin đã rơi nước mắt, bày tỏ lòng biết ơn của mình đối với anh rể - nam diễn viên Kim Kang Woo.

Ngày 18 tháng 2, Kim Kang Woo xuất hiện trên SBS “Healing Camp” chương trình mà  Han Hye Jin là một trong những người chủ trì.

Trong chương trình, vợ của Kim Kang Woo, Han Moo Young, đã nói chuyện với em gái thông qua một đoạn video về người cha quá cố của họ, người đã qua đời tháng 11 năm ngoái. Han Hye Jin bắt đầu khóc và sau đó cảm ơn Kim Kang Woo đã ở bên cạnh  gia đình mình khi cha cô qua đời.

"Vào ngày cha tôi qua đời, mẹ tôi và chúng tôi, ba chị em, chỉ ngồi đó thất thần. Nhưng Hyungboo (anh rể) đã bình tĩnh sắp xếp tất cả các thủ tục cần thiết cho tang lễ và đứng chịu lễ như người đứng đầu trong gia đình. Anh bảo chúng tôi về nhà khi đã nửa đêm nhưng anh thì ở lại nhà tang lễ một mình. "

Nước mắt vẫn lăn dài trên má, cô chia sẻ rằng gia đình cô đã đi đến nghĩa trang thăm người cha qua cố vào dịp năm mới và phần mộ của ông bị băng tuyết bao phủ.

"Chúng tôi đã rất lạnh nên đã trở lại xe, đợi cho băng đá tan hết, nhưng Hyungboo ở lại phía sau và bắt đầu phá vỡ tất cả các băng trên ngôi mộ với một cái móc dây treo quần áo, đó là tất cả những gì anh có trong tay vào thời điểm đó."

Han Hye Jin tiếp tục, "Nhìn thấy anh như vậy, chị gái tôi nói rằng anh thực sự như là con trai của cha mình vậy. Hyungboo rất tốt với cha tôi, ngay cả khi ông còn sống. Tôi rất biết ơn và tôi tự hỏi thật là tốt khi anh là thành viên trong gia đình tôi. "

Trong khi đó, Kim Kang Woo đã chia sẻ câu chuyện tình yêu của mình với chị gái của Han Hye Jin và nói chuyện về ba chị em nhà họ Han.

Source : http://koreandrama.com/han-hye-j ... part-of-her-family/
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-2-2013 16:39:52 | Chỉ xem của tác giả
rất thích chị Han Hye Jin, vừa xinh gái, lại đóng phim hay.

Ngóng phim của chị!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-2-2013 17:06:22 | Chỉ xem của tác giả
wow, chị gái xinh xắn quá,
kute quá nha, phim đóng hay
lắm nè.Tks ss rắn dịch tin{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 17:45:23 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới biết anh này là anh rể của chị
nói chung là không ấn tượng mấy vai diễn của anh trong sóng tình
nhìn chị hyo jin khóc thương quá
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2013 18:13:00 | Chỉ xem của tác giả
a này hình như là đóng trg phim The Taste Of Money 19+ đúng k nhỉ :D
hồi xem phim này có cảnh a này quan hệ vs diễn viên già trong phim, mình thấy hơi ghê ( mặc dù biết là tình tiết phim nó thế) cơ mà đọc news này k ngờ a là một ng chồng mẫu mực như vậy, đàn ông như vậy bây h hiếm lắm đó :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-2-2013 20:14:09 | Chỉ xem của tác giả
Không ngờ anh KKW lại chu đáo và tốt bụng đến thế !!!
Ngày tang lễ thấy chị khóc mà thương ,bây giờ vẫn khóc tội chị quá !
mong cho tình cảm gia đình chị luôn bền chặt và vui vẻ ,hạnh phúc .Đừng khóc nữa nghen chị !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-2-2013 20:54:51 | Chỉ xem của tác giả
thích ss Jin lắm, dí dỏm, dễ thương mà còn đẹp :">
cũng buồn cho ss là đã chia tay với bạn trai lâu năm, rồi cái tin ss bị xin chữ ký đang lúc đám tăng cha mình
gia đình toàn phụ nữ, có 1 chàng rế thế này cũng thật may
bik anh này là anh rể ss cũng lâu rồi, nhưng k ngờ rằng anh tốt đến thế <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-2-2013 20:55:04 | Chỉ xem của tác giả
thích ss Jin lắm, dí dỏm, dễ thương mà còn đẹp :">
cũng buồn cho ss là đã chia tay với bạn trai lâu năm, rồi cái tin ss bị xin chữ ký đang lúc đám tăng cha mình
gia đình toàn phụ nữ, có 1 chàng rế thế này cũng thật may
bik anh này là anh rể ss cũng lâu rồi, nhưng k ngờ rằng anh tốt đến thế <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-2-2013 22:24:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hóa ra hai anh chị này này là quan hệ bà dì và anh rể sao :X
THích quá, họ đều là những dv nổi tiếng mà.
Tình cảm gia đình họ thật đáng ngưỡng mộ
Ko phải bà dì nào cũng quý trọng anh rể đc như thế đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2013 09:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Đọc new mà cảm động lắm. Đối với một gia đình toàn nữ như nhà sis Han thì vai trò của người đàn ông là rất quan trọng. Biết là sis là người thật hiền thục, nữ tính, nhìn cũng rất trong sáng và thánh thiện nữa nên khi lần đầu thấy sis trong chương trình RM mà thấy có chút bất ngờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách