Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 13-8-2012 01:12:31 | Xem tất
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kst: Hannah0419

2. Tên thường gọi ở sở thú : Cú (vì mình hay ngủ ngày cày đêm, mình biết các bạn "nhạy cảm" với con vật này lắm, cũng không biết có được phép dùng nick này không, nên có gì các bạn cho ý kiến nhé ^^)

3. Ngày oe oe: (Nhìn nick biết hén, tự nói ra ngại lắm). Năm sinh thì... bằng tuổi bạn Gấu ạ. Nhưng nghiêm cấm các em hơi hơi nhỏ hơn mình gọi mình là chị nhé Huhu nghe già lắm

4. Sở thích: Mở mắt ra, dùng điện thoại để tra từ khóa Ha Ji Won. Nếu có tin mới lập tức mò lên laptop để đọc màn hình to cho rõ. Nếu không có tin mới... ngủ tiếp ...
Ngoài ra thì mình thích sách, tuổi thơ sách gối đầu giường là các tác phẩm Quỳnh Dao; có lẽ truyện QD duy nhất mình chưa đọc là Hoàn Châu Cách Cách, vì phim quá hay rồi, đọc truyện sợ không qua nổi cái bóng của phim. Sau thì thích tác phẩm của Marc Levy, Dan Brown, Trang Hạ, Dương Thụy, ... Trần Thu Trang cũng đã đọc qua.
Ngoài ra thì DU LỊCH là niềm đam mê cả đời. Lấy việc xách balo đi rong ruổi đâu đó làm niềm vui, cứ thích là nhích thôi.

5. Sở trường: Có thể không ngủ liên tục trong 48 tiếng, nếu để xem phim thì có thể là 64 tiếng

6. Sở đoản: Sau khi thức chừng ấy thời gian rồi thì chỉ có thăng thôi {:446:}, lúc đấy ai dại mà đụng vào thì đừng có trách {:425:}

7. Con đường đến với chị già: Cái nì mình đã tâm sự rồi, con đường trải dài ngần ấy năm cũng là đến cùng 1 đích.

Mình không bao giờ nghĩ rằng bản thân sẽ sinh hoạt fan theo nhóm cả, vì không thích tư tưởng bị ảnh hưởng theo số đông, nên lượn ra lượn vào sở thủ không biết mấy trăm lần mà không đăng kí. Cho đến hôm nay mới quyết tâm đăng kí để xin làm thú trong vườn của chị Đại bàng yêu dấu ạ...{:408:}

Đại bàng: Aigoooooooo!!! Ai nói cho phép vào đây làm thú chứ?

Cú: Chẳng phải hôm trước em đã trình bày rõ tình hình rồi sao? Không thể cưỡng lại được nữa rồi, nên chỉ còn bấm nút gửi bài nữa thôi là em trở thành thú trong vườn. Đại bàng còn chuyện gì muốn hỏi không?

Đại bàng: Hic! Đến cả câu nói "Em thích chị đại bàng" cũng chưa nói ra, đã đòi vào vườn làm thú rồi ư?

Cú: Tại sao phải nói mấy câu không thực tế đó chứ. Bây giờ em lại không phải là vì thích Đại bàng mà vào sở thú...

Đại bàng: (ngỡ ngàng) Vậy thì tại sao? Ý em lại là vì thích một kiểu sinh hoạt văn hóa bầy đàn của các fan với thần tượng phải không?

Cú: Haizzz chị ơi là chị. Bây giờ em không phải vì yêu chị mà gia nhập sở thú, mà vì trong số những nghệ sĩ, diễn viên mà em biết, em chỉ yêu quý và trân trọng mỗi mình chị mà thôi. Em, ngoài chị ra, không còn sự lựa chọn nào khác nữa rồi.

NỮ DIỄN VIÊN ĐÁNG KINH NGẠC NÀY

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:
Vẫn chỉ một câu nói đó thôi chị ạ "Chỉ cần trong tim có nhau là đủ rồi". Chị phải luôn hạnh phúc đấy chị nhé.

P/S: Mình là nhân vật sẽ luôn thường trực online lúc nửa đêm và lặn mất tăm lúc ban ngày. Vì sao ư... Cú mà. Khà khà

Bình luận

Đổi tên cú Cuồng Cánh đi nào =))  Đăng lúc 1-3-2013 06:26 PM
hế nhô Cú dễ thương :)  Đăng lúc 17-8-2012 08:07 AM
chào chị e là tiểu hổ nè ! hehe rất vui đc làm quen vs c  Đăng lúc 15-8-2012 02:28 PM
Cú ơi yêu cú mất rồi :)) ở với st lâu lâu nha Cú "vì ko còn sự lựa chọn nào khác"  Đăng lúc 15-8-2012 12:09 AM
chào em, chị là Mèo béo nè :)  Đăng lúc 13-8-2012 11:05 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Ủng hộ 1 cái!
SG-4ever + 5 Bài viết hữu ích
EvelynNg + 5 ôi Cú của em =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-8-2012 12:29:00 | Xem tất
Ghi danh vào "Gia phả Sở Thú"

Nick: Songie

Tên thường gọi ở động sở thú: Song

Ngày sinh: 18-1

Sở thích: thích đi chơi đêm, thích thuê thùa may vá túm gọn là việc nữ công gia chánh, thích xem phim của Wonnie, thích coi clip phỏng vấy hay Wonnie tham gia chương trình thực tế. Thích làm điệu như bà chị "già", thích sửa soạn chưng diện mặc quần áo đẹp, đi ra ngoài cho người khác ngắm xong về nhà thay ra . Thích được đi vòng quanh thế giới, thích ăn và được ăn , thích lướt wed, thích design phòng ngủ, thích nghe nhạc và luyện phim tình cảm ướt át xong thì khóc ròng rã ôm hộp khăn giấy kế bên

Sở trường: Đụng đâu ngủ đó, miễn sao 1 ngày có thể ngủ được 12 tiếng là mãn nguyên

Sở đoạn: phát "điên" lên với những người đẹp hơn tui {:442:}

Con đường đến với chị già: cách đây khoản 5 năm thì đã từng xem Hwang Jin Yi của chị già đóng, lúc đó là ấn tướng con mắt sắt như dao cũng như nét đẹp sắc sảo + quyến rũ và tài diễn xuất của chị già. Lúc đó nghĩ là "trời ơi sao đẹp quá dzậy!", và sau đó là đến Secret Graden, The King 2 Hearts. Nhưng film làm mình ấn tượng nhất có lẽ là The King 2 Hearts của chị già, mình thích tính cách đó bề ngoài lạnh lùng nhưng bên trong thì yếu đuối, và yêu cả cái lúc nhảy Bo Peep Bo Peep. Mèn đất thánh thần tui nói kiểu này con gái nhìn đã chết huống gì con trai, có thể hỉu LSG chịu đựng thế nào nào khi chị già diễn cảnh lừa tình đó . Rất rất là cảm thông ..hahaha

ánh mắt lừa tình ,

Này thì đang thèm ăn này, nhìn mặt là bít liền .. *gian mồ tổ *

Vài lời nhắn nhủ đến chị: Cứ cười mãi, hạnh phúc như thế này hoài unnie nhé ! lấy chồng sớm cực khổ nhìu rùi, đừng làm việc mãi như thế ... 1023 sẽ đau lòng lắm cho xem. Bít là unnie hy sinh vì nghệ thuật, rất rất là iu công việc diễn xuất nhưng hãy nghỉ ngơi .. Bà chị nhớ đó cứ nghỉ ngơi cho em, lâu lâu cho ra 1 bộ film tình cảm đc rùi ... :"> *người ta là con gái mà *

Bình luận

Ô mô! Ghi danh cũng quá sock đi mà!  Đăng lúc 15-9-2013 07:49 PM
:)) h chỉ dùng .. thay cho từ đó thui. ST nhìu ng gọi quá nên ý kiến m cũng bèo dạt mây trôi ~^^  Đăng lúc 6-9-2012 09:51 AM
ôi chim non mơn mởn mừng em vào động... :D  Đăng lúc 1-9-2012 01:06 PM
Bạn Chòe hả, mừng bạn nhập hội động thú nhé, mình là Tôm!  Đăng lúc 31-8-2012 10:50 PM
Là Rùa Đá xót khi nghe chị bị gọi là chị già đó mà =)) Gọi chị ntn cũng được nhé Chòe ^^  Đăng lúc 31-8-2012 10:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Welcom vào st nào ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2012 09:28:34 | Xem tất
cho em ghi danh vào sở thú nhà mìk vs nhóe,
h em mới bit có cái thớt này, ko thì đã ghi danh từ sớm ạh, mem mới^^
Nick: sunshinegirl
tên thường gọi ở đông sở thú: chuột ^^
ngày sinh: 7-6-1996
Sở thích: dc 1 mìk bước ik trên con đường thoáng đãng, dưới bóng cây xanh mát rượi(nhưng rất tiếc VN mik ko có con dg ấy, có ik thì chỉ hít khói thôy)
Sở trường: nấu ăn''em hơi bị tự tin cái khoản này ấy ạh^^''
sở đoản: hay bi phân tâm, thường ko tập trung ><
Con đường đến vs chị già: em bit đến chi lần đầu tiên là coi Secret Graden ''dù bít là chị đóng nhìu fim trc đó rồ'', và bh thì mê tít chị lun, thix cái ánh mắt nhìn thấu ấy của chi^^
Lời nhắn nhủ đến chị già: thx chị lắm, mong dc có 1 ngày tham quan nhà chị như trc đó chi đã cho 1 fan may mắn vào thăm
nếu có wa VN, em nhất định fải nắm dc tay chị 1 cái
xin chào cả nhà ạh, cho bé chuột dc diện kiến

Bình luận

ô em Cún là Twihards hay Robsteners đấy. Chị là Robsteners này *bắt tay bắt chân*  Đăng lúc 20-1-2013 01:08 PM
Kurt: Sao Dê lại thành Mèo thế này :))  Đăng lúc 2-11-2012 11:28 AM
chị là Mèo, chèo kưng ;;)  Đăng lúc 9-10-2012 11:05 AM
Chào em chuột nhí :D.. Chị là Voi, nhớ lời Ngựa khi đi off nhá :)))  Đăng lúc 6-9-2012 11:51 PM
chào ss Ngựa!^^chị cux ỡ tp lun ạh?  Đăng lúc 6-9-2012 10:16 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Welcom em vào nhà ^^!
EvelynNg + 5 chị là Cún, chào bé ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-11-2012 04:00:22 | Xem tất
Gi danh vào Gia phả

Nick KST: Toby

Tên thường gọi ở sở thú:chết oy....nhìu con wa rầu ko bít jo mình làm con j lun ....

Ngày sinh
:2/10/91

Sở thix:coi phim...nge nhạc...du lịch...thực ra mình gốc gác là fan Hồng Kông bên hông chợ lớn....nhưng jo` tự nhiên có 1 cô gái kỳ lạ xuất hiện làm tim mình loạn nhịp nên đành chuyển hướng wa xứ sở kim chi thôi

Sở trường:có thể thức tới 5h sáng nhưng bù lại fai ngủ bù tới 5h chìu

Sở đoản:tỷ lệ thuận zs sở trường=lười haha

Con đường đến zs chị ja`:chắc cũng là vườn bí thần kỳ ...Nhưng mình đặc biệt iu thic  tới sự thay đổi ánh mắt của chị mà ít có dv nào thể hiện dc...nếu mình là Joo Won thì chắc câu trả lời cho cô gái kỳ lạ 9 là ánh mắt rất đẹp...ko fai vì có 1 ngôi sao Oska bay ngang wa đâu nha

Lúc thì lạnh như băng

Lúc thì nhẹ nhàng như bông hoa

Lúc thì lại láo cá đáng iu(đặc biệt rất thíc ánh mắt này)

Ngoài ánh mắt ra thì nụ cười- lối diễn-vẻ đẹp nhẹ nhàng-ngoại hình khỏe khoắn...all cả đều thu hút mình...

Đôi lời nhắn nhủ
:Hy zọng chị sớm tìm dc 1 ngừi đàn ông thành thị dẹp chai lạnh lùng ko cần thuộc tầng lớp lãnh đạo xã hội cũng dc....nhưng wan trọng là phải iu chịvà lun đặt chị ở hàng đầu  như Kim Joo Won...48 chàng hy zọng chọn dc 1 chàng nhé...haha...cho em thêm cái hy zọng nhỏ nhoi nữa nha....hy zọng dc gặp chị 1 lần hehe

Bonus thêm lời thú tội:Tuy em hơi tham còn iu thêm 2 ngừi nữa nhưng có thể bảo đảm vs chị ja` rằng chị ko fai là duy nhất nhưng chị sẽ lun dc đặt  hàng đầu trong lòng em

P/s:mình mới gia nhập kst hay kites gần đây thôi...nên cũng ko rành đường di nước bước...mong mọi ngừi chỉ dáo thêm..còn mình là con j` để mình lục lọi sau nha.....hy zọng có thể tham gia họp off vào 1 ngày ko xa...sắp 21/12 rầu nha

Thân ái....^^

Bình luận

hihi...e lun update liên tục để theo kịp tiến độ làm việc của chị già :)  Đăng lúc 27-3-2013 11:48 PM
Ava đẹp quá em ơi^^  Đăng lúc 27-3-2013 07:28 PM
Ava đẹp quá em ơi^^  Đăng lúc 27-3-2013 07:28 PM
hi ss hajiwon nhé...rất zui làm wen vs ss và cả nhà :)  Đăng lúc 13-2-2013 07:25 PM
mừng e sa zô động bàn tơ :D  Đăng lúc 11-2-2013 01:34 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vikky + 5 Mừng em vào nhà nhé ^^
EvelynNg + 5 chào bạn, mình là Cún ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-12-2012 14:41:01 | Xem tất
em chào cả nhà, tung hoa tung hoa

em bên nhà Bin, thi thoảng có lang bạt sang nhà Won hóng tin chị già với chôm ít áo cuồn. Em vô đăng ký với nhiều mục đích lắm: yêu chị già, muốn 8888 chuyện, nhưng lý do đặc biệt hơn là đi hỏi vợ cho lão Bin ngố nhà em. Hôm kia zai về thấy có rất nhiều chị em nhà Won sang chúc mừng, em hạnh phúc lắm, thanh kiu cả nhà ạh. Bin ngố nhà em tuy có ngố 1 tý nhưng đc cái cao ráo đợp zai ko ai bằng, mồm mép cũng đc lắm, lại mới đi lính hải quân về cơ bắp thân thể cường tráng mà lại đang cô đơn. ko bit nhà gái nghĩ như thế nào. em cứ thay mặt nhà zai có nhời trước để nhà cân nhắc.
dài dòng quá, em báo danh đây:
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kites: khùng (tính em được cái khùng khùng tưng tửng như lão Tửng ấy nhưng ở nhà Bin em đc gọi là Gà, biến thể thì có: gà đen, gà tồ, gà khùng, gà bựa...tùy nhà mình gọi thôi ạh)

2. Tên thường gọi ở sở thú : cả nhà gọi em là Gà Khùng đi ạh (thấy gia phả hình như có 2 con gà rồi thì phải)

3. Sinh nhật: 09/06/90 (song tử nha cả nhà), trùng tháng sanh với chị già, tự hào lém)

4. Sở thích: tất tần tật về Bin, giờ cộng thêm Wonnie nữa, hay lượn lờ khu K-news để tranh tem

5. Sở trường:  không biết

6. Sở đoản: không biết nốt

7. Con đường đến với chị già:

chị già chỉ thực sự đi vào tâm trí khi xem Secret garden, ấn tượng về 1 khuôn mặt cute, 1 mái tóc ngắn ấn tượng, 1 nụ cười hút hồn, 1 đôi mắt vương chút buồn, hành động đánh đấm thì siêu giỏi, thích cái nhếch mép khi chị đóng lão Tửng... thực ra là iu Ra Im rồi mới từ từ tìm hiểu về chị già. Biết chị là nữ hoàng phim hành động, biết chị yêu nghề diễn, sống chết với nv nên càng thêm cảm động. đã xem 1 số phim của chị như : Sega, daddy long legs, sector 7, hồi chiếu The King 2 hearts cũng dài cổ ngóng trông...sẽ cố gắng xem từ từ vì thành tích của chị nhiều lắm, chưa có thời gian xem hết (phim của Bin em cũng chưa xem hết nè)

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie:

chị già ơi, lấy Bin ngố nhà em không, chị ko lấy, lão ấy ế bắt em làm vợ thì chết em

Bình luận

thay mẹt chị già hô.. lấy lấy lấy...:D  Đăng lúc 11-2-2013 01:22 PM
Chào em.. Đọc tên là biết tính người đó nha =)))  Đăng lúc 10-1-2013 12:06 PM
Không khai báo năm sinh sao mà bik đường xưng hô há :D  Đăng lúc 9-12-2012 05:54 PM
Chị là Cú. Khoái ăn thịt thú, nhất là Gà rừng rú bị Khùng. Làm quen với em nhé:x  Đăng lúc 8-12-2012 05:04 PM
chào kưng ;)) c là Rùa Đá ;)) rất vui có thêm thành viên mới trong hội 888 ;))  Đăng lúc 8-12-2012 03:39 PM

Rate

Vikky + 5 Welcome vào nhà nào :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-12-2012 08:27:14 | Xem tất
Nick: penhj_happy

Tên gọi: Ốc, tại thích ăn ốc, với lại thuộc tuýp người nội tâm nên chắc làm Ốc sẽ khá hợp

Sinh nhật: 21/12/1994, Nhân Mã (năm nay mà ko tận thế thì em sẽ thêm 1 tuổi)

Sở thích: búa lua xua, hễ được chơi bời là thích!!

Sở trường: chả biết nữa, cũng có thể là ko có, giỏi đều mà  ^^!!( À biết rồi, sở trường là bốc phét!!, haha)

Sở đoản: ớ... chắc là... ko biết nữa...

Con đường đến với chị già: Cũng giống với đa số mọi người thôi, là Secret Garden
Thật sự ra em ko có ý định sẽ tham gia fanclub của chị già. Không phải vì em ko thích chị, mà là do em nghĩ là mình sẽ ko hâm mộ chị được bao lâu. Trước đây em cũng từng hâm mộ rất nhiều diễn viên sau khi xem phim của họ, nhưng thật ra em nghĩ là mình đã hâm mộ nhân vật trong phim hơn là người đã thể hiện nhân vật đó. Và cái sự hâm mộ đó cũng tan biến rất nhanh sau khi em xem 1 số bộ phim khác.
Đối với chị Jiwon, ban đầu em cũng cho rằng mình chỉ là đang mắc phải hội chứng SeGa, hội chứng Ra Im mà thôi, nên thực sự không có ý định ghi danh vào gia phả sở thú. Ấn tượng đầu tiên với chị già là khi em đọc được 1 bài phỏng vấn nói là chị đã tự mình thực hiện hết các cảnh hành động trong phim (do lúc đó chưa biết chị chuyên đóng vai hành động). Lúc đó trong lòng em thực sự rất khâm phục chị, khâm phục 1 Ha Ji Won, chứ ko phải 1 Gil Ra Im nữa. Rồi em bắt đầu tìm những bài viết về chị ( càng đọc càng thấy khâm phục), rồi khi xem phim The King 2 Hearts, em lại thấy quý mến Kim Hang Ah.
Khi đọc bài phỏng vấn của chị về Sector 7, đến lúc đó em mới cảm thấy mình thực sự là fan của Ha Ji Won, chứ ko phải Gil Ra Im hay Kim Hang Ah nữa. Đọc những dòng tâm sự của chị, em chợt nhận ra cảm xúc của mình ko giống như những lần hâm mộ đối với những diễn viên khác. Không phải chỉ là sự hâm mộ ngắn ngủi chỉ trong thời gian xem phim, cảm xúc này dường như vượt qua cả sự hâm mộ hay kính phục, dường như nó đã trở thành sự yêu thương!
Đến bây giờ, khi em cặm cụi gõ những dòng này, em mới cảm nhận được hết ý nghĩa thật sự của chữ "1023"!!

Đôi lời nhắn nhủ tới Jiwonie: đọc những bài phỏng vấn, xem những clip của chị, càng tự hào và khâm phục bao nhiêu thì càng lo cho sức khỏe và tương lai ( gia đình) của chị bấy nhiêu!! Chị ơi bớt chút thời gian hẹn hò dùm em cái!!

PS: em ko giỏi văn vẻ mà sao lại viết dài đến thế nhỉ?? Có lẽ do viết về chị già nên cảm xúc cứ thế ào ra!!

Bình luận

chị là chị mê đám cái nụ cười hút hồn, mái tóc ngắn cá tính, mỗi lần nhìn Wonni thì mún giữ làm của cho riêng mềnh thoai đóa :D qéo còm em nghen D  Đăng lúc 11-2-2013 01:26 PM
có bé sn 96 và 1 bé sn 98 hiện là út :))  Đăng lúc 7-1-2013 09:32 PM
wellcome em nha :x  Đăng lúc 11-12-2012 10:17 PM
Chào em vào nhà:x  Đăng lúc 11-12-2012 06:10 AM

Rate

Vikky + 5 :X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 19:17:25 | Xem tất

GHI DANH VÀO GIA PHẢ

Nick KST: jungkid

Tên thường gọi ở sở thú: Kid, Pororo (chim cánh cụt)

Sinh nhật: 11/9/1995 *ngày khủng bố Mĩ  =))*

Sở thích: Ngắm Gái đẹp

Sở trường: Soi Gái xinh

Sở đoản: Hình như không có =))))))))) *troll*. Thực ra là chưa nghĩ ra.

Con đường đến với chị già: Cũng như đại đa số mọi người thôi ạ. Em bị chị già hớp hồn từ Secret Garden. Cũng thật tình ngờ và vô cùng bất ngờ, trong 1 lần dạo chơi YTB em vô tình bắt ngặp video tập 1 SG. Vốn trước giờ k ham phim ảnh nhưng nghe thiên hạ đồn SG hay dã man con ngan nên e tò mò click thử xem nó "dã man" đến cỡ nào. Ai ngờ ứ phải dã man mà là tàn bạo =))))))))))). Em còn nhớ cảnh đầu tiên của chị già trong SG. Cool dại khờ luôn. Tay thì xăm, tóc ngắn, quần áo "cái bang" chất lòi (đúng kiểu mình thích rồi) Rồi nhìn mặt chị già thấy quen quen *Lúc đầu cứ nghĩ là chị Lee Yeon Hee*. Sau khi xem xong tập 1, em vội vàng search danh tính của nữ chính và tí thì rớt cả hàm vì biết chị già sinh năm 78 O_o. Đúng là không tin được, em còn tưởng là mẹ chị già khai sinh nhầm cơ =)))))))))))). Rồi e lục kiếm các clip show, film... bla bla... về chị già. Bây giờ vẫn đang trong giai đoạn "phải lòng" bà cô" 35 này ạ :D
.
Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Thực sự là em sắp phát điên vì đôi mắt cười của chị chị già ạ, cứ mỗi lần chị cười là mắt cứ típ lại, miệng rộng đến mang tai. Yêu dại khờ luôn ý. Rồi còn gương mặt trẻ trung xinh xắn, cơ bắp "cuồn cuộn" *lol*, quậy vô cùng luôn. Không có chỗ nào là không yêu hết. Nhưng cảm phục nhất vẫn là lòng yêu nghề của chị *Có lẽ chị yêu diễn xuất và cách chị làm việc như thế nào thì mọi người cũng biết rồi đúng không*. Chị trong em là 1 diễn viên tuyệt vời nhất. Luôn luôn là như vậy.
"Bà cô" 35 của em ơi! Chị mau mau kiếm chàng nào mà hẹn hò đi. Em sẽ khóc nếu như chị yêu hay lấy anh nào nhưng em càng đau lòng nếu chị bị "ế" đấy =))))))))))))).
Còn nhiều điều muốn nói với Vitamin tổng hợp của em lắm, nhưng thôi, chỉ cần 2 đứa mình hiểu là đủ chị nhờ =)))))))))))

Ha Ji Won <3

Bình luận

bà chị già nua của tụi mình tóc dài và tóc ngắn khác nhau lắm ý :D  Đăng lúc 11-2-2013 01:30 PM
chời ơi....................... e cách c những mười tuổi.,..... ko chịu đâu :(  Đăng lúc 11-2-2013 01:29 PM
chào em nhé :) em út trong nhà rồi  Đăng lúc 13-1-2013 12:24 AM
haha.. cái vị trí út ét đấy cứ phải giành nhau mãi ko biết đàng đâu mà lần =)).. Mừng em vào sở thú!!  Đăng lúc 10-1-2013 12:03 PM
Chị Ốc bị hố làm em hố theo =)))))))))))) lol  Đăng lúc 7-1-2013 10:05 PM

Rate

Vikky + 5 Chào mừng đến với JiWonderland ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-1-2013 20:37:52 | Xem tất
                                                        GHI DANH GHI DANH
Nick: mapha( gọi em là Hà Mã nha)
Tên fb : Hà Huỳnh (mọi người rãnh thì add nha )
Sinh Nhật: 27/11/93
Sở thích: thích ăn v thích xài tiền {:438:}
Sở trường: vừa ăn vừa học vừa coi fim vừa chơi....... vừa nghe chửi ^_^
Sở đoản: ăn chậm hay bị dân chúng dành dựt lắm hix hix {:140:}
Con đường đến với chị già: :Cũng giống phần đông m.ng, mình cũng bắt đấu từ tềnh iu SG. Cũng là cái duyên.Mình hiếm đi mua đĩa, mà ko bít sao bữa đó 2 chị em nổi hứng đi mua phim, lựa cho đã rốt cuộc được 2 đĩa là  Flower Boy Band và SeGa, bà chị hỏi cho mày đĩa đó chọn đi, mới đầu nhìn bìa đĩa của  Flower Boy Band là kết òi, toàn zai đẹp mà  , còn nhìn sega thấy bùn bùn , won nắm tay bin bay bay. Nhưng mà sau một hồi suy nghĩ lại lấy sega tuy bùn mà có cái j đó cún hút ,chắc vì mua phim trễ qá nên ko nge m.ng nhắc đến nhìu nên ko bít phim ra sao. Chỉ biết HB thôi, còn chị nhà mình ko bit gi hết, chưa từng xem 1 phim nào của chị.Mua mà cũng ko đĩnh coi đâu định chừng nào qỡn ms coi, nhưng mà pùn qá nên mở đĩa coi thử, trời ơi bị bấn ngay tập đầu lun, thế là qất từ 11p.m tới 4h30 a.m, *níu mà bữa đó ko học lúc 6h là coi tới sáng rầu, *bữa đó lên lớp ko tập trung đc, ko phải vì bùn ngủ mà lo 888 phim đó* {:87:}.Sau đó mới mò lên net, ms bit là HJW.Ấn tượng đầu tiên là vẻ đẹp trong sáng, hồn nhiên, nhìn mà ko tin là 7X đó.Diễn xuất thì khỏi chê, thix nhất mấy cảnh đóng cute vs khóc, đặc biệt là hành động hay qá chời lun. Từ đó mình bắt đầu theo dõi mấy phim khác ,diễn xuất ngày càng đỉnh...Nói chung là tìm hiểu nhìu qá rồi iu hồi nào ko hay...
Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: : mau kím chồng mau đi, alone hoài cho mấy thằng zai nó thèm à .Tốt nhất là nên chọn Bin, *sau đợt huấn luyện zai ngày càng chất lượng đó*{:176:}

Bình luận

hehe nghĩ tới Hà Mã là nghĩ tới mông béo tốt ko thoai :D  Đăng lúc 11-2-2013 01:24 PM
Chào Hà Mã em, update lại tên trong gia phả nghen em. Chị là chị Cú xinh tươi nhất sở thú đây em :D  Đăng lúc 17-1-2013 02:53 PM
chào bạn, mình với bạn cùng tuổi rồi hihi, cuối cùng cũng có người cùng tuổi mình rồi :)) . Mình là Lạc Đà, nhưng gọi là Đà Đà đi cũng được :D  Đăng lúc 13-1-2013 12:23 AM
Chào em Hà Mã chị là Voi nha :).. Chị cũng là chúa ăn chậm =))  Đăng lúc 10-1-2013 12:00 PM
ấn tượng với bé này thứ nhất là thích ăn, thích xài tiền và sau đó là cái icon mời mọc dễ thương :x  Đăng lúc 8-1-2013 11:13 PM

Rate

Vikky + 5 Chào mừng đến với JiWonderland ^^.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-2-2013 18:49:16 | Xem tất
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
Tên nick: jiwonhyunbin
tên gọi: gà Trâm( thằng bạn e nó kêu riết chết tên luôn ^^)
sinh nhật: 25/01/1994
sở thích: lúc nào cũng ôm máy tính cả ngày mà không bị ai làm phiền,ăn ngủ và xem phim đặc biệt là phim của Wonnie..
sở trường: e biết làm tất cả việc nhà.....( ngoài ra thì e ko biết gì nữa hết ^^
Sở đoản: tạm thời thì e chưa nghĩ ra ^^
Con đường đến với chị già: tình cờ vừa hết phim 49 days thì phim SG bắt đầu công chiếu, coi tập 1 thì e chưa có phản ứng gì. Nhưng tự nhiên sang tập sau, nhìn chị già đẹp chết đi được, tính cách thì thôi ko chê vào đâu được... tình yêu dành cho Chị già xuất phát từ hôm ấy...
Đôi lời nhắn nhủ đến Wonnie: Wonnie ơi! mặc dù tình yêu dành cho Wonnie chỉ mới đây thôi, nhưng nó sáng và rực rỡ vô cùng...chúc Wonnie luôn khỏe như vitamin nhé và đặc biệt là lúc nào cũng có phim cho tụi e liền liền nha! yêu Wonnie nhiù nhìu....{:171:}

Bình luận

hi Gà trâm chị là mèo béo dễ thương, mừng em vào nhà :D  Đăng lúc 7-5-2013 10:43 PM
dạ....e chào chị Miêu Miêu, rất hân hạnh khi được làm quen với chị  Đăng lúc 3-3-2013 12:41 PM
quá đáng nhar Xuân Hiền......bữa nay qua đây chơi luôn oy hả?  Đăng lúc 3-3-2013 12:39 PM
Tramle đây đúng ko, tiến hóa từ người thành gà roài hả =))  Đăng lúc 3-3-2013 06:58 AM
hí hí chj là Miêu miêu dễ xương:))))))))  Đăng lúc 2-3-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2013 22:55:15 | Xem tất
Ghi danh vào "Gia phả Sở Thú"

Nick: khunglong_hjw

Tên thường gọi ở động sở thú: khủng long bế bi

Ngày sinh: 24-12-1990

Sở thích:Thích xem phim của Wonnie, thích coi clip phỏng vấy hay Wonnie tham gia chương trình thực tế, thích ngắm zai đẹp. Thích 888 và ăn uống :D:D.Em rất thích hát , nó có thể nổi hứng mọi lúc mọi nơi và gây không ít ảnh hưởng cho nhiều ng xung quanh bao gồm cả 2 mặt tích cực và tiêu cực.

Sở trường: hát nhạc sến ơi là sến, dân ca và vọng cổ hoa lá cành

Sở đoạn: hậu đậu, hay quên

Con đường đến với chị già: thực ra thưa với cả nhà là em thực chất đã là thành viên trong cái nhà này ùi (cái nick truclam_ag90)nhưng do cái bản tính hậu đậu và hay quên của em mà làm thế nào vào sửa sửa chỉnh chỉnh thế là em k còn vào đc cai nick cua mình luôn và thêm cái số may mắn nữa là cai email bị hắc lun. Nên khi e vừa hùng hồn tuyên bố sẽ xong pha vào 888 và xây dựng nhà xong rồi sửa sửa nên nghỉ zô được lun. Thành ra  e đành tạo ra cai nick đúng với thú tính của e lun. Mong cả nhà giúp đỡ và chiếu cớ con khủng long hiền lành này nhé!!!!
Lời nhắn nhủ đến chị già:chị ơi mặc dù đóng phim là 1 niềm đam mê lớn đối với chị, nhưng mà chị đừng để nó quá ảnh hưởng đến cuộc sống của minh, chỉ cứ lao vào đóng phim để trốn tránh nỗi trống trải cô đơn làm e đau lòng dữ lắm. Hãy yêu đi ss ơi để có 1 bờ vai nương tựa. Mong chị tìm được người yêu và bảo bọc cho chị  hết mình, nếu đẹp chai càng tốt ss nhờ
đây là tấm hình làm e chao đảo mấy ngày qua, và đã trở thành hình nên hót nhất trong bộ sưu tập hình nền ss, bây giờ nó đang đc cài cho cái lap già của e

Bình luận

Em nhỏ nhiều nhỉ, nhưng mà trong sở thú này chị còn thiếu kinh nghiệm đủ thứ mong các em và các chị chỉ giáo nhé *ôm ôm đoàn kết*  Đăng lúc 9-5-2013 09:49 PM
chào chị em là bé Cún bé bỏng, hy vọng lần off sau sẽ gặp đc chị, chào "bé" Xèng và "bé" Cú ở dưới nhá ;))  Đăng lúc 9-5-2013 06:47 PM
may mắn là năm rồi chắc ăn nhiều đậu quá nên đã đậu rồi *òa òa* chị mún ở lại 3 chục năm nữa cơ =))  Đăng lúc 9-5-2013 12:38 PM
@Xèng: Ôi chị đã tốt nghiệp cấp 2 được rồi á??? Nhớ ngày nào chị còn tâm sự với em chị bị ở lại lớp 3 năm liền. Chúc mừng chị nhé *mắt long lanh* :x  Đăng lúc 8-5-2013 08:46 PM
chào chị Khủng Long, em còn nhớ chị nè, em mới tốt nghiệp cấp 2 thôi, mong chị chiếu cố *đá lông nheo Cú* =))  Đăng lúc 8-5-2013 07:23 PM

Rate

Vikky + 5 Vào nhà thường xuyên nha em :X:X:X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách