Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 652|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo chia sẻ về việc trở lại với "Goblin" nếu như có phần 2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Vào ngày 24 tháng 6, Gong Yoo đã tham gia một sự kiện ở Taiwan và chào đón gần 1000 fan hâm mộ đến gặp anh ấy.

Nam diễn viên đã có thời gian nghỉ ngơi kể từ khi bộ phim đình đám "Goblin" của TVN kết thúc vào tháng 1 năm 2017. Cũng đã gần 1 năm 5 tháng kể từ dự án cuối cùng của anh ấy, rất nhiều khán giả muốn biết khi nào anh ấy sẽ trở lại với dự án mới.

Khi được hỏi về kế hoạch trong tương lai, Gong Yoo đã đáp rằng : " Tôi hi vọng sẽ được gặp lại mọi người với một tác phẩm hay thật sớm, có thể là một bộ phim điện ảnh hoặc là phim truyền hình," và " Tôi đang rất cẩn thận và kĩ lưỡng trong việc chọn tác phẩm mới vì tôi đã nhận được quá nhiều sự yêu mến thông qua Goblin". Thêm vào đó anh ấy cũng hứa với fan hâm mộ sẽ quay trở lại sớm với phát biểu :" Tôi thực sự đã trao đổi với công ty quản lí về dự án mới trước khi bay đến đây."

Gong Yoo cũng được hỏi rằng liệu anh có xem xét việc đóng lại nhân vật của mình trong "Goblin" nếu bộ phim trở lại với phần 2. Anh ấy không mấy do dự nói :" Chắc chắn sẽ không có kế hoạch cho phần 2 nhưng nếu có và tôi nhận được lời đề nghị thì không có lí do gì để tôi từ chối."

Bạn sẽ trông chờ nếu Gong Yoo quay trở lại với vai diễn Kim Shin trong "Goblin" chứ?

Source : soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2018 22:16:06 | Chỉ xem của tác giả
Mong Gong Yoo trở lại với dự án mới còn việc Goblin có phần 2 thì chắc không có đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 27-6-2018 01:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Gobin anh Gong Yoo rất thành công với vai diễn,
bộ phim mình xem lại mấy lần , nó hay quá anh ấy
diễn vai này thật tuyệt vời , nếu có phim số 2 được
làm thêm mình nhất định sẽ ủng hộ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 27-6-2018 05:00:05 | Chỉ xem của tác giả
ôi thiệt sự là nếu mà Goblin có phần 2 và anh trai tham gia đóng phần 2 thì dù có dở cách mấy tui cũng sẽ canh coi từng cặp một oo>_<oo ôi anh trai anh mau sớm quay lại drama nhá e ngóng trông đc thấy cái sự ngầu của anh trai nah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-6-2018 09:11:17 | Chỉ xem của tác giả
Chú yêu tinh xéo sắc mau trở lại nhé, bà con ngóng chờ
mà Gong Yoo đúng là không già đi luôn từ hồi Tiệm cà phê hoàng tử đến giờ thấy cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-6-2018 13:41:48 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch vàng của Hàn chưa bao giờ làm phần 2 cho các bộ film của cô ấy mà, nhưng cũng rất hi vọng. Ủng hộ sự trở lại của chú Shin. Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-6-2018 15:21:58 | Chỉ xem của tác giả
Mong chú sớm trở lại màn ảnh. Đồng thời mong Yêu tinh có thêm phần 2, mặc dù điều này có vẻ hơi khó xảy ra ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-6-2018 20:31:43 | Chỉ xem của tác giả
Mong lắm ngày phần 2 công chiếu ^^ Gong Yooooo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-7-2018 11:22:34 | Chỉ xem của tác giả
Kể cả Goblin có phần 2 cũng mong chú Yoo không nhận
Tập trung đóng điện ảnh đi chú già oy, muốn thấy chú đóng mấy vai phản diện hoặc điên loạn tí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 4-7-2018 10:08:36 | Chỉ xem của tác giả
Bác Kim viết kịch bản mới đo ni đóng giày nhân vật cho anh Gong Yoo làm nam chính thì khả thi hơn là Goblin 2 đó
K nghĩ nổi là Goblin 2 sẽ nói về gì nữa vài năm sau của các nhân vật ư hay ngoại truyện? thôi thì cứ để nguyên ấn tượng của khán giả về Goblin là tốt nhất
Mong sớm gặp lại anh trong dự án mới, lựa chọn bước tiến trong sự nghiệp cũng đau đầu anh nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách