Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1150|Trả lời: 10
Thu gọn cột thông tin

Góc 8888^^

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-2-2013 10:16:10 | Xem tất |Chế độ đọc
Cái góc này sẽ ế ẩm lắm đây, thôi kệ, ế cứ ế nhưng vẫn phải có vì nhu cầu 8 thì ở đâu cũng có và ai cũng có!!!!

Chị Natchan đâu rồi, hãy mở hàng góc 888 này đi nào!!!!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Ủng hộ gác xếp của Min

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 06:35:45 | Xem tất
Tui mở hàng cho nàng Cá vậy, thích Min thì thôi vô đây cho yên ổn

Nàng siêng năng quá lập nhà cho Min update đầy đủ

Nói thật chứ sợ W quá rồi, đu theo ổng là xì trét luôn á

Tốt nhất ủng hộ phim W thôi, đời tư của ổng thì quá là phức tạp

VỚi lại cũng yêu Min hơn, thui có gì vô đây 888 với nhau vậy. Có bé Natchan mình quen từ hồi xưa bên nhà Yadech

Giờ e ý ít online nhĩ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-2-2013 09:49:06 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 3-2-2013 06:35
Tui mở hàng cho nàng Cá vậy, thích Min thì thôi vô đây cho yên ổn

Nàng siêng năng q ...

Dạ, em cảm ơn chị đã mở hàng và tài trợ xiền cho em! Em cũng không biết các chị có nhu cầu 8 trong đây không, nhưng tại vì chị Natchan hỏi chị cá heo chuyện 8 trong đây như thế nào, nên em manh động đi lập cái góc 8 này luôn, chắc chị cá heo chẳng í kiến í cò gì đâu chị ha!

Mà chị ơi, cái Sign của chị đẹp quá à, rất nhẹ nhàng, thanh thoát, bình yên mà nhìn lại rất lạ nữa!

Em có qua bên nhà chị, thấy tạo hình phim điện ảnh gì đó của anh Na, nhìn ấn tượng thiệt đó, nhìn ảnh giống trai Nhật thiệt, phim này giao cho ảnh là chuẩn luôn rồi, diễn xuất thì không còn gì để bàn nữa, mà ngay cả tạo hình nhân vật đã ghi điểm rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-2-2013 10:15:24 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 3-2-2013 09:49
Dạ, em cảm ơn chị đã mở hàng và tài trợ xiền cho em! Em cũng không biết các chị c ...

Em tên gì để chị dễ gọi, Cá về quê ăn tết hả em? Nhớ nàng ý ghê T_T

Cám ơn em đã khen sign của chị. Thật sự màu sắc nó ko được nổi nhưng như e nói chị thích nó ở vẻ bình yên và lạ

PHim Koo Kum của Na khỏang T4 ra rạp em à, chị cũng chưa biết sao, nhưng tạo hình thấy cũng ổn. Hy vọng khi có phim , em qua ủng hộ nhá.

Chị yêu Yadech nhất rồi tới MinWeir ở Thái. Min dạo này thấy em ý vất vả quá, mà cái ss thích Min nhất là mệt thế nào cũng cười lạc quan. Dù biết chắc đôi lúc e ý cũng buồn , cũng ,mệt chứ, đời đâu phải cũng là ngày vui đúng ko?

Dân tình dạo này xôn xao chuyện W unfollow Min, Mai, Pan. Chị ko có IG nên ko rõ thế nào, nhg việc làm như vậy thật là khiến mọi người thấy shock, chắc Min cũng ko hiểu tại sao bị ngta làm vậy.

W phức tạp quá nên ss cũng ko muốn để ý nữa nhưng vẫn ủng hộ phim W thôi. Còn M thì lúc nào cũng yêu mến hết. Dạo này Min gầy quá là gầy luôn ý T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 3-2-2013 15:12:11 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 3-2-2013 10:15
Em tên gì để chị dễ gọi, Cá về quê ăn tết hả em? Nhớ nàng ý ghê T_T

Cám ơn em  ...

Dạ, chị cứ gọi em là bé cá heo chị nha, các chị kia cũng gọi em như vậy đó!

Không đợi tháng 4 đâu chị ơi, em vẫn tạt qua nhà chị ngó nghiêng mà! Em tham gia diễn đàn cũng lâu rồi, nhưng em chỉ ngó nghiêng thôi chứ em lười lắm, em không 8 cũng không tham gia xây dựng gì hết!

Em rất thích Sign của chị nên mò qua nhà chị đó, chứ nào giờ em chỉ mới xem mối Pin Anong là phim Thái thôi hà (là do em bị chị cá heo dụ dỗ và ép buộc), cặp đôi của nhà chị em chưa xem phim nào hết, mà em lại lười, nên chắc em chỉ dõi theo mỗi phim điện ảnh ấy thôi, em khoái cái tạo hình đó ghê luôn!

Chị cá heo thích chị Min dữ lắm, nên chị ấy giao lại nhà chị Min em mới nhận nè, cái đống ảnh đồ sộ của chị Min, em save về mà em ngán luôn, giờ em rối tung lên chẳng biết làm sao cho gọn đây, công nhận chị cá heo siêng thiệt!

Chị Min lúc này ốm thiệt chị ha, ai biểu chị Min ham việc quá mà, kiểu này sẽ ế dài dài cho xem!

Chuyện IG cũng lằng nhằng quá à, chị Min đã unfollow rồi lại follow nữa làm chi, gặp em là em quê độ rồi em bơ luôn, đợi mai mốt đóng phim mới để anh W phải follow lại để quảng bá phim, người unfollow trước là anh Weir mà!

Chuyện IG này không ai biết gì hết, chỉ mỗi anh Weir biết vì sao thôi, nhưng chuyện chị Bella với chị Gib thì em nghi lắm, em nghi là anh Weir đang đánh trận giả thôi hà! Vì em mới xem lại cái clip anh Weir với chị Gib ôm eo nhau vào rạp phim, là 2 người cùng ôm eo nhau nha, người này ôm eo người kia và ngược lại, thử hỏi bạn bè nào mà như thế, dù cho là bạn bè thân thiết từ lúc cởi truồng tắm mưa, dù cho người nam chỉ xem người nữ như 1 đứa con trai hoặc người nữ chỉ xem người nam như 1 đứa con gái thì cũng không thể ôm eo nhau như vậy hết, chỉ có thể cùng quàng vai nhau sát sạt, người này quàng vai người kia và người kia cũng quàng vai người này thôi chớ, làm gì có kiểu bạn bè anh em thân thiết mà eo ôm eo như cái clip đó chứ???

Chị cá heo đã khuyến cáo em là đừng nên dính dáng gì đến chuyện anh Weir hết (vì em ít có nhiều chuyện lắm), mà coi ra em đang lậm rồi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-2-2013 11:05:54 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 3-2-2013 15:12
Dạ, chị cứ gọi em là bé cá heo chị nha, các chị kia cũng gọi em như vậy đó!

Khôn ...

Chúc mừng năm mới cá heo nhá

Mùng 1 ko đi chơi đâu hả em?

Thấy bên chòi mọi người lo MinPorshe, em ko thích Porshe hả?

SS cũng ko có thích Porshe mấy đâu, cậu ta là vua dựa hơi để nổ đó, nhất là hay có scandal gái gú này nọ lắm

SS ko có nghĩ là real đâu, MIn có vẻ ko thích style baby như Porshe, Min thích style giống Weir cơ (đương nhiên là phải bỏ tật gái gú cơ)

W mắc chứng linh tinh từ hồi quen Pan cơ ấy. Nói chung là yêu Pan nhưng cũng lén phén em nọ em kia bên lề lắm, kiểu cho vui thôi nhg dù sao cũng là hơi trăng hoa á, chỉ là ko có bỏ người mình yêu trước thôi.

Thấy em thích Nadech nhà ss nhĩ? Nadech thì vui tính hài hước lắm. Sau này ko biết sao nhg đc cái cu cậu ko có nhiều đào, tới lui chỉ mỗi em Ya thôi. Hai đứa nó công khai chẳng công khai nhưng lúc nào cũng như hình với bóng. Đặc biệt là tối ngày cư "Lucky I'm in love with my bestfriend" =)))

Tụi nó còn trẻ mà, cứ vui vẻ có bạn bè gắn bó , xây dựng kỉ niệm trước đã, ko cần vội vàng. Min với Yaya, hiện giờ là nổi nhất trong dàn dv nữa trẻ ở Thái đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 10-2-2013 22:04:27 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 10-2-2013 11:05
Chúc mừng năm mới cá heo nhá

Mùng 1 ko đi chơi đâu hả em?

Em cũng "Hép pi niu dzia" chị luôn nha!

Dọn dẹp nhà cửa mệt phờ râu, giờ em chỉ muốn ở nhà đi ra đi vô măm măm và gom xiền lì xì thôi chị ơi!

Nói thiệt với chị là em có cảm tình với anh Na hơn anh Weir đó! Em ship anh Weir chị Min là do em xem Pin Anong thấy chemistry mạnh quá, chứ em không thích đàn ông như anh Weir đâu!

Em cũng không ghét anh Porshe vì em không biết gì về ảnh hết, nhưng em cũng không thích anh Porshe với chị Min vì... biết nói làm sao đây ta.... à....giống như là không hợp với chị Min làm sao sao đó... em cũng không biết miêu tả cái cảm giác này như thế nào cho chính xác hết!

Nếu theo chị nói về anh Porshe thì em nghĩ là ảnh đang ĐU theo chị Min đó! Từ trước khi phim Yok phát sóng cho tới nay, em đếm thấy ảnh với chị Min đi event quá chừng luôn, nhiều hơn là ảnh đi event với cái chị nữ chính phim trước đó của ảnh!

Còn với chị Min á, em thấy chỉ khi đứng cạnh ảnh không có được tự nhiên và tình cảm như khi đứng cạnh anh Weir!

Túm lại là em không tin chị Min anh Porshe, nhưng em vẫn nghi anh Weir chị Gif!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 10:56:04 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 10-2-2013 22:04
Em cũng "Hép pi niu dzia" chị luôn nha!

Dọn dẹp nhà cửa mệt phờ râu, giờ em chỉ muố ...

EM đọc tin bên chòi chưa? Bùn quá sức luôn đó, mùng 2 Tết mà Min chơi mình vậy đó

Ngay đầu năm luôn, ko biết nói gì, ss nói thật là ss bùn hơn bít Weir với gift.

W thì nào h cứ linh tinh rồi, với Gift ko bít bền bao lâu nhg Min mà cặp thì chắc là nghiêm túc lắm nên ss lo Min nhiều hơn W nhiều. W ít ra cũng lắm kinh nghiệm đối diện với mí chuyện rắc rối rùm beng, còn Min thì chưa bao h

Nên nếu có gì, Min sẽ dễ bị tổn thương hơn.

NÓi về Porshe thật sự, Porshe cũng là 1 trong các nghệ sĩ trẻ đang rất nổi ở Thái. Nếu PorcheMin real thì đúng là 1 couple Top Star đìng đám ngang ngửa Yadech

SS cũng ko rành cậu này , ss quan tâm đến 1 news ngày xưa Porche với Nadech bị đồn giành giựt em Min hiso người mẫu nào đó

E này với Na chả quen bít gì, ẻm đang là bạn gái của Porche, kiểu như mún mượn scandal với Na để 2 bạn ý nổi . Vụ đó cả 2 ẻm bị fan Thái nó chửi tả tơi.

Sau này P'Ae người quản lý của Na còn ko mún event nào có Porche mà Na xuất hiện chung ý chứ, đại loại là theo dân tình cậu Porche này cũng ko phải tay vừa, ham sân si ghê lắm

Por = Na sinh năm 91 luôn á. Ngoại hình thì cũng đẹp trai, nhg nói chubg ko phải style ss thích. Nói thật, cả về ngaọi hình lẫn tài năng ko có gì ấn tượng

Nhưng h là bạn trai của Min thì ss cũng tôn trọng ý Min, sẽ cố gắng chấp nhận bạn tria Min chọn thôi. Hy vọng, Por sẽ ngày càng chững chạc hơn để bảo vệ bạn gái mình, đừng làm Min khổ

Porche chia tay với e m Min hiso cũng chưa lâu mà cặp với MinP rùi, cậu này thích mí em tên Min ghê

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 11-2-2013 13:40:03 | Xem tất
LoveYadech gửi lúc 11-2-2013 10:56
EM đọc tin bên chòi chưa? Bùn quá sức luôn đó, mùng 2 Tết mà Min chơi mình vậy đ ...

Em cũng không tin, mà giờ đành phải tin đây nè chị ơi!

Sao lại là anh Porshe chớ, sao lại là chị Min chớ, sao lại nhanh chóng như thế này chớ????

Có ai xác nhận giùm em là đang hẹn hò hay chỉ đang cưa cẩm nhau thôi, và ai cưa ai trước????

Anh Weir chị Gib thì đã qua lại 1 time dài rồi, và 2 ngừ học cũng tiếp xúc nhau nhiều nên nắm rõ về nhau nhiều, nên nếu họ hẹn hò thì cũng không lạ gì, nhưng anh Porshe chị Min thì..... sao lại thế này chớ, em thật sự không hiểu luôn!

Anh Porshe vốn không phải mẫu người chị Min thích (hay là chị với em và mọi người đã hiểu sai về chị Min và cũng chưa hiểu rõ về tính cách con người bên trong của anh Porshe nên cứ nghĩ là chị Min sẽ thích mẫu người như thế này như thế kia, trong khi thì chị Min lại ngược lại) và chị Min cũng đâu có nhiều time tiếp xúc với anh Porshe ngoài công việc đâu, mà sao chị Min lại dính chưởng nhanh thế kia????

Hay là do anh Porshe quá cao tay, cao tay hơn cả chị Gib nên chị Min mới đổ cái rầm ngay tức khắc???

Fan Thái không lo lắng về anh Porshe mà lo lắng về anh Pae, giờ thì anh Pae đã không có vé rồi nha!

Đúng là lù lù vác cái lu chạy mà!

Chị Min ơi là chị Min, chị làm em quá shock luôn nha!

Mấy tin shock trước kia của anh Weir thì em thấy bình thường, nhưng mà, bây giờ thì, huhuhu!!!

Mà chị ơi, chị Min hiso chị nói có phải là MinT không chị???

Event Mistine hồi đầu tháng 1 có chị Min, chị YaYa, chị MinT,... làm đại diện em thấy có anh Porshe đi cổ vũ dưới ghế khán giả, em cứ nghĩ là ảnh đi cổ vũ cho chị MinT đồng thời pr cho phim Yok với chị Min, ai dè là ảnh đi vì chị Min thôi!!!

Nếu ảnh thiệt tình với chị Min thì em cũng đành chúc phúc cho 2 người và tin vào sự lựa chọn của chị Min, em chỉ sợ ảnh đang ĐU theo chị Min (dực theo bản tính của ảnh như những gì chị biết) thì tiêu chị Min rồi!

Em thật không hiểu nguyên do gì mà chuyện này lại nhanh chóng vội vã đến thế???

Anh Weir cứ kêu gào là muốn có bạn gái còn chị Min thì cứ than thở việc học hành vất vả, thế mà cuối cùng thì sao, kẻ đi sau lại về trước, người đi trước thì vẫn còn phiêu bạt tận nơi nào, là sao là sao?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-2-2013 14:30:54 | Xem tất
matkiengcaheo gửi lúc 11-2-2013 13:40
Em cũng không tin, mà giờ đành phải tin đây nè chị ơi!

Sao lại là anh Porshe chớ,  ...

Event Mistine ko phải em Min hiso bạn gái cũ Porshe đâu em

EM Min ý chỉ là người mẫu bèo nhèo, con nhà giàu , ăn chơi lắm, cặp với Por mấy năm mới chia tay năm nngoái

Mion mà đại diện Mistine chung với Yaya và MinP và Baifern là MintC (Mint Chalida) bé ý cũng đóng 4 quả núi chung với Mark ý. Em MintC dễ thương lắm, có cửa mà em kia so với MintC, ko đâu, để ss kiếm ảnh với News hồi xưa của Min hiso với Porshe cho e coi,

COi là mất thiện cảm với Por liền lun ý, vì thế ss ko mún nói sợ fan MIn lại buồn khổ, thôi thì cứ nghĩ Por giờ trưởng thành hơn xưa đi cho mình an ủi.

Thà Min quen ai xa xôi ngoài ngành , lớn tuổi hơn Min xíu mà ss vẫn vui và an lòng. Quen ai ko quen, Por đúng kiếu baby, con nít,ham sân si lắm á, mà cũng gái gú tin đồn từa lưa

Buồn ghê luôn á, shock vô cùng khi nghe Ayusakai khẳng định 100%, ss thấy lo cho Min vô đối, vì ít nhiều ss từng nghe những điều ko hề hay ho vể Por

Fan Thái và ss ko lo Por , chỉ lo Pae, vì nói thật , ko 1 ai nghĩ Min mà có thể đi chịu Por T_T (ngoài sức tưởng tượng) .Pae còn đỡ hơn. Pae còn phong độ, tài giỏi , và dù sao cũng có gì kinh nghiệm sống và chững hơn .

Ko ngờ là Porshe, chết đứng luôn. Ko lẽ Min lại thích style trẻ con vậy sao, máy bay phi công, buồn quá T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách