Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim So Yeon - 김소연

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-8-2013 20:21:33 | Xem tất

Cr : facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-8-2013 20:30:09 | Xem tất

Tiếp tục ảnh ss Kim trong buổi họp báo drama Two weeks

Đúng là ss xinh đệp lộng lẫy, thích style của ss lắm ss ơi !!!!!!!

Phim ơi mau chiếu nhanh nhanh đi!!!! Hóng quá rồi

cre: NAMOOACTORS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-8-2013 20:31:31 | Xem tất

Cr: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-8-2013 22:27:04 | Xem tất
linhhuynh gửi lúc 3-8-2013 16:03
đây cũng là mong ước nhỏ nhoi của mình, mình cũng nghĩ ss đã từng là Ma công tố  ...

Theo thông tin mình thu nhập suốt thời gian mình hóng phim
Mình kết luận lại là ss Kim là nữ chính nhưng lại không có đường loveline với nam chính Lee Jun Ki.

Có lẽ vì lí do này mà nhiều người nghĩ rằng ss là vai phụ và lo sợ ss là vai phụ. Ngay cả bản thân mình ban đầu cũng sợ, cũng thấy khó chịu vì thấy bất công quá.

Mà ss là một 1 diễn viên thực lực nên rất nhiều yêu quý, mình thấy rất nhiều comment nếu ss không phải là nữ sẽ không xem phim.

Mình tức MBC điên đảo có cái việc thông báo cho dân tình ai là nữ chính, nữ phụ cũng làm không đến nơi đến chốn. Mình ghét. Mình hận MBC. Đã thế đến bây giờ vẫn chưa thấy video phỏng vấn nào về phim nữa để còn ngắm ss. Hóng ss quay trở lại lắm rồi..!!!!!!!!!!!

À..Mà bạn xem trailer hơn 9 phút chưa ????? Nhắc đến trailer cũng buồn vì ss xuất hiện ít quá cơ...Nhân vật chả có gì là trung tâm.Đầu phim ss xuất hiện ít đó bởi lúc đó sẽ tập trung mối tình giữa Lee Jun Ki và Park Ha Sun. Hi vọng về sau phim điều tra vụ án mạng ss sẽ xuất hiện nhiều và là nhân vật trung tâm để lại nhiều ấn tượng.

Lí do xem phim này của mình cũng y chang bạn nên bạn hãy hóng phim và ủng hộ ss Kim comeback nha !!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-8-2013 23:40:41 | Xem tất

Cr: Dcjunki,weibo, fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-8-2013 23:56:26 | Xem tất
linhhuynh gửi lúc 4-8-2013 11:55
thì đó thì là cái trailer đó mà mình ko biết ss là nữ chính hay ko đó, fim này chắ ...

Trong suốt trailer đúng là chỉ có nhân vật của Lee Jun Ki là chính .Xem trailer mình cũng thấy thích nhân vật Jang Tae San của anh Jun, anh ấy đóng rất đạt, khuôn mặt biểu cảm lúc đau khổ vật vã chuẩn kinh.
Hôm nay, mình xem JG Word của anh Jun mà phục sát đất luôn. Chỉ chụp poster thôi, hô khóc 1 phát mà lập tức rơi nước mắt được ngay mới sợ. Diễn xuất của anh ý phải là đỉnh. Kết hợp với ss Kim nhà mình thì ko cần lo nữa rồi.Hi vọng là ss Kim sẽ cố gắng làm sao cho nhân vật của ss thật cá tính, thật nổi bật..

Two weeks là phim hành động mà hình như đây là lần đầu BK viết thể loại  này hay sao ý ...Mình cũng không chắc lắm. Mình bắt đầu cảm thấy lo rồi

Thế mà hôm nay chiếu Section TV ss Kim đoán con rết sẽ đạt 25 % mới khủng chứ ????
Hi vọng là được vậy để cho ss vui và cho dân tình suốt thời gian dài cổ hóng phim được mãn nguyện --))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách