Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 890|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

FT Island dẫn đầu bảng xếp hạng Đài Loan

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nhóm nhạc FT Island vừa qua đã dẫn đầu bảng xếp hạng ở Đài Loan với đĩa nhạc mới phát hành.

Ngày 14 /10 đại diện nhóm nhạc, FNC Entertainment, cho biết: "FT Island đã ra mắt đĩa nhạc mới Five Treasure Box tại Đài Loan vào ngày 05/10 vừa qua. Đĩa nhạc này đã dẫn đầu bảng xếp hạng doanh số bán hàng của Music-G ". Trong khi đó SNSD đứng thứ hai và nhóm nhạc Super Junior đứng thứ ba trên bảng xếp hạng.

FT Island phát hành đĩa nhạc Five Treasure Box lần thứ tư  tại Hàn Quốc vào ngày 10/09 và đã bán được hơn 30.000 bản. Bảy trong số 10 bài hát được viết bởi chính các thành viên FT Island.

Source:http://en.korea.com/blog/enter/k ... -a-taiwanese-chart/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-10-2012 13:39:16 | Chỉ xem của tác giả
woa. chúc mừng FT. cuối cùng cũng leo lên N01 rùi.
suju thì từ hồi ambum ra mắt lúc nào cũng trụ vững và luôn nằm trong top 10 kinh thật
ambum oh mới ra mắt mà lên thứ 2 cũng ok rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-10-2012 14:14:07 | Chỉ xem của tác giả
mấy zai giỏi thật^^
đánh bật cả Suju và SNSD giành no.1
chúc mừng mấy zai^___^
FT ISLAND hwaiting!!!!!!!!!!!

Bình luận

hehe, ai dịch cũng được mà, vấn đề quan trọng nhất là đưa tin thôi ^^ Mình còn mong các bạn khác chăm dịch tin về FT nữa là đằng khác :D  Đăng lúc 14-10-2012 03:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-10-2012 14:53:01 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời!!! Full album nhưng fan Đài ủng hộ vẫn nhiệt tình. Gaon chart FT cũng thứ 3 trong bảng xếp hạng sale album, và hình như là full album duy nhất của 1 nghệ sĩ/nhóm nhạc (trừ 1 full Ost) có mặt trong BXH, như vậy cũng là mừng cho giai rồi. Giờ còn ý định sang Mỹ biểu diễn indie, bắt đầu lại từ dưới đáy...fan thì haizzz..nhưng mà sẽ ủng hộ, phục các bạn tuổi trẻ, tài cao, chí lớn...

Bình luận

Zai mình là thích khổ em ạ. Haizz... Dù là cũng để tích lũy kinh nghiệm nhưng mà khổ bọn trẻ quá.  Đăng lúc 14-10-2012 09:13 PM
mới thấy new mới Ft cứ tưởng là bạn dịch nhưng cuối cùng ăn dưa bở ^^  Đăng lúc 14-10-2012 03:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-10-2012 22:09:46 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng ft.island nhá

zai trở lại mà thành công như thế là quá tuyệt vời

chúc zai ngày càng khẳng định tên tuổi của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách