Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MH_MinYoung
Thu gọn cột thông tin

Ha Jung Woo và Moon Chae Won được chọn đại diện cho dòng trang phục thể thao côn

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-3-2013 09:43:26 | Xem tất
Những bộ đồ thể thao công ty Millet của Pháp đẹp
và đắt , người đại diện năm nay lại  là Ha Jung Woo
cùn Moon Chae Won ,hình ảnh của cả hai trẻ trung
và tươi sáng hy vọng sẽ mang  đến cho Millet nhiều
kết quả đáng kể .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 09:54:42 | Xem tất
trời ơi !! lần nào cũng là người đi sau
không tem pệt 2 thì pệt 3 {:440:} cơ mờ lần này mất cả chì chài ràu {:431:}
mặc dầu không thic tóc nì of wonnie ,khưn tê rất năng động ,hị hị
like style này, trẻ trung ,wonnie hwaiting !! tóc sẽ nhanh dài thôi
tự dưng like wonnie đóng movie mí anh ha jung woo ^^  {:178:}

Bình luận

an ủi em cái...tem pệt cũng là tem mờ...  Đăng lúc 1-3-2013 10:15 AM
ss định làm gì em ở khu này??? >"<  Đăng lúc 1-3-2013 10:04 AM
Dạo nài có vẻ e Ju nhớn hơn tí rồi nhỉ, viết có vẻ đúng chính tả rầu đới =))  Đăng lúc 1-3-2013 09:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 10:10:49 | Xem tất
Kokorozuki gửi lúc 1-3-2013 08:44
Mềnh định làm cái này mấy lần rồi nhưng hôm nay nhờ có em Min invite vô cái topic nà ...

tóc của wonnie ngắn quá thương sis hồi đóng bị cháy nắng

OFF TOPIC: gửi trả ss koki , cái này mới là hàng hiệu

hơi rõ màu pts những vẫn hơn là cắt ngang cắt ngửa, dù mặc gì 2 đứa vẫn đẹp rạng ngời lúc đứng cạnh nhau <<<<< all chaeki shippers walk like this

SUPER EDIT

thế này là sexy đều nhé ss koki

Bình luận

nhìu tuổi??? già??? ahjuma???? ô mai gót ss em đang thiếu máo ss nỡ hành em tàn nhẫn thế sao? ss hãy nhìn đê, her face, her thighs  Đăng lúc 1-3-2013 11:36 AM
Nhiều tuổi hơn thì gọi là noona em ơi. Đâu cứ già mới gọi là noona. Già nữa ss gọi là ahjuma luôn á =)))  Đăng lúc 1-3-2013 11:24 AM
ss Koko cái pic trên bạn thân ss nhìn cũng chả trẻ trung gì đâu nghen, mặt chù ụ một cục kìa, còn cái pic dưới ss chỉ em xem noona là noona chỗ nào? tóc tai body mặt mũi?   Đăng lúc 1-3-2013 11:20 AM
ss Koki nhé, won có thế nào thì ki cũng bảo là goddess nhé BOOOOOM!, *cáu rồi*  Đăng lúc 1-3-2013 10:23 AM
Koki làm tớ cáu rồi đấy, trưa nay rảnh không, hẹn ra bờ Hồ nói chuyện phải trái đê * nóng mặt*  Đăng lúc 1-3-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 10:23:28 | Xem tất
Hy vọng tóc Chaewon kịp dài cho dự án mới
Đã mang tiếng spam, thêm nốt cái này rồi cắp ass về nhà.

Bình luận

Koki : có mà bạn đang cưỡng bức ( từ hot) các shippers xuống thuyền ý  Đăng lúc 1-3-2013 11:35 AM
Thôi, ko spam ở đây nữa. Về nhà đê :)))). Về cơ bản là các bạn không thể cưỡng dâm tinh thần tớ được đâu (ái chà, từ ngữ đụng chạm quá)   Đăng lúc 1-3-2013 11:32 AM
ý đồ gì đâu, định tự up để tránh hotlink nhưng cái gif2 chưa up được nên để tạm, giúp đỡ cái đi  Đăng lúc 1-3-2013 11:28 AM
Phải mình mà gặp giai ngon, mình còn cố mở thật to hai con mắt để super soi í chứ =))) =))) =))). Vậy nên sexy thế cũng chỉ để cho EM với Sunny và Min ngắm thoai =)))   Đăng lúc 1-3-2013 11:27 AM
Con gái ng ta nuột nà thế kia mà lại phải nhắm mắt để tưởng tượng. Haizzz, như thế người ta gọi là bất lịch sự nhé. EM post hai cái gif có ý đồ ghê =))  Đăng lúc 1-3-2013 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 11:37:17 | Xem tất
Thích ss để tóc dài như trong Người thừa kế sáng giá cơ.
Sao càng ngày tóc càng ngắn là seo.
Mà thui, lâu lâu thay đổi hình tượng tí cũng đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 12:54:57 | Xem tất
tuy rất thix ssMoon nhưng vs kiểu tóc ngắn này e ko tài nào cảm nổi hix
bị e wen nhìn ss ấy trong kiễu tóc dài hơn
người mẫu nam chính trong quảng cáo này zoom cũng già nữa
he he quăng com kiễu lày chắc e bị ném đá quá
chạy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 14:57:53 | Xem tất
Lâu rồi ko gặp ss moon,mong năm mới sẽ dc xem phim chị đóng ...........................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 16:45:10 | Xem tất
ss Won sao lại xuống tóc zòi. E đang cố gắng để dài òi uốn giống ss, mà bi giờ ss lại để kiểu tóc mà e theo đuổi hơn 2 năm nay! hixhix.
nhưng không sao, ss cắt ngắn nhìn có vẻ là lạ, hí hí, e vẫn thích ss để kiểu tóc dài bồng bềnh kia ^^.
Sao cty millet không chọn Ki làm đại diện cho Fan chaeki mừng! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2013 22:23:38 | Xem tất
Đã hết tin hot nhưng mà vẫn phải vào đây cờm mới chịu nổi.
Mình chọn những tấm khá tương đồng cho công bằng nhá

Thật ra theo pati thấy thì già hay trẻ đều có những cái đặc biệt của riêng nó. Có rất nhiều diễn viên khổ sở với vẻ ngoài trẻ con của mình, vì rất khó nếu đã đến tuổi U40 mà cứ đóng những vai trẻ dại *e ko ám chỉ ai hết, đừng chém e*

Trẻ trung thì rất thik, nhìn tưoi mới, vui vẻ

Còn với Won, pati công nhận Won ko có cái kiểu nhí nhảnh trẻ con, Pati thấy ko phải Won già, đơn giản là nàng đi theo một style khác. Vì để có được vẻ thanh lich quyến rũ thì phải từ bỏ nét hồn nhiên ngây thơ thôi. Mặt Won ko già, ko phải Pati bênh đâu, thực ra là vậy. Ng có nét mặt vốn bầu bầu ko thể già được. Vấn đề vẫn là Won chọn đi theo phong cách quý phái, sang trọng.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách