Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: kites-admin
Thu gọn cột thông tin

Gửi lời chúc thân ái đến toàn thể cộng đồng Kiters

[Lấy địa chỉ]
Trả lời thưởng 67 Sức gió Trả lời 100 Sức gió giải thưởng! Mỗi người 1 lần
Đăng lúc 25-2-2015 16:09:13 | Xem tất
Chúc mừng năm mới!!! Chúc Kites thành công rực rỡ hơn, chúc subteam có nhiều sức khỏe, niềm vui và đồng thời ra sub cho nhiều bộ phim hay cũng như nhiều show thú vị hơn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 17:13:53 | Xem tất
Chúc mừng năm mới :X
Chúc mọi người 1 năm mới sức khỏe dồi dào, ước gì được nấy :">
Chúng cho forum kites ngày càng vững mạnh và phát triển, ngày càng khẳng định vị trí của mình trong cộng đồng :X
Chúc cho đội ngũ staff tay nghề ngày một hoàn thiện hơn, tốc độ hơn và chất lượng hơn trong năm tới ạ :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 17:17:44 | Xem tất
Sang năm mới Ất Mùi chúc các Kiters có một bầu trời sức khỏe, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Đong cho đầy Hạnh phúc. Gói cho tròn Lộc tài. Giữ cho mãi An khang. Thắt cho chặt Phú quý. Cùng chúc nhau Như ý. Hứng cho tròn An khang. Chúc năm mới Bình an. Cả nhà đều Sung túc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 17:52:13 | Xem tất
Chúc mừng năm mới !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mọi người 1 năm mới sức khỏe dồi dào, cầu gì được đó , làm ăn khấm khá
Chúng cho forum kites ngày càng vững mạnh và phát triển trở thành forum số 1 VN :3
Chúc cho subteam tay nghề ngày một hoàn thiện hơn, tốc độ và chất lượng hơn trong năm nay )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 18:24:41 | Xem tất
cập nhập muôn quá nên chắc hết lì xì rồi (
Chúc Page năm nay làm ăn năng suất hơn nhé <3
Chúc đồng bào Diều nhà mình ngày càng bay cao bay xa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 18:52:22 | Xem tất

Mừng Xuân Mới,
Chúc các thành viên nhiều sức khỏe, hạnh phúc,
Chúc diễn đàn KITES năm mới thành công và phát triển tốt đẹp.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 19:09:21 | Xem tất
Chúc mừng năm mới Kites và mọi người (dù hơi muộn ^_^)
Chúc mọi người sang năm mới khỏe manh và phát tài
và Kites sẽ phát triển mạnh mẽ hơn,  trờ thành ngôi nhà thứ 2 của nhiều người hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 20:12:07 | Xem tất
Cám ơn các staff, các subteam của Kites lúc nào cũng nỗ lực hết mình, ra mắt các sản phẩm vietsub và trans news chất lượng. Mong rằng năm mới mọi người cũng giữ được tinh thần làm việc như vậy nhaaa
Mình rất vui khi được nói chuyện và chia sẻ sở thích về phim với mọi người nơi đây. Mong Kitesvn sẽ ngày càng phát triển hơn nữa trong năm mới. Và mình cũng chúc cho các thành viên của Kites một năm nhiều sức khỏe, niềm vui, thành công trong cuộc sống.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 20:44:31 | Xem tất
Tuy rằng hơi muộn nhưng mà vẫn còn mùng còn mùng là còn Tết

Chúc đại gia đình phố diều năm mới nhiều may mắn, thành công hơn năm cũ, đem lại thật nhiều kỷ niệm trong suốt 365 ngày! Chúc staff nói chung và mỗi thành viên nói riêng đều vui vui vẻ vẻ, sức khỏe dồi dào, vạn điều như ý

2015 thật rực rỡ! rực rỡ! rực rỡ ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-2-2015 21:07:43 | Xem tất
H có còn kịp nhận quà của Kites k nhể
Dù sao cũng chúc cộng đồng Kites nhà mình ngày càng mở rộng và phát triển hơn nữa nhé!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách