Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5188|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Girls' Generation's Seohyun chia sẻ về lần đầu tiên nhận được lời tỏ tình trên '

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

SNSD's Seohyun's đã chia sẻ kỉ niệm về lần đầu tiên nhận được lời tỏ tình trên chương trình Mnet's 'Beatles Code 2' vào ngày 11/02.

Trong quãng thời gian ghi hình, cô đã tiết lộ rằng, "Đây là bài hát em thường hay nghe mỗi khi nghĩ về người đầu tiên đã làm trái tim em rung động," khi nghe ca khúc "Sometimes" của Britney Spears.

Cô còn giải thích thêm, "Nó không giống như kiểu 'This is my first love (đó là tình yêu đầu của em)', nhưng thật sự mà nói rằng em vẫn không thể tồn tại được nếu không có bất cứ cảm giác gì đến thời điểm này" cô nói, "Khi còn trẻ, em đã nhận được một lời tỏ tình. Em đã nhận được nó khi còn là một thiếu nữ. Em thích anh ấy, nhưng lại ngại khi anh ấy đến gần, và dường như anh ấy cũng có vẻ muốn bỏ em."

Sau khi nghe Seohyun chia sẻ câu chuyện về mối tình đầu của cô, nhiều cư dân mạng đã bình luận, "Wow~ Seohyun cũng từng trải qua việc này sao?", "Tình yêu đầu của Seohyun chỉ là sự mách bảo của trái tim cô mà thôi," và nhiều hơn nữa.

Source: Allkpop
Link: http://www.allkpop.com/2013/02/g ... n-on-beatles-code-2
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-2-2013 22:32:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Rung động đầu đời, không phải first love.
Hí hí. Từ lúc bé Sèo còn là thiếu nữ thì là cách đây mấy năm nhỉ? Liệu anh chàng kia khi nghe Sèo kể chuyện này có nhận ra mình là nhân vật chính không?

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-2-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-2-2013 22:33:57 | Chỉ xem của tác giả
ngoài nhiều ng tỉnh tò thì ngày xưa mấy bà chệ cũng có nói rầu
có điều ko ngờ là còn bé cũng rúng động =)))))
ko biết chàng nào lọt vào mắt xanh của ẻm ko biết
cơ mà cái quan trọng là bây giờ
ẻm đã có ng nào chưa =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 12-2-2013 23:12:41 | Chỉ xem của tác giả

Girls' Generation's Sunny thất vọng về điệu nhảy của Dongwan?

Girls' Generation's Sunny bày tỏ sự thất vọng với điệu nhảy của Dongwan.

Trong tập đặc biệt của 'Shinhwa Broadcast' mà Girls' Generation là khách mời, các cô gái đã dạy cho các thành viên nhóm Shinhwa một đoạn vũ đạo trong ca khúc 'I Got a Boy' của họ. Theo đó, Hyoyeon đặt hai tay lên, xoay hông theo hình số 8 (như trong MV) và cố gắng dạy Dongwan tập theo.

Tuy nhiên, khi Dongwan gắng di chuyển thì điệu nhảy lại không giống như những gì Hyoyeon đã dạy. Anh ấy xoay hông một cách mạnh mẽ khiến các cô gái dường như bị sốc và phá lên cười. Trong đó, Sunny là người bị tác động xấu nhất, cô thậm chí không thể che giấu khuôn mặt bị sốc của mình. Cô quay mặt đi chỗ khác và lại bắt đầu cười.

Hyoyeon nói với Dongwan, "Nếu anh nhảy không đúng, nó sẽ trở nên thật thô tục. Anh phải xoay hông theo hình số 8 cùng với butt cơ."

Nhiều người xem cũng đã bình luận rằng, "Tôi hiểu tại sao sắc mặt của cô ấy lại như vậy", "Thật là dễ thương", và nhiều hơn nữa.

Hãy cùng xem lại đoạn clip dưới đây!
http://www.youtube.com/watch?v=p_ga1-9gqPc&feature=player_detailpage

Source: Allkpop
Link: http://www.allkpop.com/2013/02/g ... d-by-dongwans-dance
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-2-2013 23:15:53 | Chỉ xem của tác giả
ái chà nàg Sèo

ai mà đủ khả năng làm nàng rung động ngoài khoai lang vậy

đó là ai thì em ko cần bik, nhưng em chỉ bik là em ship chị với bạn Hwa thui nha

Bình luận

^^  Đăng lúc 12-2-2013 11:19 PM
Gugoma nghe tin chắc nhớ tới bạn Hwa thôi =))  Đăng lúc 12-2-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-2-2013 23:34:25 | Chỉ xem của tác giả
dịch sometimes nghe xem nó viêt về ai
nói chứ là ggm thì kiểu j cũng liên tưởng tới anh ý =))
ai lọt vào mắt xanh của ẻm vậy, bà ngoại khó tánh này mà cũng rung động ư :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-2-2013 00:08:28 | Chỉ xem của tác giả
ái chà chà, hot à nha, cô bé thích khoai lang hơn đàn ông bh cũng thú nhận e từng rung động

nhận đc lời tỏ tình từ hồi thiếu nữ, lúc tham gia wgm Seo vẫn là thiếu nữ đúng k nhỉ {:180:} vs cả hồi đó Seo cũng nói là chưa có khái niệm gì về tình yêu hết => ...có phải là ng tui đang nghĩ đến k ta {:184:}

thôi thì ai cũng đc, lọt vào mắt xanh của maknae yêu dấu kp chuyện dễ dàng gì

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-2-2013 13:54:22 | Chỉ xem của tác giả
là ai?? chàng trai nào nào đã khiến Seo nhà mình rung động thế???
mình cứ nghĩ Seo ko biết yêu ấy chứ!!!! hehehe
đùa chứ thấy em ấy cứ quan tâm tới sức khỏe, tri thức...mà lơ là chuyện tình cảm!!!!
Thật là tò mò quá!! ai nhỉ???
thích cặp Seokyu cơ!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-2-2013 14:17:13 | Chỉ xem của tác giả
Thôi ngoại ơi, rung động mà bạn ấy không thèm thì cũng đừng lưu luyến làm gì:)).
Hãy để tâm đến anh Choding nào đó anh ấy thích kìa...
Nói thật thì nếu con trai đã không thiện chí thì đến con gái bạo dạn còn không tiến đến được huống chi dạng con gái  như ngoại.
Thế nên Sèo ạ, hãy chọn mẫu vừa biết dẫn dắt vừa thiện chí như anh Yong ấy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-2-2013 22:21:47 | Chỉ xem của tác giả
Ối, đúng là bác DongWan già thật rồi. Dạo này cứ mỗi khi nhảy nhót là bác ấy lại khiến người xem giật mình. Hức. Nhưng mà điệu nhảy mà bác ấy thực hiện trông buồn cười quá.
Tập này coi chắc bể bụng quá đi mất. Mong tập này quá cơ.^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách