Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 555|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

Gary phản hồi liệu anh có trở thành YouTuber không

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-10-2018 23:29:30 | Xem tất |Chế độ đọc

Gary nhóm Leessang đã nói về kênh YouTube của mình trong video mới nhất.

Gary đã mở kênh YouTube “KANG GARY” vào ngày 28/8 và đã đạt được hơn 10.000 người đăng ký trong hai tuần. Từ các sự kiện ở Đài Loan cho đến việc học tiếng Trung, anh đã liên tục chia sẻ cuộc sống hàng ngày của mình. Một số fan hâm mộ bắt đầu suy đoán rằng anh đang trên con đường trở thành người sáng tạo nội dung trên YouTube (YouTuber).

Vào ngày 17/9, Gary đã đăng một video lên kênh của mình, nơi anh trả lời câu hỏi của một fan hâm mộ liệu có phải anh sẽ trở thành người sáng tạo nội dung trên YouTube hay không. Anh cho biết: "Tôi không trở thành [YouTuber] đâu, tôi làm cho vui thôi. Tôi nghĩ có cả một thế giới với YouTube. Nó tuyệt lắm. Nó có thế giới riêng của mình.”

Gary cũng chia sẻ: “Đáng ngạc nhiên là tôi có nhiều người đăng ký (subscriber) nhất từ Việt Nam , sau đó là Malaysia. Tôi có người đăng ký từ Việt Nam, Indonesia, Malaysia, Thái Lan và Đài Loan, vậy nên tôi nghĩ tôi sẽ phải học tiếng Anh và nói bằng tiếng Anh.” Anh cũng đã chèn phụ đề tiếng Anh vào video của mình cho fan hâm mộ. Anh nói thêm: "Việc học là không có điểm dừng, mà cũng không có cái kết nào trong việc chăm sóc trẻ em."

Gary kết hôn với bạn gái không phải người nổi tiếng của mình vào năm 2017, cô đã sinh con trai đầu lòng bảy tháng sau đó.

Xem video mới nhất của Gary bên dưới!

Nếu video không chạy thì các bạn có thể vào thẳng kênh của Gary để xem video ở ĐÂY.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-10-2018 18:06:57 | Xem tất
Vậy là Gary cũng có một lượng fan hâm mộ không nhỏ
cả ở Vn lẫn các nước Indonesia, Malaysia , Thái Lan ,và
Đài Loan nữa , mà fan đông nhất là ở nước Việt Nam ,
mình không ngờ luôn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-10-2018 08:58:35 | Xem tất
Giờ lại có thêm một Channel trên Youtube để xem rối!
Mong anh post nhiếu nhiếu để có nhiếu video hay vui cho fan xem!
Thanks for translate!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách