Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Góp ý cho Subteam (THÔNG BÁO VỀ VIỆC REUP LINK VIETSUB #24)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-7-2012 20:14:50 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ạ, mình biết là các bạn muốn down sp của ST nhưng các bạn hãy thông cảm cho bọn mình. Số lượng sp của ST thì nhiều lại up lên nhiều host khác nhau trong khi đó số uploader thì lại có hạn. Hơn nữa, gần đây acc MF của một số bạn uploader cũng bị xóa sạch thế nên ST bọn mình đang thực sự gặp phải một số rắc rối.

Và bọn mình đang cố gắng hết sức để reup lại toàn bộ các sp một cách NHANH NHẤT CÓ THỂ. Vì thế, mình rất mong các bạn thông cảm và kiên nhẫn chờ đợi.

Thân,

Phank!!!!

Bình luận

Đang mong đợi các bạn từng ngày! Fighting!!!  Đăng lúc 13-4-2015 09:50 AM
Em đang đợi và vẫn sẽ đợi các ss.Em hiểu mà,muốn nhanh thì phải từ từ. ^^  Đăng lúc 28-7-2012 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 1-8-2012 22:21:56 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại ST đã fix lại toàn bộ link các sp thuộc phần MVs và Performances. Các bạn có thể download bình thường được rồi.

Còn Shows & Interviews/ Concert - Showcase/ Drama/ 3HREE VOICES/ Others thì bọn mình vẫn đang khẩn trương reup. Mong các bạn thông cảm và tiếp tục chờ đợi :D

Thân,

Phank

Bình luận

hiện sub team nên up lên các host như google drive, sky drive hay kleii.com mấy host này mới mà ngon  Đăng lúc 29-11-2012 12:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhtrucnguyen + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 16-8-2012 14:10:18 | Chỉ xem của tác giả
Nếu nhà mình cần đăng tuyển designer thì hãy vào thread này đăng quảng cáo thêm nhé :).

Mình đã lập 1 thread về thông tin tuyển dụng nhằm hỗ trợ các nhà trong box Design ^^

http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid3445492

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
phank + 5 Cảm ơn bạn
ngocxit + 5 Bài viết hữu ích híhí

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-12-2012 23:20:20 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO VỀ VIỆC REUP LINK VIETSUB

Trước hết, thay mặt cho tất cả các thành viên của Lovemelody ST, mình xin được cảm ơn sự ủng hộ của các bạn :X

Sau đó thì mình có một vài điều muốn nói thế này :D

Mình biết các bạn đều rất mong muốn được xem những sản phẩm vietsub nhưng lại gặp 1 trở ngại là khá nhiều link đã bị hỏng. Và khoảng thời gian mà ST bọn mình đã bắt các bạn đợi để reuplink là quá lâu. Mình thật sự xin lỗi đã để các bạn phải chời đợi lâu như thế. Nhưng mong các bạn hãy thông cảm cho bọn mình. Số lượng link cần reup là rất lớn mà số lượng thành viên reup thì lại ít, hơn thế nữa, những host có thể sử dụng để reup link không có nhiều. Bọn mình đã thử sử dụng một số host khác nhưng hoặc là bị del sau một thời gian ngắn up lên hoặc là bị giới hạn về thời gian link tồn tại. Vì những lí do đó mà cho đến tận bây giờ bọn mình vẫn chưa hoàn thành việc reup này. Một lần nữa, thật sự xin lỗi các bạn và mong các bạn hết sức thông cảm cho bọn mình.

Thời gian tới đây thì bọn mình sẽ ưu tiên reup các show trước, sau đó sẽ lần lượt đến những phần khác. Bọn mình sẽ cố gắng hết sức để nhanh chong hoàn thành việc reup, sẽ không để các bạn phải chờ đợi lâu nữa.

Một lần nữa, xin cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn :X:X:X:X:X

Bình luận

Link jumbo thuộc phần mvs, performances hư rồi em. Không biết sao nó nhanh hư quá. Mv Little Princess mãi đến chị giờ vẫn chưa xem được :(  Đăng lúc 11-12-2012 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 7-12-2012 00:08:05 | Chỉ xem của tác giả

hỏi

Subteam có làm sub của show god of victory  của Homin tham gia không???
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>.thanks subteam<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

Bình luận

ST đang cố gắng hoàn thành 1 cách nhanh nhất bạn ạ. Do nguồn sub E thiếu nên phải nhờ tới sự trợ giúp của các sub khác nên có hơi chậm. Bạn thông cảm nhé :(   Đăng lúc 7-12-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-12-2012 09:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Ruca gửi lúc 7-12-2012 00:08
Subteam có làm sub của show god of victory  của Homin tham gia không???
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> ...

hihi may quá, ST cố gắng nhé, mình sẽ đợi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
subteam 555555555555555555tttttttttttttttttttttttiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiinnnnnnnnnnnnnnnnnnnggggggggggggg
thanks ST <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-12-2012 11:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Nhà có thể reup lại show Champagne không? Có thể reup My Little Princess bằng MF không? Mình cám ơn nhiều. Các link jumbo thuộc mv &performances bị hỏng hết rồi. Phải làm sao đây? Mình nghĩ có lẽ không nên up lên jumbo vì nó dễ chết link quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-12-2012 21:12:19 | Chỉ xem của tác giả
nhà mình cũng có vài show
1. Viesub Bigeast 3rd Fanclub event extra movie
2. Vietsub Heroes 6
3. Vietsub The Kings Man Parody
4. Vietsub Jiwhaza
5. Vietsub YaShimManMan
6. Vietsub History in Japan Vol.4 Extra Movie
7. Vietsub Taxi
nhưng khổ nỗi ko biết up cho mọi kiểu gì cả ^^

Bình luận

bạn ơi chỉ reup những sản phẩm vietsub của subteam box DBSK thôi nhé ^^ nếu có thể bạn giúp bọn mình reup lên những host xem onl đc k? :X  Đăng lúc 14-12-2012 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-12-2012 07:18:41 | Chỉ xem của tác giả
phank gửi lúc 2-12-2012 23:20
THÔNG BÁO VỀ VIỆC REUP LINK VIETSUB

cảm ơn subteam nhiều :x
mình chờ đợi nhất là show, vì subteam làm khá nhiều show hay :x
hi vọng việc reup sớm đc hoàn thành :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 22-12-2012 10:19:26 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ subteam reup ;)
Thấy subteam ưu tiên show thì hơi buồn :( vì cái mình mong muốn đc xem nhất là concert Secret code in Tokyo Dome :"> một show ý nghĩa, nhiều cảm xúc! Đã xem raw rất nhiều lần nhưng lần nào cũng khóc :( vui mừng vì thấy sub thì link lỗi T_T
Cố gắng reup sớm concert này nhá! Thanks subteam nhiều :*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách