Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thuongxinhk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Moon Chae Won - 문채원 | Chào mừng tới Chaewon's House

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 1-1-2019 23:01:11 | Xem tất
Phim mớ đầu hấp dẫn nhưng về sau hơi đuối và khiên cưỡng nhưng phải công nhận diễn viên ai cũng làm tốt cả, thiệt chứ thích Won đóng phim nhẹ nhàng thế này chứ những vai cứ thù hằn đau khổ dằn vặt quá thấy thương lắm, cả hai nam chính đều mún ship cả nhưng trớ trêu người quá nhỏ tuổi người lại có chủ rồi nên đành thôi. Năm mới mong Won sẽ lại có phim cho chúng ta hóng và có bồ cho báo chí có cái để soi ngoài phim ra hihi

Bình luận

Chúc mừng năm mới bạn hiền nha <3. Ngoài nhỏ quá, có bồ còn anh có vợ nữa (Go Soo, Park Hae Il ). Nói chung, bị chặn mọi ngả. Đành chờ đếnlúc chị tự khai thôi :((   Đăng lúc 2-1-2019 08:21 AM
Chắc d.viên cũng đã bị dụ bởi k.bản chi tiết mấy tập đầu =)) W toàn chọn bạn diễn để ko ship đc,ngoài SJK ra thì các anh còn lại lúc đóng đều có ngừi eo   Đăng lúc 2-1-2019 07:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 13-3-2019 18:11:11 | Xem tất
Tình hình là vụ bê bối của Seungri quá động trời và nhân vật thứ hai lại là một trong những bạn diễn và hậu bối của Won nên cũng vào hóng hớt tình hình dù như dự đoán, Won ko là tâm điểm. Ngày xưa mình từng thích mê cặp Trần Quán Hy vs Chung Hân Đồng nhưng scandal rúng động năm đó gần như hủy hoại sự nghiệp của cả hai, nay đã lắng xuống nhưng Trần Quán Hy ngóc đầu ko lên nổi còn Hân Đồng thì cũng lặng lẽ tồn tại. Won với JJY khả năng cao là không phải mối quan hệ kia nhưng ít ai mà mình thấy Won thể hiện sự thoải mái thân thiện như vậy, kể cả bạn diễn nữ, tính cách Won khá thẹn thùng, kiểu chỉ hoạt bát với người mình thân thiết thôi. Dù sao cũng tiếc cho những tài năng lựa chọn sai đường, Kbiz còn khắc nghiệt về hình tượng hơn những biz khác, cứ so sánh những cầu thủ Đức và Hàn Quốc khi là bại tướng về nước đủ hiểu văn hóa của HQ bảo thủ cỡ nào.

Bình luận

Với tư cách là fan của Won thì mình ko tin là Won có dính líu gì hoạt động mại dâm hay quan hệ nam nữ với nhóm đó, vững tin và mong sóng gió này ko ảnh hưởng quá nhiều   Đăng lúc 17-3-2019 10:17 PM
Diễn biến chóng mặt nhưng Won kiểu nghệ sĩ ít gây chú ý của công chúng ngoài phim ảnh nên nếu ko có gì quá giới hạn thì chắc là sẽ trôi qua thôi  Đăng lúc 17-3-2019 10:16 PM
được chọn lựa nhân cách rất kỹ.Giữa việc nhiều bạn thân của nhóm 8 đây đẩy chối & phủ nhận quan hệ trc đây,thì ss thích cách W làm hơn.  Đăng lúc 15-3-2019 07:30 AM
minh được gì hết.Có thể vụ của W kiểu như "theo dòng sự kiện" thôi,hi vọng ko ảnh hưởng tới việc làm ng đại diện của ngân hàng,vì ng đại diện ngân hàng   Đăng lúc 15-3-2019 07:25 AM
@Ú:cá nhân ss nghĩ W trượt tay thật,ko ai dại dột đến mức like bài cả.Hack thì cũng ko hợp lí.Việc W thân với JJY sẽ ko thể phủ nhận,nhưng nó cũng ko chứng  Đăng lúc 15-3-2019 07:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-4-2019 19:59:11 | Xem tất
đừng nói chúng ta phải đợi năm sau mới gặp được người con gái ấy nhé, nhớ chết thôi, dù dạp này chưa có tp nào của gái thực sự thuyết phục mình nhưng chung quy yêu rồi thì nhớ nhung bất chấp

twitter
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 27-6-2019 18:20:09 Từ di động | Xem tất
Người ta rần rần cưới, tiên nữ nhà mình âm thầm chu du thiên hạ. Người ta ồn ào chia tay, tiên nữ nhà mình ẩn thân tại gia. Thế giới có bao nhiêu xôn xao huyên náo, chế nhà này vẫn tĩnh tĩnh tại tại đóng phim rồi lặn mất tăm và im thin thít

Bình luận

công nhận =)))  Đăng lúc 1-7-2019 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-7-2020 23:15:01 | Xem tất
Vẫn luôn theo sát nàng thơ của mình, thiệt lòng là thích hai anh chị quá, phim nhiều đoạn tình cảm vô bù đắp phim trước nha

Bình luận

hihi mình cũng bất ngờ, cám ơn đạo diễn  Đăng lúc 29-7-2020 11:22 PM
mới vô đã mất cả lít máo =))  Đăng lúc 29-7-2020 11:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 6-10-2020 00:10:30 | Xem tất
lần này come back quá thành công và nàng lại lặn nữa rồi hic

Bình luận

@pati: hê nhố ss, ngàn năm mới gặp :D. xưa đẩy thuyền KIWON mòn mỏi, giờ chuyển qua JoonChae à ss?  Đăng lúc 14-1-2021 09:44 AM
Dạ group này e chưa vô, để e vô liền há há  Đăng lúc 28-10-2020 10:52 PM
https://www.facebook.com/groups/695065668018503 cái group này nè. Có bạn cap cận cảnh hôn của anh chị mắc cười lớm =))  Đăng lúc 28-10-2020 02:38 PM
ss thì cứ coi, thấy cũng mắc cười, có nhiều cái thấy cũng thú vị và ko biết thật giả tới đâu, nhưng cữ vui trước đã. Mọi ng thì kêu real lắm lắm  Đăng lúc 28-10-2020 02:36 PM
@akim: ss chẳng biết nữa. ss giờ chả dám ship ai với ai. Em vô cái động joonchae couple vietnam ấy, mọi người quá trời high và tung quá trời hints  Đăng lúc 28-10-2020 02:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách