Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 652|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Góc ảnh phong cách Hàn cổ vũ đội tuyển Việt Nam

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Mình tập hợp các kiểu ảnh mang đậm phong cách Hàn nhưng vẫn có tinh thần cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam trong Asian 17th tháng 10 này, các bạn bình chọn và cùng nhau vote nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-7-2014 23:24:35 | Chỉ xem của tác giả
Đẹp quá, nhưng nhìn phong cách ở hình thứ hai là  gì vậy, yomost khi chiến thắng à, nhìn cô em mặc áo dài xinh quá, vote cho tấm hình này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2014 23:25:21 | Chỉ xem của tác giả
Hiiii, cảm ơn bạn nhiều, đây là thể hiện tinh thần cổ vũ đội tuyển Việt Nam, đôi khi hơi quá khích, mong anh em thông cảm nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 3-7-2014 23:26:22 | Chỉ xem của tác giả
nhìn đẹp mà, hình 1 mang đậm phong cách Hàn hơn vì có hình thể hiện bộ áo truyền thống của Hàn, còn hình thứ 2 như kiểu đi chơi ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 3-7-2014 23:27:06 | Chỉ xem của tác giả
Đường phố phía sau là con đường Hàn Quốc đó, heee, đâu  phải mang đậm phong cách Hàn là bê luôn vào bộ ảnh của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-7-2014 10:14:44 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là đã có kết quả chưa các bạn hiền, chuyến du lịch Hàn miễn phí này sẽ thuộc về bạn nào đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-7-2014 10:16:15 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới hết hạn nộp bài mà, làm gì mà họ chấm nhanh thế, chuyến du lịch Hàn chứ có phải là vài triệu thông thường đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-7-2014 10:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mình may ra may mắn được giải khuyến khích làm cái voucher đi mua sắm thôi, chứ cũng k mong chờ đi Hàn Xẻng gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-7-2014 10:18:11 | Chỉ xem của tác giả
Hixxx, cứ mong chờ đi bạn, sao lại đuối vậy chứ, có ai bắt công hy vọng đâu, heeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách