Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4708|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Girls' Generation Jessica làm rõ vụ bê bối hẹn hò với Lee Dong Wook

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Girls' Generation Jessica làm rõ vụ bê bối hẹn hò với Lee Dong Wook

Vào ngày 23 tháng một phát sóng của đài MBC 'Radio Star', Girls' Generation Jessica đã hé mở về scandal hẹn hò của cô với nam diễn viên Lee Dong Wook.

MC Radio Star đã hỏi: "Không phải bạn đã có một vụ bê bối với Lee Dong Wook, người bạn đóng vai chính trong một bộ phim truyền hình với mình phải không?" Jessica giải thích, "Trong bộ phim này, chúng tôi đã có một đường dây tình yêu. [Điều đó là thật] Tôi khá thân với Lee Dong Wook", và làm rõ rằng quan hệ giữa họ chỉ là bạn tốt của nhau.

Hai ngôi sao cùng đóng chung Romance Wild đã bị lôi kéo vào tin đồn hẹn hò này vào năm ngoái sau khi hình ảnh của họ trên trường quay của bộ phim và đi dạo chơi tại một bữa tiệc sinh nhật đã bị bắt gặp.

Thành viên cùng nhóm Sooyoung cũng nhận xét về scandal của mình với Won Bin trong suốt tập phim.

Cre: allkpop.com
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-2-2013 12:11:09 | Chỉ xem của tác giả
những thị phi ltrong K-pop nói chung đúng hay sai không phân định rõ ràng lắm đâu
chúng ta không thể đánh giá họ qua những tin đồn, dù là tin tốt hay tin xấu
nếu là fan yêu K-pop, yêu thần tượng thì mình nghĩ nên nhìn họ bằng cái nhìn khách quan hơn
thanks sumi nhé {:155:}

Bình luận

cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 9-2-2013 12:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-2-2013 12:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ đầu mình ko nghĩ đây là vụ bế bối gì cả và mình còn ko biết có vụ này nữa =))
Bề ngoài Sica nó lạnh lùng nhưng bên trong nó lại hòa đồng, thân thiện nên dễ kết bạn
Còn mấy người rãnh rỗi thấy nó kết bạn, đi chơi vs bạn mà là nam thì lại coi nó đang hẹn hò =))
Thank bạn nha

Bình luận

:)  Đăng lúc 14-2-2013 10:27 PM
công việc của báo chí truyền thông mà ......luôn phải có tin hot cho dù thật hay giả cũng được :))  Đăng lúc 10-2-2013 02:29 AM
ukm, bạn nói đúng ^^  Đăng lúc 9-2-2013 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-2-2013 12:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Cho dù con Mều nó chả giải thích thì mọi người vẫn hiu thực hư vụ này là thế nào
Nhìn mặt nó câng câng nhưng đấy chỉ là bề ngoài chứ bên trong thân thiện dễ kb vậy lên trong kpop nó có cả đống bạn vậy mà mấy người ko có vc j làm cứ thây người ta đi chơi với nhau nói là hẹn hò =))
thanks sumi

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-2-2013 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-2-2013 15:24:29 | Chỉ xem của tác giả
gọi là vụ bê bối thì cũng hơi nặng, thực chất chỉ là scandal tình cảm do nhà báo viết nên
nói chung làm dâu trăm họ k lường trc đc mấy việc này
từ đó tới h Sica cũng k lên tiếng, vi vốn tính nó là thế :D
có cũng đc, k cũng đc, nhưng hãy bí mật gái nhé :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2013 14:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Không hiểu vì sao mấy bác nhà báo đồn thế mà được.
S9 nhà chúng tôi có thời gian rãnh nhiều đâu mà hẹn với hò.
Có quen thì cũng chỉ là bạn bình thường thôi, mà cho dù có người yêu thì đã sao, người ta cũng là người mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách