Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12745|Trả lời: 48
Thu gọn cột thông tin

Góp ý, thắc mắc, yêu cầu reup link lên các host

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 22:01:22 | Xem tất |Chế độ đọc
Mọi yêu cầu, thắc mắc hay góp ý cho box Chinese Music, mời các bạn post bài tại đây.

Riêng yêu cầu reup link, chúng tôi chỉ reup link cho các MV, show được Subteam làm Vietsub.

Các bạn lưu ý ghi rõ cần reup link của MV hay Show nào lên host MF, Sendspace, Jumbofiles, FileFactory.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-11-2011 15:24:23 | Xem tất
chào mọi người. mình không biết tiếng trung nhưng rất thích những bài hát của Trần Sở Sinh.
Tuy nhiên chỉ tìm được lyrics của :có ai nói với em không, hoa sơn trà, gió thổi anh nhớ em, mùa đông của một người
giọng hát truyền cảm, có lúc nghe không hiểu gì nhưng nước mắt cứ rơi, có khi lại thấy thật bình yên
Nếu được các bạn có thể làm sub cho những bài hát của trần sở sinh được không? Mình không biết mình post bài ở đây có đúng chỗ không nữa
Dù sao cũng cảm ơn các bạn rất nhiều

Bình luận

bạn vào mục MV/perfomances nhé! bên trong có list MV, bạn có thể vào đó check! nếu chưa có bạn có thể request MV ở thread chia sẻ raw và nhờ ST làm vietsub bạn nhé!  Đăng lúc 24-11-2011 01:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-3-2012 16:24:11 | Xem tất
Chào mọi người mình là thành viên mới. Mình cũng là fan của ca sĩ La Chí Tường ( Show Luo ) thế nên mình muốn lập thread về La Chí Tường. Các bạn chỉ cho mình với nhé {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-3-2012 11:44:50 | Xem tất
mình rất thích nhạc của Trương Học Hữu và Châu Hoa Kiện , mong các bạn kities làm sub cho các mv của học nha, thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-4-2012 00:27:23 | Xem tất
xin reup link [Vietsub + Kara] Da Mouth - Mãi mãi bên nhau,lý do: link đã die toàn bộ.hy vọng bạn sẽ up lại.cảm ơn nhiều lắm

Bình luận

ok bạn đã mình reup lại!  Đăng lúc 5-4-2012 12:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2012 14:35:10 | Xem tất
http://kites.vn/thread/-vietsub- ... day-118382-2-1.html
Link HD từ các hosts đều không down được. Mong các bạn sẽ reup sớm.

Bình luận

Trời, như vậy thì tốt quá. Bạn reup giùm mình với :x Cảm ơn bạn rất nhiều :x.  Đăng lúc 21-6-2013 01:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-5-2012 15:05:57 | Xem tất

Bình luận

mình chỉ còn bài "Độc xướng tình ca", 2 bài kia mình ko còn giữ nữa nên chỉ reup được 1 bài ở link đầu bạn đưa thôi!  Đăng lúc 11-5-2012 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-5-2012 20:38:13 | Xem tất
Cho mình hỏi ...

Sao các box nhỏ lại không có Mod vậy ?

Mỉnh thấy ngạc nhiên lắm !

Ngoài ra ...

Box "Album / Single" và Box "Chinese Singer / Band" không có mục lục ...

Lỡ các t/g không chú ý sẽ post nhầm, như vậy sẽ phiền phức !

Vì mình định post một vài thread nhưng lại sợ trùng nên mới mạo phạm hỏi các Mod

Mình chỉ thắc mắc vài điều này thôi !

Mong các Mod đừng giận mình nhé ^^

Bình luận

2 box con đó do bạn Han_yujn quản lý chính nhưng do dạo này bạn ấy bận nên chưa kịp tạo mục lục! Mình sẽ nhắc mod làm ngay! thanx bạn đã góp ý!  Đăng lúc 27-5-2012 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-7-2012 14:30:23 | Xem tất
Có thể reup giùm mình link MF của topic này không?
http://kites.vn/thread/-vietsub- ... -2010-3910-1-1.html

Bình luận

show này mình có hỏi nhưng o ai còn giữ bạn ah! mà MF bh die bất chợt lắm nên có thể bọn mình ko reup được! mong bạn thông cảm nhé!  Đăng lúc 8-7-2012 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-8-2012 23:53:02 | Xem tất
http://www.youtube.com/watch?v=o ... ure=player_embedded
có thể tìm giúp mình bài hát ở 3:08 đc ko? mình đi khắp nơi hỏi rồi mà ko ai biết nên đành phải nhờ đến kst thôi,ko nghe đc trọn vẹn buồn quá

Bình luận

bài này mình ko biết là bài gì bạn ạ! mình thấy nhà hồ ca làm, bạn có thể hỏi mod của nhà hồ ca nhé!  Đăng lúc 16-8-2012 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách