Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2926|Trả lời: 24
Thu gọn cột thông tin

Giúp mình xử lý IDM

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-6-2013 17:26:46 | Xem tất |Chế độ đọc
Mình dùng trình duyệt Firefox, khi vào Youtube thì IDM có khi xuất hiện, có khi ko xuất hiện. Cũng như khi down 1 file nào đó trên Mediafire, khi thì IDM bắt link, khi thì ko. Mình phải tắt trình duyệt thì may ra mới bình thường ...
Mọi người giúp mình với ! Cảm ơn thật nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-6-2013 18:13:22 | Xem tất
Nếu là FF bạn thử vào Công cụ (ngay trên đầu FF í) -- >Tiện ích -> Phần mở rộng, tắt IDM đi là xong.

Mình vẫn dùng cách này, còn nếu không được mình cũng hết cách, chúc bạn nhanh khắc phục xong sự cố

Bình luận

uh, bấm vô chữ "Vô hiệu hóa" đó bạn  Đăng lúc 24-9-2013 08:52 AM
tắt là bấm vào chữ "vô hiệu hóa" hả b???  Đăng lúc 23-9-2013 05:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 6-6-2013 19:39:08 | Xem tất
Wind.Green gửi lúc 6-6-2013 18:13
Nếu là FF bạn thử vào Công cụ (ngay trên đầu FF í) -- >Tiện ích -> Phần mở rộng, tắ ...

bạn ơi, nếu tắt IDM đi là ko dùng đc IDM nữa rồi ??? Nếu vậy thì sao mình có thể download nhanh đc ???
Vậy mỗi lần muốn down thì lại mở nó lên à?? Mình thấy nó kì kì sao á. Sorry bạn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-6-2013 00:13:35 | Xem tất
Theo mình thì c nên cài lại IDM đi.  ý mình là vẫn giữ nguyên bản IDM đó nhưng cài thêm bản mơi 1 nhất, như vậy những lỗi nhỏ như thế này sẽ được khắc phục.
Nếu bạn sợ cài lại mất crack thì bạn có thể vào đây
http://thuthuat.chiplove.biz/pos ... ger-6-15-full.1092/

Có hướng dẫn rất kỹ nha bạn.

Bình luận

mình đã mời 'chuyên gia' đến và đã fix được lỗi, cảm ơn bạn đã hướng dẫn cho mình. Chúc bạn 1 ngày thật may mắn nhé ^^  Đăng lúc 7-6-2013 12:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 09:58:22 | Xem tất
đọc qua thi chắc b chắc b bị như thế này rồi,b vào idm chọn download-option-genral-bỏ tích auto star downloading of URL là đc mà
Mà k được thì b down bản silent trong box 4rum cũng có mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 14:15:26 | Xem tất
tình hình là theo mình IDM của bạn với mấy cái Add on của nó đã cũ so với bản FireFox mà bạn đang sử dụng, dẫn tới lỗi không tương thích, giờ bạn cài lại bản mới nhất của IDM coi sao, dùng bản Silent cho đỡ phải Crack bạn ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-6-2013 20:40:57 | Xem tất
Mặc xác nó đi, mình cũng gặp phải cái thảm cảnh này mấy bữa nay, tốt nhất là cài lại phiên bản mới nhất( silent cũng được, full cũng được...). Còn cái vụ youtube thì lên google gõ "get link youtube" sài đỡ thuj, chán đời quá.{:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 07:18:46 | Xem tất
Với FF thì bạn nên cài đặt idmcc bản mới nhất
link download http://www.internetdownloadmanag ... ox_integration.html
sau khi download bạn mở file đó bằng FF. Good luck!{:173:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-6-2013 11:35:58 | Xem tất
hôm bữa cũng bị trường hợp này tức muốn điên luôn nó bị gì ,nhưng mình lên dow bản idm 1 cú click về thì ok .bản đó hình như cài đặt sẵn rùi về chạy thôi à khỏi cần phải cài đặt nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-6-2013 08:16:51 | Xem tất
1. Cái này chắc do IDM CC nó lỗi :)) cài lại bản mới nhất
2. Cái lúc nó bắt link lúc ko có lẽ do phần file type loại file đó chưa đc set trong IDM nên nó ko bắt link.
bạn vào Options->File types thêm vài type hay down về sẽ ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách