Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 16620|Trả lời: 35
Thu gọn cột thông tin

Giới thiệu "Dự án KitesQuote"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 1-4-2013 20:01:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Dự án KitesQuote

Bạn đã từng
rung động khi nghe một lời bài hát {:434:}
trái tim lạc nghịp khi nghe một lời thoại hay từ bộ phim mình yêu thích {:445:}
miên man nỗi nhớ và đắm chìm cảm xúc với những câu văn sâu sắc...{:404:}

Hay đơn giản chỉ là...
... lặng nghe một bài hát đến hàng chục lần chỉ để hòa mình vào cảm xúc của bài hát...{:408:}

Bạn có muốn lưu giữ lại tất cả để những khoảnh khắc đó là báu vật thời gian của riêng mình
và chia sẻ chúng tới mọi người...

Giờ đây, Kites Quotes " Let the moment last forever" sinh ra là để dành cho chính bạn ♥~

Dự án KitesQuote là dự án mới của PRTeam, tổng hợp những câu thoại hay trong phim, tiểu thuyết và các bài hát, sau đó design thành những bức hình đẹp và ý nghĩa để chúng ta lưu giữ và chia sẻ.

Để chia sẻ những câu thoại tâm đắc, các bạn hãy post bài tại thread KitesQuote ở Box Văn Học, Box Friendship Cafe nha ^^
====================

Thread tổng hợp tại khu Friendship Cafe: http://kites.vn/thread/-prteam-d ... er--377500-1-1.html

Thread tổng hợp tại box Văn học: http://kites.vn/thread/-prteam-k ... ver-377622-1-1.html

Tất cả những động viên, ủng hộ và góp ý chân thành từ mọi người sẽ là nguồn động lực lớn lao cho đội ngũ thực hiện dự án này của chúng mình.

Đội ngũ KitesQuote@PRTeam xin chân thành cảm ơn

Rate

Số người tham gia 16Sức gió +79 Thu lại Lý do
Inubang + 5 Ủng hộ 1 cái!
piloveyoonge + 5 Ủng hộ 1 cái!
BéCún + 4 Ủng hộ :)
TOCOTU + 5 Ủng hộ 1 cái!
nhím_bự + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái!
bmwx1ilu + 5 Ủng hộ 1 cái!
lavender1204 + 5 ô mới sao =))
yeukhangvy_89 + 5 Ủng hộ 1 cái!
roshajoley + 5 Ủng hộ bạn
Pan + 5 Ủng hộ 1 cái!
loveIU93 + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Leesang's Blues có vietsub bên khu M-.
duchuyvn1995 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Pap + 5 Hux, giật tem số 2 :")>
einna + 5 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-4-2013 20:07:26 | Xem tất
Một dự án hay và ý nghĩa ~~ rất chi là kết nhé ^o^

Sẽ ủng hộ KitesQuote hết mình

"Let the moment last forever"

====================

Thread tổng hợp tại khu Friendship Cafe: http://kites.vn/thread/-prteam-d ... er--377500-1-1.html

Thread tổng hợp tại box Văn học: http://kites.vn/thread/-prteam-k ... ver-377622-1-1.html

Giành chỗ để sau này tổng hợp thắc mắc & trả lời ^^

Bình luận

cho mình xin icon kites quote và kites book với. Cám ơn bạn ^^  Đăng lúc 2-7-2013 01:11 PM
ss ơi, e cũng muốn tham gia design ^^ Cho e hỏi làm sao biết đc câu nào đã des, câu nào chưa des ạ ?  Đăng lúc 23-4-2013 10:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 12:17:22 | Xem tất
dự án mới KitesQuote có vẻ hay qá

mình cũng nhiều lần nghe thấy lời bài hát hay lời thoại film mà thấy cảm động

ủng hộ ủng hộ {:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 16:32:47 | Xem tất
ủng hộ dự án mới này của Kites
nhiều bài hát có lời nhạc rất ý nghĩa, kết hợp vs hình ảnh phù hợp thì còn j bằng
ủng hộ 2 chân 2 tay luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-4-2013 22:44:38 | Xem tất
em hay ở trên face..

thấy có rất nhiều câu nói hay

xem phim cũng thấy rất nhiều ^^

e ủng hộ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 08:58:55 | Xem tất
Ủng hộ cả tứ chi thui. Dự án hấp dẫn thế cơ mà. Đúng là có rất nhiều bài hát hay, giai điệu đẹp nghe đi nghe lại vẫn vẹn nguyên cảm xúc, đôi khi xem những bộ phim mà nhất là phim Hàn những câu thoại trong fim thật sự xúc động, và có rất nhiều lần cười sái cả quai hàm vì những câu thoại hay những hình ảnh ngộ ngĩnh, đáng yêu những vụ dìm hàng mà ta may mắn được nghe thấy, nhìn thấy...; Lưu giữ lại những gì đẹp, hay và ngộ thì quá tuyệt còn j?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 10:58:33 | Xem tất
ôi cái PJ này :((
mình thích nhất là quote lung tung khắp mọi nơi mà ;))
ủng hộ dự án nhiệt tình :(( tới tâm tư thơ văn thì quotes như văn dài gói gọn ý :x
nhiều lúc thâm thúy kinh dị =))

Bình luận

cảm ơn bạn ^^ khu văn bọn mình cũng có thread tại đó :D  Đăng lúc 3-4-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-4-2013 18:51:48 | Xem tất
Ủ ôi <3 <3 <3 Thực ra là khi xem phim, nghe nhạc có rất nhiều câu rất tâm đắc muốn design lên ảnh nhưng trình độ có hạn, giờ lại có cái thread này thì thật tuyệt vời <3 Tạm thời chưa nghĩ ra cái gì nhưng mình có một chút thắc mắc:
1. Chỉ có mỗi câu nói thôi có được k :D
2. Có thể dùng ảnh minh hoạ mà mình muốn không :")
3. Chẳng hạn như mình nghĩ ra được câu gì đó kinh điển thì có được đề cử không :")

Bình luận

3, được bạn nha :D  Đăng lúc 3-4-2013 08:18 PM
1. Chỉ có mỗi câu nói cũng dc bạn nha ^^~ nhưng ghi cre đầy đủ là ukie :D 2. Hình minh họa, như đã post, có thể đc dùng có thể ko ^^~ cái này do các bạn des  Đăng lúc 3-4-2013 08:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 03:39:52 | Xem tất
Một dự án thật ý nghĩa và chắc chắn sẽ có rất nhiều người ủng hộ và tham gia bởi ai không một lần lặng im khi nghe một câu nói, một lời văn vô cùng sâu sắc. Giờ đây, với những người hạn chế về khả năng design (như cheryl), thì dự án này lại nâng cảm xúc lên thêm một tầm mới. Nhưng mà khi nào thì dự án sẽ khởi động, và làm thế nào để có thể tham gia? Cảm ơn PR team nhiều.

Bình luận

Băt đầu rồi đó bạn ^^ bạn cũng tham gia đóng góp thoại tại đây hoặc box Văn, box FC nha :D  Đăng lúc 4-4-2013 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-4-2013 16:52:31 | Xem tất
m thấy dự án này rất hay
Nhưng k biết là PRteam có ý định lập page fb để post lên đó ko?
Nếu vậy thì sẽ quảng bá rộng hơn á, vs lại post trong một thread thường khó theo dõi vs những người không theo dõi ngay từ đầu ^^

Bình luận

à. viết xong thì nhớ lại là hình như có like 2 page rồi :">  Đăng lúc 4-4-2013 05:08 PM
Fanpage Kites, FP Những câu thoại nổi tiếng trong pghim và tiểu thuyết nữa ^^  Đăng lúc 4-4-2013 05:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách