Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cool_cold
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Giải quyết thắc mắc, kiến nghị

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-6-2012 22:51:01 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi, cấm post tin về Kpop artists là bao gồm luôn tin về THSK à

Vì THSK đã qua Nhật cũng khá lâu nên mình thắc mắc việc này

Bình luận

uk , THSK không được, với cả những tin của THSK đều được trans ở bên Kpop News mà  Đăng lúc 12-7-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-7-2012 07:34:30 | Chỉ xem của tác giả
Bạn mod xóa giúp nhé, máy tớ bị sao ấy, thành ra double rồi :(
http://kites.vn/thread/-10-6-vai ... ce--339661-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-11-2012 09:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi,
Phuong ko biết viết yêu cầu ở nơi đây có được không. Phuong mong Japanese jone có thể tìm giúp P một bộ phim dịch sang tiếng việt là "Dù em có quên anh" được không? Phim này kể về 1 cô gái bị mất trí nhớ đến khi lấy chồng thì cô quên luôn cả chồng....nội dung chính là thế, P ko nhớ tên diễn viên cũng như tên phim tiếng anh là gì, chỉ nhớ là phim này chiếu cách đây khoảng hơn 10 năm rồi.

Mod và các mems bên Jz jup P với nhé. Thanks.
Nếu lỡ spam thì sorry cả nhà nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 28-11-2012 00:04:21 | Chỉ xem của tác giả
zuphuong gửi lúc 27-11-2012 09:35
Mod ơi,
Phuong ko biết viết yêu cầu ở nơi đây có được không. Phuong mong Japanese jon ...

bạn hỏi có phải là phim Kimi ga Boku wo Wasuretemo/even if you forget me/dù em có quên anh không?

http://wiki.d-addicts.com/Pure_Soul

Bình luận

Đúng rồi bạn, bên Jz đã hoặc có làm sub phim này ko nhỉ. Mình tìm nhưng chỉ thấy thông tin phim mà ko có sub.  Đăng lúc 28-11-2012 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 11-12-2012 13:44:59 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi,
hình như e thấy đa số phần tin đc dịch toàn là nhà AKB, cứ đọc 3 4 tin lại thấy một tin về AKB, có cảm giác như trang new là forum về AKB vậy, e thấy hầu như mấy tin về nghệ sĩ khác hiếm hơn (cái này là do e nhìn vô thấy vậy thôi ạ)

Bình luận

thêm tin về nhiều ngh65 sĩ nữa nhak mod  Đăng lúc 30-5-2013 08:16 PM
Chắc các mod bận thôi mà ^^. Mình thấy cũng nhiều tin khác lắm chứ đâu có toàn AKB  Đăng lúc 22-1-2013 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-5-2013 20:20:59 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi,
mod có thể có thêm tin tức về thể loại phim Tokusatsu được không?{:138:},cái đó cũng là Drama nổi tiếng của Nhật Bản mà
Àh và còn có các diễn viên trong Tokusatsu nữa mình thấy hơi bị ít

Bình luận

Mình không biết lập news bạn ơi,có thể chỉ mình được không,nhưng mà phải đúng nội quy là seo zj,?????? minh là mem mới nên hok bie61k ^_^  Đăng lúc 1-6-2013 07:00 PM
khuyến kích bạn đăng tin sẽ nhanh lên cấp lắm đó nhưng vẫn đúng nội quy nhá  Đăng lúc 31-5-2013 07:14 AM
hiện giờ có lẽ mod đang bận nên chắc chưa bổ sung được đâu bạn à  Đăng lúc 31-5-2013 07:13 AM
nếu bạn có thông tin gì hay có thể lập thớt news để chia sẻ với mọi ngừi mà  Đăng lúc 31-5-2013 07:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-11-2013 15:08:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình có 1 góp ý nhỏ nên để tựa phim kèm theo tên phim theo tiếng Anh hay tiếng Việt để tiện hơn trong việc lựa chọn phim để xem. Mình cảm thấy nếu tựa phim mà cứ ghi tiếng nhật ko vậy thì mình rất khó phân biệt phim mà lại rối mắt nữa. Hơn nữa việc để tựa phim kèm theo tiếng Anh hay tiếng Việt nó sẽ dể hiểu khái quát nội dung phim hơn và tạo hứng thú cho người xem, hiện tại muốn chọn phim coi mình phải click vào từng topic đọc nội dung phim hơi cực. Một vài lời góp ý cho J-Zone. Xin cảm ơn. {:134:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-8-2022 10:35:44 | Chỉ xem của tác giả
Khu Đầm Sen Nam Hòa xuân  đất nền dự án đầm sen nam hòa xuân là một phân khu thuộc Công trình Khu đô thị Nam Hoà Xuân Đà Nẵng sở hữu mặt tiền là loại sông Cổ Cò thơ mộng và được quy hoạch có bến đầu du thuyền trên tuyến đường du thuyền Sông Hàn (Đà Nẵng) chảy qua chiếc sông Cổ Cò và tới bến Hội An trở thành một trục đường sông du hý sa sầm uất trong tương lai. Phân khu Đầm Sen là một phân khu mới trong nói chung Khu thành thị Nam Hoà Xuân Đà Nẵng và mang vị trí khôn xiết đẹp với địa thể là chiếc sông Cổ Cò uống lượn tiếp giáp với hai mặt của Phân khu Đầm Sen, các block đất được đầu cơ tương đối tiên tiến và mang công viên đầm sen rộng to nằm ở trên tâm sẽ là một nơi an cứ tương đối tuyệt vời trong thời gian đến.  Toàn cảnh trên cao Phân Khu Đầm Sen Nam Hoà Xuân, Đà Nẵng  trọng điểm Phân Khu Đầm Sen Nam Hoà Xuân là công viên rất rộng và đẹp  Toàn cảnh Phân Khu Đầm Sen Nam Hoà Xuân nhìn trên cao  Nhận định thêm : Đất Nam Hòa Xuân Đà Nẵng: Sức nóng từng giờ, lợi nhuận từng ngày  Lợi thế của Khu Đầm Sen Nam Hòa xuân:- Tiệm cận có Dự án bến du thuyền tại công viên Đầm Sen – là nơi trung chuyển, giao thương trục đường thủy trong khoảng Đà Nẵng về Hội An theo dòng sông Cổ Cò thơ mộng.  - Phân khu với vị trí phong thuỷ đẹp: một bên là cái sông Cổ Cò, núi Ngũ Hành Sơn và cách bên kia 1km là biển rất đẹp.  - 1 trong những block chung cuộc trên bản đồ quy hoạch của Dự án “kim cương” Nam Hòa Xuân.  - Khả năng sinh lời chóng vánh có nhu cầu ổn định gia đình thực tế vượt bậc của các bạn tiềm năng vì đại quát cơ sở của khu vực đã được hoàn thiện.  - Là sản phẩm đất nền được phát triển bởi chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group – ông to trong lĩnh vực bất động sản.  - Được quy hoạch đồng bộ và đương đại với Công viên rộng lớn, sân chơi quần vợt cộng đa chức năng khác sẽ tăng trưởng lâu dài.  Xem thêm : top công ty môi giới bất động sản đà nẵng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách