Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 636|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Go Hyun Jung nói về việc rút khỏi phim "Return" ở sự kiện đầu tiên từ sau vụ tranh cãi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đây là sự kiện đầu tiên mà Go Hyun Jung xuất hiện kể từ sau khi rút khỏi dự án phim "Return" của đài SBS.

Vào ngày 12/4, Go Hyun Jung tham dự buổi ra mắt báo chí của bộ phim “Winter Guest Scarier Than A Tiger” tại Seoul.

Cô ấy bắt đầu "Sau khi trải qua hàng loạt sự kiện, tôi đã nghĩ rằng mình nên trải lòng nhiều hơn."

"Có nhiều hiểu lầm và cũng có 1 số việc không xảy ra. Người ta cứ vây lấy tôi và hỏi tôi tại sao không lên tiếng."

Go Hyun Jung cho biết thêm, "một lần nữa tôi nhận ra rằng với mọi thứ, luôn có 2 mặt, không chỉ có mặt xấu, hoặc chỉ có mặt tốt. Người hâm mộ của tôi chính là một trong những lí do khiến tôi cần phải sống thật tốt, đó là tất cả. Cảm ơn."

Vào tháng Hai, Go Hyun Jung đã đột ngột rút khỏi dự án "Return" khi phim mới sản xuất được 1 nửa, nhiều báo đưa tin rằng cô đã tranh cãi với đạo diễn của bộ phim.

Phim điện ảnh “Winter Guest Scarier Than A Tiger” đã được công chiếu ở Hàn Quốc ngày 12/4 với dàn diễn viên chính là Go Hyun Jung và Lee Jin Wook.

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-4-2018 13:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Tôi nghĩ rằng, lựa chọn rút lui khỏi dự án mà ko biện hộ cho bản thân mình gì cả của chị ấy là một cách làm tương đối thích hợp rồi. Bởi vì dù cho bất hòa có xảy ra giữa chị và đạo diễn/phía sản xuất đi chăng nữa, thì các bạn diễn của chị và bộ phim là vô tội. Chị ra đi yên lặng, ko công kích hay phản bác bất kỳ điều gì, như vậy có thể hạn chế tối đa cái nhìn thiếu thiện cảm và sự hoang mang niềm tin của khán giả dành cho chính bộ phim, cũng như để cho công sức của bạn diễn ko đổ sông đổ biển vì scandal kéo dài, và để diễn viên thay thế chị có thể tiếp nhận cục diện với mức áp lực ít hơn một chút.

Sự bất đồng hay tranh chấp vì lý do gì đi nữa và ai đúng ai sai, tại thời điểm phim còn đang chiếu mà cứ ko ngừng làm lớn chuyện thì bộ phim sẽ bị ảnh hưởng xấu. Cho nên nếu cái giá phải trả là thiệt hại chung lớn hơn cái hữu ích khi nói ra tất cả và đẩy mâu thuẫn lên cực hạn, thì tôi tin rằng nên im lặng ra đi như vậy thì hơn. Bình tĩnh để mọi thứ lắng xuống và ko đi quá xa, mất khống chế.

Tôi nghĩ là tôi nể tinh thần tự chịu đựng và lòng trách nhiệm cao trong lúc xảy ra biến cố như vậy. Hy vọng là mọi khó khăn rồi sẽ qua và mọi thứ sẽ dần yên ổn tốt đẹp trở lại. Có chút tiếc nuối khi ko được thấy chị đi hết cùng phim. Đó là một diễn viên có tài và có tấm lòng, đáng quý - và mâu thuẫn xảy ra đến mức ko thể cộng tác với nhau được nữa cũng là điều ko ai mong muốn cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-4-2018 17:20:25 | Chỉ xem của tác giả
roseskissdarl gửi lúc 13-4-2018 01:59 PM
Tôi nghĩ rằng, lựa chọn rút lui khỏi dự án mà ko biện hộ cho bản thân mình gì cả c ...

lại gặp nàng ở đây rồi. Vẫn đang dừng ở tập cuối của Go và chưa có ý định return

Bình luận

Có n người giống cô đó, bỏ luôn. Mình cũng buồn tiếc vì ko có Go, nhưng vẫn xem tiếp vì muốn biết hung thủ là ai. Cô cũng bắt đầu xem Miracle We Met hỉ *ôm ôm*   Đăng lúc 14-4-2018 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2018 17:58:15 | Chỉ xem của tác giả
Chị GoHyun Jung đi thì mình cũng không xem
phim luôn , một bộ phim được lựa chon xem
nhiều cũng do có diễn viên mà ta yêu thích và
nếu phim mà có chuyện không hay mà diễn viên
rời đi thì cũng bị ảnh hưởng bớt người xem .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-4-2018 19:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng mong chờ sự trở lại của chị Go nhưng buồn khi chị ấy lại rút lui khỏi Return. Dù sao đi nữa chỉ có người trong cuộc mới biết rõ sự tình nhưng hy vọng khán giả sẽ vẫn yêu thương và dành nhiều tình cảm cho movie mới của chị và Lee Jin Wook.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-4-2018 08:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Dù sao cũng tôn trọng quyết định của chị. Vì khán giả là người ngoài cuộc nên cũng ko rõ sự tình bên trong mà phán xét.

Đọc đến câu cuối thấy movie này chị đóng cùng Lee Jin Wook mà tự dưng thấy 2 người này có lq vs nhau, lại nghĩ đến tình sử dài dằng dặng của LJW Xong r mới nhớ LJW đóng cùng chị trong Return mà ))) Ôi cái não cá vàng của tui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2018 23:40:13 | Chỉ xem của tác giả
Tôn trọng quyết định của chị, tại thời điểm chị rút lui, thì im lặng là cách tốt nhất để mọi chuyện chìm xuống nhanh, không làm ảnh hưởng đến công sức của bạn diễn.
Go Hyun Jung và Lee Jin Wook đóng cùng nhau 1 movie, 1 drama, sao tui thấy trí tưởng tượng của mình bay xa rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-7-2018 16:24:56 | Chỉ xem của tác giả
Tui là tui chưa biết tin chị đẹp quay lại đâu. Tui sẽ lùng phim điện ảnh mới của tỷ ấy mà coi. Còn phim truyền hình sẽ coi những tập có tỷ ấy. Tính ra chị ấy trải qua bao nhiêu là sóng gió. Thương chị.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách