Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Michico
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gia phả Sở Thú ♥ JiWonderland - Smile To Smile, Heart To Heart

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 4-6-2012 15:56:58 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1.Nick kst: DLHuang

2.Tên thú: Kăng-gu-ru :)) ( Đùa chứ, e chưa có lên tiếng ở sở thú bao h, nên cũng chẳg biết p? đặt tên thú mình ntn. Mọi ng` cảm thấy e hợp vs gì thì góp ý e nhé ;)) )

3.Sinh nhật: 02.06.1996 ( cách đây 2 ngày ;)) )

4.Sở thích: Luyện phim, chơi thể thao, nghe nhạc,...

5. Sở trường: chắc là...phá hoại quá :">

6.Sở đoản: e k biết phải ghi ntn...

7.Con đường đến với chị già: Có lẽ là phát hiện ra chị già khá muộn là 1 sai lầm lớn vs e. Trước đây, e từng bảo rằng phim HQ thật nhạt nhẻo. Thậm chí, thời SeGa nổi như cồn, e cũng xem là tin vịt ( có thể nói là khá thờ ơ vs phim HQ). Cho đến hôm nay, mọi thứ thay đổi hoàn toàn sau khi e xem TK2H, thực sự xuất sắc. Từ giọng nói, cách thể hiện cho đến nhữg pha hành động...ah thật sai lầm khi mình đã từng xem thường ~ bộ phim như thế. Và từ đó e biết đến 1 diễn viên nữ tuyệt vời. Bây h thì cuống cuồng tìm phim chị già xem. Và SeGa đó, bộ phim e bỏ ngoài tai 1 thời, h xem lại s thấy mìh thật lạc hậu wá, phải chi trc' kia mình đừng bảo thủ như thế ;))

8.Đôi lời nhắn nhủ tới chị già: Nụ cười đó như tỏa nắng và thật ấm áp. Vì thế, hãy luôn cười như thế, chị nhé! Khâm phục và hãnh diện là tất cả khi e nghĩ đến chị. Sẽ thật h/p nếu đc nhìn thấy nụ cười ấy mỗi ngày.

P.s: Chào cả nhà, mọi ng` hnay có khỏe k ạ? Cho e gửi lời chào đầu tiên đến sở thú nhà mình ^^. Thấy ai trog nhà mình cũng thân thiện cả, bản thân e là rất nhút nhát thành ra vào sở thú cũng đc 1 thời gian nhưg chẳng dám nói lấy 1 lời. Và wa khoảng thời gian đó, có "cái gì đó" đang lớn dần lên đã thúc đẩy e chính thức gõ cửa nhà mình. À thêm nữa, trog thế giới của e có đến tận 5 ngôi sao cơ, hy vọng mọi ng` đừng xa lánh ng` có buồng tim 5 ngăn như e nhé. E k thể gặp ai cũng nói chị nhất này nhất nọ đc, nhưg e lun ấp ủ thứ tình yêu bền bỉ và hết lòng :x chia đều tất cả.
Chào mọi người, ngày vui vẻ. Mog sẽ nhận đc tình cảm của mọi người ^^ :x

Bình luận

í hí hí hí =)) K thiệt tình là e chog xág ss à. Ít nhìu thì mới biết nghĩa thôi chứ đã đả độg chi tới đâu nào ;))  Đăng lúc 8-6-2012 05:09 PM
xong vụ XD ss hiểu mà =)))))))))  Đăng lúc 8-6-2012 04:42 PM
@ss Ngựa: K có đâu ss chúg e vẫn còn là "chẻ em", =)) mà ngây thơ chog xág mới là " chẻ em " chứ ss ;))  Đăng lúc 8-6-2012 03:49 PM
@Gu Heo kém e 1 tuổi mà ~ tuổi trẻ nhà mềnh nguy hiểm :))  Đăng lúc 8-6-2012 01:13 PM
1 phần cũng là vì rút kn từ vố của ss Cún :-"  Đăng lúc 7-6-2012 09:05 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
mylove28 + 3 Mừng em vào sở thú ^^
EvelynNg + 3 ôi 96 cơ à :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 16-6-2012 21:40:36 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ
1. Nick kst: d_n_d0710

2. Tên thường gọi ở sở thú: Nhím (em lựa chọn lâu lắm mới được cái biệt dưa vừa đúng tính cách vừa không bị trùng với các mem cũ)

3. Sinh nhật: 07/10/1994 còn trẻ chán so với các thú nhỉ

4. Sở thích: nhiều vô kể nhưng thay đổi theo từng thời điểm nhưng mà đặc biệt hứng thú với mấy thứ trên bầu trời (hôm 6/6 có ai xem Venus transit không nhỉ?) và tất nhiên là xem phim của chị già nữa

5. Sở trường: nhiều vô kể

6. Sở đoản: chắc là hơi ít nói với lại văn chương của em cũng hơi tệ (em đang chờ kết quả thi tốt nghiệp không biết có bị khống chế môn văn mà rớt loại không đây)

7. Con đường đến với chị già : một ngày đẹp trời đang lang thang trên mạng thì bắt gặp SG chả biết sao lại thấy ấn tượng như thế rồi nhào vô xơi hết nguyên bộ. Cũng hơi lạ là nữ nhưng mà xem phim em đặc biệt ấn tượng với các nhân vật nữ hơn nam và lần này cũng vậy nhưng mà lúc trước xem phim chỉ có ấn tượng thế thôi chứ không muốn tìm hiểu gì nhưng mà lần này em lại tìm hết thông tin của chị thế rồi càng lúc càng thích và hậu quả là bây giờ hầu như em chỉ xem phim của chị già thôi và đang trong quá trình luyện các bộ phim của chị già cùng với đó là bị đẩy đưa vào ST mực này. Đã đi cùng TK2H từ ngày chị già mới nhận lời đóng nhưng mà chẳng com được cái nào cũng tại cái tội ít chữ quá.

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Hãy luôn giữ nụ cười trên môi chị nhé!

P/s: Nếu chị già đưa em đến đây thì ST chính là yếu tố giữ em lại nơi này. Vào ST cập nhật tin tức của chị già rồi vào chợ 8 xem com của các ss là niềm vui mỗi ngày của em nhưng mà gần đây các ss ít 8 đi hẳn làm em cũng hơi buồn. Dù đã biết đến ST lâu rồi nhưng hôm nay em mới quyết định chính thức mới gia nhập ST bởi vì em cũng cần khẳng định chắc chắn tình yêu đối với chị già tại tính em hơi bảo thủ quyết định rồi thì ít khi thay đổi lắm nên trước khi làm việc gì cũng suy nghĩ kĩ càng lắm
Như đã nói ở trên văn chương của em kém lắm nên nếu câu văn có lủng củng mong các thú thông cảm.

Bình luận

giờ mới chính thức đọc bản kê khai lý lịch của iem, chào mừng em nhím, quơ tay thôi ko ám bắt sợ bị đâm há há =))  Đăng lúc 17-6-2012 03:49 PM
28/6 là ngày zì thế... hế hế :D chào e nhím :D  Đăng lúc 17-6-2012 02:41 PM
28/6 là ngày zì thế... hế hế :D chào e nhím :D  Đăng lúc 17-6-2012 02:41 PM
Hwa chị Nhím đây vừa đăng bài thì 21 giây sau e vừa thấy ;)), nhưg bận wá lại chẳg cmt đc phát nào. Thứ lỗi ạ ;).Chào chị Nhím, e là Gu nhé :x  Đăng lúc 17-6-2012 09:50 AM
Welcome em!Chị là Gián^^  Đăng lúc 17-6-2012 09:10 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
mylove28 + 3 Bài viết hữu ích ^^
EvelynNg + 3 quéo còm em :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 18-6-2012 17:20:50 | Chỉ xem của tác giả

GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1.Nick kst: dal707

2.Tên thú: :p khỏi đc k? [m là Rùa Dal, nick fb, nhưng mà hình như nhà m có Rùa rùi nên thui đi ha :p~]

3.Sinh nhật: 01.02.1989 [^^ hai mấy rùi nhưng mà tuổi tác nó hok ăn nhập j zô con ng hết ak, thế cho nên là xưng hô sao k quan trọng ha, miễn là vui thui ah]

4.Sở thích: thích đủ thứ =]]

5. Sở trường: đọc và suy ngẫm

6.Sở đoản: diễn tả cho đúng ý m =]] [này m cũng k hỉu, nói chung là nhìu thứ nó vượt quá khả năng diễn đạt như là ty với chị Ha Ji Won này, m k biết cách để diễn tả làm sao :p]

7.Con đường đến với chị: Theo như trí nhớ ngắn hạn của m thì là từ SEGA đó, là m thix chị rùi, nhưng mà hok phải theo kiểu fan như vầy ^^, m thường thì chỉ thix xem phim, ai đóng hay thì thix, rùi thui àh. Nhưng mà đến khi xem The King 2hearts thì hoàn toàn khác. M chú ý chị từng tý 1. ^^, kiểu như quan sát 1 ng để đưa vào tầm ngắm tối quan trọng vậy. Dx của dàn cast đều rất tuyệt vời nhưng k hiểu sao m chỉ chú ý đến m chị thôi, rồi đến cảnh chị cứu King ở chỗ vòng quay ngựa ha, rùi cảnh bắn súng tỉa. Chị đã tỉa luôn tim m. ^^~ m bắt đầu đọc và xem nhìu hơn về chị, tin tức, các chương trình truyền hình, clip, đủ các thứ, và Đổ Gục Hẳn. Chị quá đáng yêu, qua dễ thương, đến nỗi m k thể tưởng tượng đc chị đã gần 35t. Nhìn chị bây giờ m chỉ thấy chừng bằng t m là cao :OO. M bắt đầu xem lại Damo, Hwang Jin Yi, MLBMS, Duelist, Haeundae..và bây giờ thì m chỉ biết có chị k thôi rồi đó. ^^, 1ng diễn viên hết lòng vì vai diễn của m như chị quả thật thuộc hàng cực hiếm, và m trân trọng tài năng, sự cố gắng và đức độ của chị ^^, đối với fan và mng, chị vẫn luôn rất chân thành, em yêu chị k biết để đâu cho hết nữa :p~  

8.Đôi lời nhắn nhủ tới chị: em biết là ngoài việc dx, chị cảm thấy rất cô đơn và trống vắng, đó là vì thời gian của chị đã dành hết cho việc tập luyện để làm sao có thể diễn đc hay nhất, thuyết phục nhất. Nhưng mà chị cũng đừng buồn nha, vì vẫn luôn có 1023 ủng hộ và bên cạnh chị mà. Bọn em vẫn sẽ mãi yêu quý chị, ủng hộ chị hết m, vì thế chị ơi, cố lên!!!

P/S: ^^ rất vui vì đc làm quen với cả nhà

Bình luận

viết thế là còn nhẹ ạ ^^  Đăng lúc 20-6-2012 07:12 PM
thích chỗ chị đã tỉa luôn tim mình =))  Đăng lúc 20-6-2012 06:55 PM
vẫn còn chút rối loạn :p tuy nhiên hỉu sơ sơ ùi ^^  Đăng lúc 20-6-2012 04:59 PM
hí hí e là ngựa dễ xương mừ, còn nhím là người em nhầm là ss *chỉ lên trên* ~ em nhím vào ngay trc ss ấy  Đăng lúc 20-6-2012 04:49 PM
@ni-chan ơ sao lúc là ngựa dễ thương, lúc là nhím, rối loạn rối loạn..  Đăng lúc 20-6-2012 11:08 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
mylove28 + 3 mừng em vào sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-7-2012 14:05:19 | Chỉ xem của tác giả
1. Nick: nhienhuynh79
2. Tên thú: Sư tử (thú nhà mình thấy ta giống con nào thì tặng ta cái tên nhé)
3. Sinh nhật: 15/08
4. Sở thích: vác ba lô đi bụi, đọc sách, xem phim...
5. Sở trường: dụ người già và con nít
6. Sở đoản: dễ tin người nên hay bị lừa
7. Con đường đến với chị: Chính xác là bộ phim Love is Divine đã đốt lên ngọn lửa yêu mến chị trong lòng em. Vào một ngày u ám, nhìn thấy nụ cười của chị, em đã từ bỏ ý nghĩ dại dột. Ánh mắt chị đủ nóng để sưởi ấm trái tim lạnh lẽo của em mỗi khi xem tác phẩm của chị. Dõi theo chị từng bước từ đầu tới cuối và ngược lại k biết bao nhiêu lần mà vẫn luôn có cảm xúc mới lạ. Đố ai có thể thoát khỏi ma lực của đôi mắt chị. Em luôn học hỏi chị để biết cách trân trọng từng giây phút mình đang được sống.
8. Đôi lời nhắn nhủ tới chị: Nhắn gì tới chị cũng là thừa vì em tin rằng chị sẵn sàng đón nhận và tận hưởng niềm hạnh phúc từ những điều nhỏ nhất trong cuộc sống hàng ngày. Vitamin của em ạ, mãi mãi ủng hộ chị tới giây phút cuối cùng... như ước mơ tuổi 34th của chị.

PS: Mong chờ được đọc sách của chị. Có lẽ, em sẽ học được nhiều điều từ nhân sinh quan tốt đẹp của chị

Bình luận

Ôi, dân chúng véo cằm chị quá chừng kìa! Hân hạnh được làm quen ạ, em là Heo Ú của ST! >.<  Đăng lúc 5-8-2012 11:05 AM
em chào chị:) em là Gián ạ!  Đăng lúc 1-7-2012 10:22 PM
à quên tự giời thiệu e là bé chuột chút chít dễ thương, đoan trang, nết na, hiền thục nhất sở thú...  Đăng lúc 1-7-2012 10:20 PM
há há chị mà tên sư tử thì chỉ ghép hợp với HÀ đông thoai ...... sở đoản của chị giống e... e toàn bị lừa mãi thoai  Đăng lúc 1-7-2012 10:19 PM
e chào chị ~ hâm mộ chị nha. cơ mà e tưởng chi là con trai cơ :))  Đăng lúc 1-7-2012 09:33 PM

Rate

mylove28 + 3 mừng chị vào sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 15-7-2012 10:38:15 | Chỉ xem của tác giả
1. Nick ST : codem
2. Tên Thú : Mình cầm tinh con mèo
3. Sinh nhật : 30/01
4. Sở thích: Thích đủ thứ không kể hết
5. Sở trường : Dụ dỗ những người xung quanh
6. Sở đoản: Văn chương dở, không tự tin.
7. Con đường đến với chị già:
   Sao bao tháng lội vô lội ra sở thú chúng ta, nay mình xin được gia nhập.Mình biết chị già từ lúc phim SG, nhưng chỉ là thích một diễn viên xinh đẹp, đóng hay thôi, rồi tới phim TK2H, ko hiểu sao mình lại bấn chị già nặng hơn ( có lẽ mình là người chậm tiêu hay sao, hihi),và tình cờ mình tìm ra được cái sở thú này, đọc các tin tức viết về chị, các game show ( đặc biệt là FO) thì mức độ bấn chị già ngày càng tăng, sao lại có 1 diễn viên lại cáo tâm huyết với nghề như vậy, xinh đẹp, thân thiện với tất cả mọi người, lúc nào cũng cười được cả, mức độ xì tin của bà chị là ko chịu nổi luôn.Từ chị em đã học được nhiều điều, cám ơn chị.
8. Đôi lời nhắn nhủ chị già: Chị hãy luôn vui vẻ nhé, em luôn mong được nhìn thấy chị, được xem phim của chị đóng.

PS: Mong được làm quen với mấy thú thân yêu nhe.

Bình luận

Chào chị, e là Tôm nhé. chúc mừng chị đã bị Ji Won dụ dỗ vào ST. ;->>  Đăng lúc 16-7-2012 10:09 AM
chính thức chào bạn, mình là mèo béo đơi bạn, wellcome bạn vào nhà :))  Đăng lúc 15-7-2012 09:46 PM
nhà mình chuẩn bị ra sub 2 phim một cũ một mới của chị già, có mem mới đky thế này vui quá, mong là có thật nhiều mem yêu quý chị già cùng đến với ngôi nhà chugn này   Đăng lúc 15-7-2012 08:02 PM
chào chị, em là thỏ xào lăn *ôm, hun, chạy ra*  Đăng lúc 15-7-2012 06:32 PM
hi c, ^^ e là Rùa Đá :p P/S là cái lý lịch trích dọc của c giống y e =]], ở trên c 1 post ạ, ^^ rất vui đc đón thành viên mới vào nhà ạ [ôm ôm]  Đăng lúc 15-7-2012 04:45 PM

Rate

mylove28 + 3 mừng em vào sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-7-2012 23:34:22 | Chỉ xem của tác giả

GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1/Nick KST: snowrainbow
2/Tên thường gọi ở sở thú: Tiểu hổ (chị heo gợi ý đổi cho em đó, thanks chị heo nhìu )
3/Sinh nhật: 3/5/98. (Ai có số đt của mình thì sẽ nhớ rất nhanh, đuôi là 3598) hehehehe ^^
4/Sở thích: đy chơi, xem phim, nghe nhạc, đọc truyện tình củm, tiêu xiền, shopping....................kể ra có mà hết ngày mất
5/Sở trường: là cái máy tiêu tiền của mẹ
6/Sở đoản: nhiều lúc hơi hậu đậu, nóng tính, ghét làm việc nhà (đặc biệt là giặt quần áo) hehe
7/Con đường đến vs "chị già": phim xem đầu tiên của chị già là Hwang jin yi, lúc đó rất ngưỡng mộ vì chị xik đẹp, múa giỏi và đàn hay nữa. Sau khi xem Sega thì cuồng chị già 1 cách điên cuồng. Lúc nào cx tìm phim của chị để xem, cứ mở mồm ra lại tên chị (Ha Ji won). Càng ngày càng cuồng, trúng độc nặng rồi hết thuốc chữa. hehe.
8/Vài lời nhắn nhủ đến chị: Lấy chồng mau đy chị ơi. Mong đến ngày chị về nhà chồng lắm đó, đừng chú ý vào sự nghiệp nhiều qá mà quên chăm lo bản thân mình. Chị nhớ giữ gìn sức khỏe, luôn luôn xih đẹp, nở nụ cười gây chết người và đôi mắt biết cười đấy nhé !!!!!!!!! <3 <3 Em yêu chị nhiều lắm lắm lắm lun. saranghaeyo !!!!!!

Bình luận

ô mô trời ơi sao đụng hàng chan chát thế này, yêu cầu chọn tên thú khác nhá, tên này chị có bản quyền roài :)). Mừng em vào nhà, nhìn nick là biết ai nên khỏi giới thi   Đăng lúc 16-7-2012 10:24 AM
Không hỏ danh mèo là một trong các loại thú nuôi đáng yêu nhất...ai cũng thích mèo. Chào mừng đến với ST nhé...Hãy sử dụng bộ móng vuốt tối đa trong ST này nhé :0)   Đăng lúc 16-7-2012 10:07 AM
chào bạn, mình là mèo múp nè, mình cũng mới gia nhập sở thú, hân hạnh được làm quen.  Đăng lúc 16-7-2012 08:13 AM
haha...vui thật nhà Jiwonderland mở quán tiểu hổ được rồi (theo lởi bs Gấu) :)).. Chào mừng em Mèo to :)  Đăng lúc 16-7-2012 08:03 AM
hé hé hế nhồ em Mèo to ~ ối ối hoa mắt nhà mình là mèo thì béo, múp với to @@. chị là Ngựa dễ xương ~ 1 ngày 2 mèo vào nhà ~ chị Mèo béo già thật rùi :))  Đăng lúc 16-7-2012 12:09 AM

Rate

mylove28 + 3 Mừng em vào sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 16-7-2012 22:31:35 | Chỉ xem của tác giả
thích Wonnie lâu r bây h mới đi ghi danh, rất vui làm quen với sở thú

Nick KST (nick yh, twitter y chang lun) : rabbitfranc

Tên thú: Thỏ Ú. Mọi ng thường gọi là rab (rabbit), cái nick này là tự đặt từ hồi lớp 6 mới biết yahoo là cái j bởi vì thích con thỏ lắm :''> sau khi biết Wonnie nuôi thỏ thì fải nói là vô cùng bấn loạn

Sinh nhật: 16/10/92

Sở thích:  
_nghe nhạc (Cpop và Kpop là chủ yếu), 1 ngày mà ko nghe nhạc thì sống ko nổi, nghiện hơi nặng
_xem phim - rab là 1 con mọt phim chính hiệu, mà chỉ coi fim Hàn với TVB thoy, ở đây chắc chắn mọi ng thích xem kdrama rồi, mà ko biết có ai ghiền TVB giốg mềnh ko nhỉ
_ngắm các unnie xinh đẹp (VD điển hình là Wonnie nhà mình), đừng hiểu lầm nhà mềnh gơn chính hiệu đấy nhưg ko hiểu sao cứ bị các unnie hút hồn

Sở trường: design, săn ảnh, nói chuyện fiếm và vòi vĩnh appa

Con đường đến với chị già:
Secret Garden TT___TT thật ra trước đó mình có xem khá nhiều fim nhưng hình như ko có cái nào của chị, hoặc là ko để ý, thiệt là tội lỗi mà! Sau khi bị hội chứng SG thì ôi thôi rồi, ko thể nào dứt ra được. Ngta fan gơn như mình coi chủ yếu để ngắm Hyun Bin oppa đẹp trai fong độ, còn mình thì cứ là ưng cái cô đi kế bên hơn cơ Không chỉ thích bề ngoài mà thật sự diễn xuất của Wonnie, ánh mắt ấy, giọng nói ấy, cử chỉ ấy, tất cả đều làm mình cảm động! Nói nghe thì hơi bị sến súa thật nhưng đúng là chị đã chạm dc đến trái tim tất cả mọi ng!
Ròy, coi như dính chưởng.....lùng sục hết fim chị già đóng rồi ngồi luyện tới luyện lui. mà nhiêu đó còn chưa hết, đi down mấy cái show về coi, rồi hậu trường này nọ mới bik dc cái độ nhắng nhít và nhí nhảnh hơn con cá cảnh của bà này, mình là càng điên mình càng thích ấy yêu nhất là cái giọng cười có 1 ko 2 của chị

Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Em biết là Wonnie rất yêu action. Nhưng mà j thì j cũng fải giữ gìn thân thể nhe :''> Mà chừng nào unnie tới VN vậy? I want to see you so badly!!!!! Come to Vietnam plz!!!
Saranghae woori amazing yeoja!

Bình luận

annyeong Miêu ;)) Hồng Miêu nghe ngầu mà XD~  Đăng lúc 26-7-2012 11:02 AM
lai mot thu 92. bang tuoi minh he he. minh la Hong Mieu nha. Nhung goi la Mieu thoi vi nang Ngua bao "Hong Mieu" keu nhu chuong  Đăng lúc 26-7-2012 10:58 AM
Ngựa nói thế là sao nhỉ =))  Đăng lúc 26-7-2012 08:39 AM
=))))))))))) nàng ơi cẩn thận bị Chuột cáo lừa đấy  Đăng lúc 25-7-2012 11:32 PM
hi chị Chuột! ^^~ 2t cũng là lớn hơn r, e thích làm e >:) đa số là e đã xem hết r trừ 1 số phim điện ảnh 6, 7 năm về trc thì chưa xem ;))  Đăng lúc 24-7-2012 08:53 AM

Rate

mylove28 + 3 Mừng gia nhập sở thú :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 26-7-2012 00:03:25 | Chỉ xem của tác giả
Ghi danh vào gia phả
Nick Kites.vn: nguyenthutra
Tên gọi trong sở thú: Hồng Miêu( tức mèo hồng đó=> tên kêu)
Sinh nhật: 19/11/1992
Sở thích: nghe nhạc, xem phim, học tiếng trung,ăn, ngủ, chơi,....(nhưng k xem phim Châu Âu chỉ xem của Hàn xeng với Tàu thôi)
Con đường đến với chị già: biết chị già đầu tiên là hồi 2003 xem Damo trên vtv3, khổ nỗi hồi đó nhà nghèo chưa có máy tính cũng chả biết mạng mẽo là gì, chỉ biết thích là thích thôi. Sau đó vài năm đài Hà nội lại chiếu Hwang Jin Yi. từ lúc đó chị già đã trở thành tình yêu lớn của đời mình. Và rồi một ngày em máy tính đã đến bên mình mình bắt đầu lục tìm mọi thông tin và phim của chị già rồi biết sở thú nhưng lúc đầu k comt. Bây h vì sở tình iu với chị già ngày càng lớn hơn và sở thú mình thật vui mình quyết tâm ghi danh
Lời nhắn đến chị già: chúc chị già ngày càng trẻ và xinh( bây h quá xinh rồi=> sức hấp dẫn k thể chối từ) và sớm có 1 gia đình hạnh phúc. SARANGHE... WO AI NI
    Iu tất cả mọi người trong sở thú

Bình luận

Ồh, chào đồng chí! Quen biết lâu nay mà bây chừ mới có dịp đọc ghi danh của đồng chí! Kakakaka  Đăng lúc 15-9-2013 07:48 PM
=)) chị xèng chị với em hùn vốn đi lời khẳm đó =))) k tốn nguyên liệu, chị nấu em mần, mặt bằng ST rộng rãi =))) chào nàng miêu^^  Đăng lúc 26-7-2012 12:19 PM
he nho chi meo beo. e va nang ngua da lam wen roi chi a. he he  Đăng lúc 26-7-2012 11:23 AM
lại thêm 1 mem 92 nè ngựa ơi :)), mừng em vào nhà nhé chị là mèo béo :X  Đăng lúc 26-7-2012 11:21 AM
e chao chi meo mup  Đăng lúc 26-7-2012 11:02 AM

Rate

mylove28 + 3 mừng đồng chí vào sở thú ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 26-7-2012 08:51:52 | Chỉ xem của tác giả

1. Nick: volevominh
2. Tên thú: ko có tên thú, chỉ có tên Sâu thôi
3. Sinh nhật: 12/3
4. Sở thích: đọc truyện
5. Sở trường: hê hê, chưa khai quật
6. Sở đoản: những thứ ko biết làm có gọi là sở đoản ko nhỉ
7. Con đường đến với chị: biết đến chị từ phim Secret Garden, đầu tiên là xem WooJung đến đoạn gập bụng thấy bài hát hay hay, lại thấy ông MC hát theo nên nghĩ là phim chắc phải nổi lắm, thế là lần mò đi tìm, rồi xem, rồi cười (xem hết 20 tập trong 1 lần luôn á, máy nóng thì khỏi nói ) Ấn tượng mỗi việc cj xinh, giọng hay, khóc lắm thế...hết. Thế xong là bấn phim Hàn, lại lần mò đi xem giết thời gian, thấy ngay cái tít The King 2 Hearts, lại xem. Lần này thì thích cj thật òi, lại ấn tượng với chất giọng của cj. Thế là bắt đầu công cuộc tìm hiểu về cj {:297:}  Vừa mới xem xong What Happened In Bali   nhìn cj khóc mà xót
8. Đôi lời nhắn nhủ tới chị: lấy chồng sớm đi cj ơi, 35 cái xuân xanh rồi đấy. Tiếc là e vs cj cách tuổi xa quá

Bình luận

:d  Đăng lúc 1-8-2012 11:50 AM
ô hê nhô boy, mình là Sâu béo. chúng ta gần trùng tên nhau hé hé. Này các iem, lao vào tán tỉnh anh già này đi =))  Đăng lúc 31-7-2012 11:11 PM
đây nè em : http://www.youtube.com/watch?v=zBF1Pupi6E4  Đăng lúc 27-7-2012 09:55 AM
có ai có sub ost fim MLBMS ko? bài cuối fim ấy  Đăng lúc 26-7-2012 10:09 PM
gần hết mấy phim nhà mình sub vs giới thiệu, còn 3,4 fim nữa cả dài cả ngắn :) tận dụng mấy ngày nghỉ hè ít ỏi xem cho hết, đầu tháng đi học ko có time  Đăng lúc 26-7-2012 10:08 PM

Rate

mylove28 + 3 mừng em vào sở thú :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-8-2012 11:42:49 | Chỉ xem của tác giả
GHI DANH VÀO GIA PHẢ

1. Nick kites: daonguyetvu

2. Tên ở sở thú : Voi (theo gợi ý của một vài bạn, bảo đảm tên này chưa đụng với ai!! :).. Mặc dù hình thức bên ngoài hoàn toàn trái ngược nhưng mong muốn nhỏ nhoi của mình bao nhiêu năm nay là được mủm mỉm như Voi =))..)

3. Sanh nhựt: 30/7 (mình nhớ năm nào ngày này buổi tối cũng mưa :D )

4. Sở thích: xem phim, ngắm cảnh, du lịch…

5. Sở trường: Không biết nữa

6. Sở đoản: Hay quên (đặc biệt là khi mượn tiền số nhỏ thì hoàn toàn ko ghi vào đầu :))…)

7. Con đường đến với chị già: Sau khi xem SG thì hoàn toàn bị thuyết phục bởi ánh mắt ấy, bắt đầu đi tìm tin tức của nữ chính khắp mọi nơi thì phát hiện ra mình đã xem phim 100 days with Mr.Arrogant của chị khi mình còn là sanh ziên, lúc đó mình với bà chị họ cười lăn cười bò “..gì mà phô dữ zậy…gì mà dơ dữ zậy…” :))… Sau đó là Hwang Jin Yi, chết lặng với vai diễn này!! Rồi What’s happen in Bali,… lần lượt mình đã coi hết các phim có chị mà KST có sub.
Vai diễn chỉ là vai diễn thôi, mình thích chị ấy ở tính cách thân thiện và sự chân thành ở từng hành động và lời nói, nếu là một người bạn sẽ tạo cảm giác tin tưởng tuyệt đối. Mình thích những con người như vậy, mình thích sự chân thành! :)

8. Đôi lời nhắn nhủ tới Wonnie: Chị à, dù chị có làm bất cứ việc gì em mong rằng chị luôn khỏe mạnh và hạnh phúc, vậy là đủ rồi :)

Bình luận

tại vì voi to lắm chị ạ. voi mà đè thì chết Miêu em  Đăng lúc 9-8-2012 08:54 PM
@Thỏ: chị cũng nhớ mọi người :x @Miêu: Voi dễ thương mà sao lại sợ zậy ka2 :)).. @Gấu: nghe tên tưởng chị là người khổng lồ =))..nhưng mà cũng hay đó :D  Đăng lúc 9-8-2012 08:27 AM
hí hí em sẽ gọi chị là chị Vũ voi nhá =)))  Đăng lúc 8-8-2012 11:48 PM
chào chị voi e là Miêu tình iu của ngựa đó.gọi voi nghe nó to to sợ sợ nhỉ. chị ơi e sợ voi  Đăng lúc 8-8-2012 01:57 PM
ăn uống no say phủ phê...hí hí zờ chị Voi mới mò zô đây... em chào chị em xin tự giới thiệu em là chuột bé tý ty dễ thương ngoan hiền nhất sở thú ... hí hí  Đăng lúc 7-8-2012 09:46 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
EvelynNg + 5 hohoho
mylove28 + 3 Tung hoa ^^
SG-4ever + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách