Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 754|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Giới hạn nào cho tớ và cậu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đôi khi tớ thấy thật thất vọng về mình! Tớ đã quá tham lam để rồi đòi hỏi quá nhiều khiến một người phải buồn vì không thể làm gì hơn cho tớ được dù tớ biết cậu rất muốn. Tớ cũng quá vô tư khi mà nghĩ rằng việc tớ đòi hỏi cậu quan tâm là đương nhiên,vì xét cho cùng tớ cũng chỉ là một người bạn mà thôi,dù có đôi khi tớ ích kỉ muốn chiếm cậu cho riêng mình. Những gì cậu nói quả thật đã làm tớ rất buồn,nc với nhau nhiều như vậy mà tớ không hiểu được sự cố gắng của cậu,thật sự cậu đã làm hết những gì có thể làm cho tớ rồi.

Tớ chẳng biết phải nói gì cả nhưng thực sự tớ đã rất buồn khi nghĩ về một ngày cậu sẽ rời xa tớ. Tớ xin lỗi nhé,tất cả những gì tớ làm được cho cậu có lẽ chỉ là những đòi hỏi. Tớ cũng muốn mãi mãi không bao giờ phải xa rời cậu nhưng phải làm thế nào để cậu mãi ở bên tớ vui vẻ như bây giờ. Để cậu thành người yêu của tớ ư? Đôi khi tớ cũng muốn như vậy lắm nhưng thật sự thì tớ ích kỉ ,tớ sợ rằng mình sẽ không vượt qua được những khó khăn của một mối tình như vậy. Tớ cũng sợ rằng khi chúng ta yêu nhau tớ sẽ càng đòi hỏi cậu nhiều hơn,tớ cũng là con gái mà,cũng muốn được yêu thương và chiều chuộng nhưng tớ biết dù muốn cậu cũng không thể nào làm cho tớ được vì cậu không ở bên cạnh tớ. Tớ biết chứ bây giờ khi cậu đã không thể đáp ứng được nhiều yêu cầu của tớ  cậu cũng đã rất buồn vậy thì còn nỗi buồn nào hơn khi mình không thể làm những gì mà người khác vẫn làm cho người yêu họ. Tớ biết khi tớ yêu cậu thì có lẽ tớ cũng sẽ buồn nhưng nỗi buồn ấy có lẽ chẳng thấm vào đâu so với cậu cả. Vậy thì thôi nhé chúng ta đừng yêu nhau để nỗi buồn ấy bình đẳng với cả 2. Đôi khi muốn chạm vào nhau thật đấy nhưng có những khoảng cách không bao giờ có thể vượt qua được . Tất cả là tại tớ nhưng xin lỗi tớ không thể làm khác được,nếu không làm thế thì tớ đã không còn là tớ nữa rồi. Đành vậy nhé,làm một người bạn thôi,sẽ có đôi lúc thấy bế tắc vì không thể thoát ra khỏi cái giới hạn ấy nhưng như vậy sẽ tốt hơn cho cả 2. Chúng ta không có được hạnh phúc của tình yêu thì thôi ta sẽ có những phút giây kì diệu của tình bạn. Để những tháng năm này sẽ mãi là vĩnh cửu trong kí ức chúng ta. Cảm ơn cậu ,người bạn đặc biệt trong trái tim tôi. Dù sau này ai có làm chủ trái tim ấy thì hãy nhớ vẫn còn một góc nhỏ nào đó dành cho cậu ,vĩnh viễn không phai nhoà!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách