Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 697|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Go Hyun Jung rời khỏi "Return"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

SBS đã thông báo sa thải nữ diễn viên Go Hyun Jung với việc gây ảnh hưởng nặng nề đến bộ phim trong thời gian gần đây. (Xem thêm)

Cụ thể vì có những ý kiến bất đồng trong quá trình ghi hình, Go Hyun Jung sẽ rời khỏi bộ phim "Return" của đài. Một nguồn tin của SBS cáo buộc nữ diễn viên thường tranh cãi với đạo diễn không chỉ một hai lần và trong lần gần đây nhất đã chửi thề với đạo diễn, đoàn phim đã từ chối ghi hình từ 5/2.

Go Hyun Jung lên tiếng xin lỗi đoàn phim và khán giả vì đã không làm tròn trọng trách của mình. Tuy vậy câu chuyện thực sự đằng sau vẫn không được tiết lộ.

SBS đang tìm kiếm diễn viên thay thế vai diễn của Go Hyun Jung. Hiện tại việc ghi hình đã được dừng lại và không biết khi nào mới có thể tiếp tục.

"Return", với dàn diễn viên vững chắc cùng kịch bản kịch tính đang dẫn đầu khung giờ với con số rating cao ngất - 17.4%.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-2-2018 12:31:26 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, đang định hóng phim này.
Nữ chính rời khỏi thì câu chuyện sẽ thế nào đây?
Nhìn poster thì có vẻ phim nữ chủ

Bình luận

chị vừa coi xong tập 4, nội dung ko kịch tính cao trào, nhưng dễ thương, tình cảm, dàn dv xinh lung linh.  Đăng lúc 9-2-2018 10:55 PM
uhm coi được đó em, nhẹ nhàng tình cảm, cho đời dễ thương.  Đăng lúc 9-2-2018 10:53 PM
RR coi được k chị Kiều? dạo này e cũng k đu bám phim nào  Đăng lúc 9-2-2018 10:24 PM
hic, thế chắc e cũng khỏi coi luôn, em nhát gan lắm :v không thích xem phim gì nặng nề quá, tại dàn diễn viên thấy chất quá nên tính đu thôi ^^  Đăng lúc 9-2-2018 10:23 PM
chị chuyển qua coi Radio Romance cho nó nhẹ nhàng tình cảm, hihi  Đăng lúc 9-2-2018 08:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-2-2018 14:47:08 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình xem phim thì thấy phim cũng kh xoay quay nhiều về câu chuyện và nhân vật của Go hyun Jung nên nếu kịch bản hay thì cô ấy có rời cũng jh ảnh hưởng lắm đến chất lượng của phim...phim này có 1 điều hay là các diễn viên xuất hiện rất đồng đều và nhìu lúc mình tưởng a Shin Sung Rok đóng chính lun đó...hi vọng phim vẫn sẽ thành công và tiến đến mốc 30%
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-2-2018 18:23:19 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và hấp dẫn. Lâu rồi mới có 1 phim cuốn hút như vậy
Thích Go hyun Jung từ hồi xem Đồng hồ cát. Sau đó rất ít được xem phim của Go hyun Jung
Bây giờ xem lại vẫn thấy hay, nhưng ải rời bỏ thật đáng tiếc
Mong rằng phim sẽ không bị gián đoạn lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-2-2018 18:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này căng thật đấy. Tuy nhiên vì mới chỉ có lời nói từ một phía nên không thể rõ thực hư thế nào nhưng mà chuyện tranh cãi trong công việc mà không giải quyết từ đầu để đến giờ xảy ra chuyện như này là đúng thôi.
Cũng mong là đoàn phim sớm giải quyết được mọi chuyện.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-2-2018 22:19:06 | Chỉ xem của tác giả
ôi mình thấy rating phim này cao nên đang định xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-2-2018 23:11:47 | Chỉ xem của tác giả
Chời lần đầu mới thấy tin kiểu này luôn. Go Hyun Jung đã đi hết nửa chặng đường rồi giờ đổi diễn viên là đổi nhân vật hả?
Chị này là cá tính mạnh sẵn từ xưa rồi, giờ chắc cũng xui gặp PD không hợp nữa haizz, mong có hướng mới tích cực chứ rating cao vậy rồi mà chìm xuồng tội lắm
Cảm ơn bạn dịch tin ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-2-2018 08:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, đi đến bước đường này thì mâu thuẫn phải khủng khiếp lắm.
GHJ đâu phải là người chảnh chọe gì đâu.
Chờ phía chị ấy lên tiếng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-2-2018 23:44:11 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao họ không chịu dàn xếp để cho bộ phim quay cho song ,
Lại còn tuyền bố sa thải này nọ , may quá chưa xem tập phim
Nà không thì lại bị hụt hẫng mất .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-2-2018 19:15:44 | Chỉ xem của tác giả