Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1570|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[News] Han Ga In - Thần tượng Big Bang?????????

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong khoảng thời gian bận rộn với những tập cuối cùng của bộ phim”The moon embracing the Sun” Han Ga In đã xuất hiện ngẫu nhiên ở một địa điểm: Big Bang’s concert.
Han Ga In đã tham gia Big show – Big Bang Alive Tourt 2012 được tổ chức vào ngày 2/3 tại Seoul.
Khi cô được đưa vào phòng chờ của Vip sau khi buổi concert kết thúc, cô đã gặp một phóng viên tại đây, trên khuôn mặt cô vẫn còn màu đỏ do tham gia buổi concert với lòng nhiệt tình và sự đam mê. Chuyến thăm của cô thật sự rất đặc biệt trong bối cảnh cô đang rất bận rộn với những tập phim cuối cùng của “The Sun, The Moon” sẽ được phát sóng vào ngày 8 tháng 3 tới đây.
The sun, the moon chỉ còn hai tập nữa là kết thúc, nhưng những lịch trình làm việc cốt lõi vẫn đang vô cùng bận rộn và vội vã, trên thực tế bộ phim trước khi được phát sóng những tập cuối cùng sẽ phải được rà soát cũng như điều chỉnh lại những cảnh quay, những chi tiết quan trong để đạt được sự tinh tế nhất có thể.
Tuy nhiên, Han Ga In với tình bạn dành cho Big Bang cô đã xuất hiện tại buổi concert của họ một cách đầy bất ngờ.
“Chúng tôi không biết tình bạn của cô ấy với Big Bang như thế nào nhưng cho tận đến giờ cô ấy đã tham gia tất cả các buổi concert của Big Bang”
Han Ga In hiện tại đang đóng vai chính “Huh Yeon Woon” trong bộ phim The Sun, The Moon, câu chuyện nói về tình yêu của nhân vật  mà cô ấy đảm nhận với vua Lee Hwon (Kim Soo Huyn).
Nguồn: http://www.enewsworld.com
http://www.enewsworld.com/enews/contents.asp?idx=4003
V_Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2012 10:57:14 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi?

Là thật sao trời?

Có 1 pic ngừi ta chụp được đây! Chết rùi! Sao lại thế nhỉ?

@soompi

Bình luận

he he nàng ạ. BB mà. ss nhà mình đang còn trẻ lắm, độ cuồng cũng liệt vào hàng có hạng đấy.sở thích Nhảy gee và uống rượu cơ mà=))))))))  Đăng lúc 5-3-2012 11:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-3-2012 11:11:55 | Chỉ xem của tác giả
Sao bự cũng cuồng sao khác nhỉ?

Thế thì chuyện chị em ta cuồng chị già cũng đâu có gì lạ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-3-2012 13:09:26 | Chỉ xem của tác giả
@Turquoise: thank nàng đã dịch tin{:444:}
nhìn mặt hớn reo hò đến đỏ mặt thế kia^^
chị già may có chồng giữ rồi, chứ chưa lấy chồng k bik còn bung đến cỡ nào
cao cũng có lợi thế nhỉ, rướn cổ lên 1 chút là thấy dc hết rồi

Bình luận

có cả changmin cua dbsk & lee teuk sj thích ss già nữa cơ hientini :)  Đăng lúc 24-3-2012 10:57 PM
SS nhà mình là chắc chắn có nhiều người hâm mộ, thầm thương trộm nhớ mà. Ngòai chồng chị còn có anh Song Seung Hun đó...^-^...  Đăng lúc 5-3-2012 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-3-2012 14:13:41 | Chỉ xem của tác giả
Thì ra ss nhà mình mê Big Bang, nhờ vô đây mình mới biết thêm đó, nhóm nhạc nổi tiếng mà, ai ko thích chứ...{:434:}

Bình luận

Đúng, đúng, nhìn cặp này thì đúng là "Cặp đôi hoàn hảo"....  Đăng lúc 7-3-2012 10:05 AM
tớ thik cặp Han-Song í =)))  Đăng lúc 5-3-2012 06:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-3-2012 16:03:52 | Chỉ xem của tác giả
Hem ngờ chị già cũng máu mê BigBang và cuồng nhiệt đến thế này! )))

Dạo này Chị già hoạt động hơi bị tích cực, Moon Sun, cả An Introduction to Architecture, rồi còn tranh thủ đi hóng các zai hát hò nữa! ))))) hem có anh già đi cùng, k thì....phải biết! {:438:}

Bình luận

chắc lén chồng đi để thỏa máu FG ấy nàng =)))  Đăng lúc 5-3-2012 06:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-3-2012 04:44:48 | Chỉ xem của tác giả
gần tuần rồi... ko có phim chán quá... vào hội thấy tin này... shock... mình ko thít boy band này tí nào....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-3-2012 22:49:41 | Chỉ xem của tác giả
cái tin này thật đáng iu {:292:} haha
vì em mê chị từ khi debut... phim nào cũng mò coi..
em cũng mê BIGBANG nữa
và giờ chị ở đó, ủng hộ cho các bạn trẻ, khiến em thêm vui gấp bội.
Khẩu vị chúng ta cũng giống nhau nhỉ? hehehe

Trong cute chưa kìa... sis về nhà nói với ông xã : WOW Fantastic BABY {:311:} chắc khó đỡ nhỉ haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách