Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 1007|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phụ kiên TT] Giày du lịch cho xuân 2012

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Tapchilamdep.com) - Kỳ nghỉ tết đang tới gần, đối với những ai có ý tưởng du lịch trong dịp này chắc hẳn đã lựa chọn cho mình địa điểm để dừng chân. Đồng thời với những chuyến du xuân là phương tiện và hành trang mang theo. Để có thể thoải mái đi lại cũng như tham quan, khám phá bạn sẽ cần một đôi giày chắc chắn và thoải mái cho đôi chân của mình.

Khi đi du lịch giày thể thao và búp bê được các bạn nữ rất ưa chuộng. Thông thường trước khi lựa chọn giày bạn phải xác định kỹ càng địa điểm mình sẽ tới. Nếu đi biển bạn sẽ lựa chọn một đôi dày khác và đi leo núi sẽ là một đôi khác nữa. Tạp chí làm đẹp sẽ giúp bạn định hình một số mẫu giày phù hợp cho dịp du lịch tết này.

Giày búp bê

Loại giày này rất thích hợp cho những chuyến dã ngoại, thăm quan danh lam thắng cảnh. Đi bộ ngắm cảnh dưới những tán cây mà mang đôi giày búp bê này thì nhẹ nhàng và thoải mái vô cùng.

Tuy nhiên bạn không nên chọn đôi giày quá cầu kỳ, nhiều chi tiết. Những đôi giày như vậy không phù hợp với xu hướng bay nhảy khi đi du lịch. Kiểu dáng càng giản dị, càng chắc chắn càng tốt bạn nhé.

Kiểu dáng và màu sắc cho giày búp bê năm nay khá đa dạng. Tha hồ cho bạn lựa chọn.

Giày thể thao

Không thể "biến hóa" ra nhiều kiểu dáng nhưng giày thể thao cho xuân 2012 lại đa sắc màu hơn.

Để chắc chắn nhất và năng động trong các chuyến đi xa thì không có đôi dày nào "hoàn hảo" hơn giày thể thao đâu chị em.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-1-2012 09:42:00 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
mấy cái giày búp bê dẽ thương quá
lại nổi cơn thèm giày rùi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách