Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4097|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ha Jung Woo và Moon Chae Won được chọn đại diện cho dòng trang phục thể thao côn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Ha Jung Woo và Moon Chae Won đã được chọn là người đại diện cho dòng trang phục thể thao thuộc công ty Millet của Pháp.

]

Được trang bị kĩ năng diễn xuất tuyệt vời, Ha Jung Woo và nữ diễn viên có vẻ ngoài thanh khiết Moon Chae Won đã kí hợp đồng một năm với Millet như là người đại diện mới trong năm 2013.

Liên quan tới việc kí kết với Moon Chae Won, nhân viên phụ trách cho biết: "Mặc dù có nhiều loại trang phục khác nhau, Moon Chae Won cũng có thể thu hút sự chú ý của phụ nữ từ 20 tới 30 tuổi do phong cách hợp thời trang của cô. Cô cũng đáng tự hào khi có một nhóm người cả nam lẫn nữ giới ủng hộ nhiệt tình. Để có một khởi đầu tốt đẹp đầu năm 2013, Millet sẽ đẩy mạnh dòng sản phẩm dành cho nữ giới nhằm thay đổi mục tiêu cuối cùng của chúng tôi là tập trung vào nam giới. Chúng tôi đang nhắm tới khách hàng nữ là những người tiêu thụ chính, và diễn viên Moon Chae Won sẽ thể hiện một vai trò cực kì quan trọng để mục tiêu của chúng tôi có thể hoàn thành."

Với vai trò là diễn viên, Ha Jung Woo và Moon Chae Won đều chân thành và cực kì nhiệt tình với sự nghiệp của mình. Cuối cùng những đặc tính này phù hợp với những giá trị Millet đã có.

http://moonchaewon.net/index.php ... r-sportswear-millet
Viettrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
pharmcop + 5 Ủng hộ 1 cái!
rosy_rosy + 5 Giờ mới có news sao?

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-3-2013 08:18:01 | Chỉ xem của tác giả
Bóc tem ( lần đầu được bóc tem, nhất là lại bóc em Min=))
Ss không nghĩ Min sẽ mang cái này ra khu news vì Min hình như không thích hình tượng Chaewon trong loạt ảnh này? ( Mình cũng thế)*

Cái này có phải hơn không?

Bình luận

Ngon ! :))  Đăng lúc 1-3-2013 09:57 AM
Oi! Cái ảnh đáng iu này SS chưa thấy bi giờ nhé! *ôm hôn nông nhiệt* ^_^ \  Đăng lúc 1-3-2013 09:38 AM
Moon quyến rũ quớ đi à ss ui.  Đăng lúc 1-3-2013 08:44 AM
@eunma: ss nhìn chân won thich thật đấy......  Đăng lúc 1-3-2013 08:35 AM
Min: nhìn chung gần giống thế, to gấp đôi nhưng ngằn bằng = 1/2, nên tổng thể là như nhau  Đăng lúc 1-3-2013 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-3-2013 08:25:11 | Chỉ xem của tác giả
ss Chaewon năm vừa rồi cũng đạt nhiều thành công quá trời, anh Ha Jung Woo này cũng nổi tiếng, nhưng chưa coi phim nào của anh, chỉ biết ss Ha Ji Won thích đóng phim chung với anh thôi.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-3-2013 08:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Không bàn về quả đầu của CW, mình là mình kết những trang phục thể thao kiểu hãng này nè. Rất năng động và cá tỉnh nữa.
Theo thứ tự tự trên xuống dưới,  thích nhất 3,5,7,9 ( nay hợp với số lẻ nhỉ
Góp vui bằng màn hù súng nước của binh đoàn BBong ạ )))) Thiết nghĩ CW mà đóng vai hành động (hài) cũng được phết

Bình luận

Có một cái phải công nhận là Moon ko hợp mấy với cái hình tượng này.  Đăng lúc 1-3-2013 09:58 AM
Mang hình ra đây hù luôn hả kat, công nhận phong cách này Chae Won nhìn lạ nhưng rất cute :x  Đăng lúc 1-3-2013 09:02 AM
@ss Eunma:hành động và kinh di em điều ko có mê ss ạ, nhưng vì CW nên sẽ xem phim ( nếu có) =))))  Đăng lúc 1-3-2013 08:39 AM
hy vọng có ngày nàng được thoả mãn mơ ước đóng phim hành động/ kinh dị  Đăng lúc 1-3-2013 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-3-2013 08:33:40 | Chỉ xem của tác giả
thao_lpt311 gửi lúc 1-3-2013 08:25
ss Chaewon năm vừa rồi cũng đạt nhiều thành công quá trời, anh Ha Jung Woo này cũng nổ ...

Anh này theo mình nhớ là đóng vai vệ sỹ của nữ chính trong chuyện tình Prague. Phim có anh cảnh sát yêu con gái tổng thống đó.

Bình luận

phim này mình chưa coi, nhưng nghe bảo anh này thuộc hàng diễn viên thực lực cũng nổi tiếng lắm  Đăng lúc 1-3-2013 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-3-2013 08:39:07 | Chỉ xem của tác giả
Gái cắt tóc rùi à?
Nhìn trẻ như 9X ý nhỉ
Không thấy có tin gì về phim mứi của MCW nhỉ
Hóng thía ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-3-2013 08:44:06 | Chỉ xem của tác giả
Mềnh định làm cái này mấy lần rồi nhưng hôm nay nhờ có em Min invite vô cái topic này nên thúc giục mình phải làm gì đó.

@ EunMa & all shippers (in Nice Guy). Đây là lí do vì sao bạn không nên ship =))))

Bình luận

nói trắng ra north face chỉ bán vào mùa đông thôi, mùa hè chẳng ai mặc đồ north face ra đường cả ss ơi, nên chưa bik ML là fashion cho mùa nào nên cũng khó nói ;)  Đăng lúc 1-3-2013 11:57 AM
*e k nghe, k thấy k biết gì hết* e chỉ biết vinces bench và north face là tài trợ của NG, và 2 đứa h đang endorse 2 cái hiệu này *coincidence*  Đăng lúc 1-3-2013 11:54 AM
@nu_nu: nhưng chắc chắn có cạnh tranh tại thị trường Hàn quốc em ạ :D.  Đăng lúc 1-3-2013 10:46 AM
hihihi Millet em nghĩ ở châu âu, bên e chỉ có north face là chạy thôi>>> nhìn chung thì vẫn k cạnh tranh gì lắm :>  Đăng lúc 1-3-2013 10:17 AM
@nunu: ss hem biết 2 hãng này có compete trực tiếp với nhau ko nhưng về cơ bản cùng category là khó kết hôn lắm, chung sống hòa bình ở địa phận riêng là ok rồi  Đăng lúc 1-3-2013 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-3-2013 08:55:31 | Chỉ xem của tác giả
Kokorozuki gửi lúc 1-3-2013 08:44
Mềnh định làm cái này mấy lần rồi nhưng hôm nay nhờ có em Min invite vô cái topic nà ...

Sao có cái trò lôi EunMa và các shippers ra giữa khu news réo tên thế nhỉ.
Sorry Mod nếu đi lạc đề nhưng ko có nhịn được rồi Tớ muốn hoà bình nên tớ đã nhân nhượng, nhưng tớ càng nhân nhượng thì bạn phá ship càng lấn tới....

Đã thế tớ nói nhanh cho nó vuông tớ ship vì cái này
* gif đang bị kiểm duyệt do gắn mác NC-17*

ui, sao cái gif nó to thế, ai làm ơn giúp resize hộ cái............

p/s :( for Koki ) Bang, I shot you down

Bình luận

* gif đang bị kiểm duyệt do bị gắn mác NC-17* =))) =))) =)))  Đăng lúc 1-3-2013 10:48 AM
SS ủng hộ cái sự nhiệt tình của em nhớ! Nhưng mà to quá...thú thực là hơi đau mắt... ^_^  Đăng lúc 1-3-2013 09:55 AM
Koki: kệ tớ đang nóng máu  Đăng lúc 1-3-2013 09:26 AM
Sau quả giF đại bác này có khi topic của Min bị *ế hàng* mất thôi, vì ai vào cũng choáng nên chẳng biết comt thế nào nữa. Fans của CW *mãnh liệt* ghê *c   Đăng lúc 1-3-2013 09:19 AM
=))) tự nhiên có người nhắc đến vụ ghép ảnh thể thao, nên tớ mới *thể theo nguyện vọng*, nhân tiện bày tỏ quan điểm í mà =))). SỰ THẬT vẫn là sự thật thôi   Đăng lúc 1-3-2013 09:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-3-2013 09:30:06 | Chỉ xem của tác giả
ss cắt tóc ngắn nhìn trẻ trung quá thể
cơ mò hỏng bít anh ha jung woo là ai :))
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 1-3-2013 10:32 AM
Ngắm mãi mới thấy trẻ ra đấy bạn nga_nguyen ạ!  Đăng lúc 1-3-2013 09:40 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-3-2013 09:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Thực tình mà nói, lúc đầu nhìn nàng ấy xuống tóc cũng không quen mắt lắm!
Dừ ngắm ...ngắm...ngắm đi rồi lại ngắm lại càng ngày càng thấy ổn hơn hihi!
Nàng ý trông cũng năng động nhờ, hình như trong phim cũng có đoạn quản cáo cho sp này hay sao ấy!
Hi vọng sớm được tái ngộ nàng...với một bộ phim nào đấy, điện ảnh hay truyền hình đều okie...cả hai thì càng tốt...^_^

Bình luận

Oài...SS cũng mong biết vài đường...nhưng với cái thân bon nhanh hơn đi thì ss chưa tìm thấy bộ võ công nào phù hợp...hay ss học sumo nhờ...  Đăng lúc 1-3-2013 10:01 AM
hoho..ss hay đọc truyện tranh lắm hả, thế có bao giờ sử dụng võ thuật bên ngoài chưa =))  Đăng lúc 1-3-2013 09:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách