Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Sun Ah - 김선아 -♡♥SuNNy♥♡ She shine brighter than the Sun♥♡♥

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 31-10-2011 23:04:12 | Xem tất
@ying: Hoan nghênh tinh thâng chăm chỉ của bạn Ying! Dạo này chịu khó lượm lặt hình+ trans msg :x
Bạn Suh lười cho nên chẳng chịu trans mấy. Tội lỗi quá >.<
Đoạn cuối đại khais thì cũng ko có gì sai, ý gái là trêu SHR, tặng hoa với tư cách là Yeon Jae- See Kyung chứ ko phải Sun Ah- Hyo Rim í. Tên film mới của SHR là "me too, flower". Để TA như thế sẽ dễ hiểu hơn đấy

@floy: Lẵng hoa lớn là SA tặng cho biên kịch Do Woo, lẵng nhỏ là tặng cho SHR
@ss Shusa: Tự hào quá :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 5-11-2011 15:53:05 | Xem tất
Nhà hót cơ mà mình vẫn muốn có box riêng
Đến lúc đấy còn có thể tự hào mà khoe và mời gái vào chơi

Gái hâm đang ốm. Mình cũng ốm :(
Bây giờ chắc còn gầy hơn lúc này

Bình luận

hình này ss ốm và bơ phờ quá,thương ss quá đi  Đăng lúc 5-11-2011 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 7-11-2011 19:54:58 | Xem tất
snow84 gửi lúc 7-11-2011 15:51
tình hình là trên me2day có 1 fan nick là weeklyyend.. nhắn cho sis nhà mình hôm qua  l ...

Giờ mình mới mò vào me2day lục lại mấy cái comment.
Dưới bài post: Nice weekend của gái có hơn 1000 cmt. Vậy mà G vẫn đọc được cái cmt này. Chứng tỏ G ko hề bỏ sót 1 cmt nào của fans cả. Đến mình còn chẳng có sức mà đọc hết đống cmt, thế mà 1 ng ko hề dư giả về thời gian như G ngồi đọc từng cmt, rồi còn reply fans khá đều

Chẳng hiểu bọn họ nghĩ gì khi viết những dòng như thế. Ngoài cmt đó ra còn 1 đống cmt khác rất vô lễ và vô văn hóa. Bản thân mình chưa ra gì mà lại đi nói ng khác như thế. Trong khi G nổi tiếng thân thiện và hiền lành. Đúng là 1 lũ "ko ăn được thì đạp đổ", ghen ăn tức ở, xấu mồm độc miệng. Cmt xong xách dép chạy. Hèn! Ta khinh {:421:}. Mất công mình chửi chán chê rồi nó chẳng có cơ hội đọc. Haizzzz

Tình hình là G nhà mình vẫn bị sốt, mỏi ng nữa. Ốm như thế mà vẫn ngồi edit clip, đến dự SN Z. Thế mà vẫn bị mang tếng. Làm nghệ sĩ quả thực chẳng sung sướng gì

Bình luận

duong nhien la fan cua G thi se ko noi nhung loi khien G dau long roi. Toan lu ghen an tuc o, yeu may anh dep chai G dien cung nen moi vay do  Đăng lúc 7-11-2011 10:13 PM
Thương ss nhà mình quá, sao ko phải 1 mà là nhiều cái nói ss lận, bọn mất dạy đấy cho đi cạo đầu bôi vôi, G yêu, dễ dãi vơi fan quá nên chúng nó ko biết trân trọng   Đăng lúc 7-11-2011 09:58 PM
Suh ơi, vào động viên ss cái, nói là nhà mình yêu ss nhiều lắm, quan tâm mấy cái đứa rỗi hơi cho mệt. thương Gái quá.  Đăng lúc 7-11-2011 08:29 PM
Bọn đáng ghét mà. Tức quá. Thương ss ghê cơ. Đang ốm thế mà đọc mấy cái cmt kia tinh thần lại bị ảnh hưởng :(  Đăng lúc 7-11-2011 08:22 PM
suh ơi vào chửi cho tên đó trận,vô duyên hết sức,thành phần bất hảo,con sâu làm rầu nồi canh  Đăng lúc 7-11-2011 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 7-11-2011 20:33:45 | Xem tất
Đúng là G hâm
Vừa mắng lũ anti xong. Giờ lại hí hứng tag diễn viên Ji Hyun Woo
ID của JHW khó quá nên tag 3,4 lần ko xong. Gái mếu máo kêu gào. Yêu ko chịu nổi

Bình luận

G hôm qua SN Z về hôm nay phởn thế, hay là tối qua nhận lại được quà gì mà tiếp thêm sức lực ghê thế chứ????  Đăng lúc 7-11-2011 10:01 PM
G nhà mình đáng yêu ở mọi góc độ,:))  Đăng lúc 7-11-2011 09:27 PM
Hnay Gái up bao nhiêu ảnh, tha hồ ngắm :D mà Gái còn nhắc đến vụ tặng quà cho 10 fan nữa hả suh? Nhờ bạn Suh dịch cho cả nhà nào :X  Đăng lúc 7-11-2011 09:02 PM
Haha, thì Gái Hâm thế này mới là gái bọn mình yêu chứ! Yêu quá yêu quá! ♥♥♥  Đăng lúc 7-11-2011 08:56 PM
Zồi ôi, sao ss iu thế. may quá, chắc ss đỡ buồn vụ anti rồi. thank Suh nhé  Đăng lúc 7-11-2011 08:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-11-2011 23:58:00 | Xem tất
Giải đáp thắc mắc của bạn Ying:

Nice weekend. Cuối cùng thì đã đến lúc mr Lee-Dong-Pal lộ diện rồi
Lâu rồi các bạn mới thấy đúng ko? Kính của Yeon Jae...

Lee Dong Pal là friend me2day của Sun Ah (cụ thể là ai thì chịu nhé). Bác Lee này chỉ có 1 friend duy nhất là G. Và hầu hết các cmt của bác này, G đều reply. Trong bài quiz hỏi tên 3 nam diễn viên của King Kong, bác LDP này có cmt: Lee Jin Pal, Kim Jong Pal, Lee Jin Pal.G reply: Tỉnh táo lại đi mr LDP. Lee Jin Pal, Kim Jong Pal, Lee Jin Pal? Haizzz, mau tỉnh táo lại. Chúng ta biết nhau từ lâu rồi mà. Thành viên của F4...Hehe ng ko thể công khai danh tính Lee Dong Pal.
Chính từ cái cmt này các fans mới tò mò hỏi LDP là ai. :D

Tình hình là nhờ bạn nào phổ cập weibo cho mình với. Mình tiếng Trung 1 chữ bẻ đôi ko biết. Mặc dù ko cần follow cũng xem được ảnh. Cơ mà cứ thích follow rồi để đấy :D

Lần trước là Philipine, giờ là Sing và Malay. Khi nào là VN?

Bình luận

thank Suh, vậy là vỡ mộng người bí ẩn là Wook Wook rồi, "chúng ta biết nhau từ lâu rồi àm", hu hu.  Đăng lúc 19-11-2011 07:12 PM
thank suh,đã hiểu mọi chuyện,:))  Đăng lúc 19-11-2011 12:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 19-11-2011 16:21:34 | Xem tất
Thanks bạn Ying. Mình đã làm theo hướng dẫn. Weibo cũng báo thành công.  Nhưng login thì lại ko được. Thôi mình bỏ cuộc{:436:}
Hôm trước xem cái interview (chẳng nhớ ở đâu) thấy chị Ah hâm nhà mình bảo "mùa xuân năm sau có lẽ sẽ gặp lại quý vị". Chắc chị ý đã tăm tia được tác phẩm nào rồi. tốt quá. Tầm này mình đã xì trét, gặp chị ý nhiều cho đời nó sáng sủa lên tý{:443:}

Bình luận

Lần này sis Ah ko để fan chờ lâu :x Ôi mùa xuân sang năm, tự dưng lại tưởng tượng cảnh cầm ly rượu vang nhâm nhi phim của sis :))  Đăng lúc 20-11-2011 03:49 PM
mình cũng hóng gặp lại sis yêu !!!  Đăng lúc 19-11-2011 08:48 PM
yeah yeah, hóng quá, ss hoạt động tích cực quá, news liên tục, sướng. mỗi tội là sao chưa thấy ss nhà mình phẫu thuật vai nhỉ Suh ơi. mong ss giữ gìn sức khỏe!  Đăng lúc 19-11-2011 07:01 PM
Nếu Suh dùng chrome thì thử sang FF login nhé. Vì ying dùng chrome cũng k login đc, phải FF mới cho vào hichic  Đăng lúc 19-11-2011 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 5-12-2011 16:13:15 | Xem tất
Hàng hot đây!!!
Source; scanationsg twitter

Bình luận

Mac
Mình tò mò... chị gái ký giữa ngực anh zai, vậy anh zai đang ký vào đâu vậy? =)))))  Đăng lúc 6-12-2011 12:28 AM
Nhìn pic 1 yêu thế ^*  Đăng lúc 5-12-2011 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 5-12-2011 16:29:25 | Xem tất
Nữa nè:
Source:
http://twitpic.com/7op9o2

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 7-12-2011 17:57:12 | Xem tất
Hót!
Hàn, Nhật, Trung, hay cả tiếng Anh, chấp tất. Lần sau ta sẽ dạy nàng tiếng Việt ;))
-----------------------
Source: ng yêu của ai đó's weibo
Thank you very much to the fans of Singapore and Malaysia. I hope to meet Chinese fans very soon. This unique self-photo is our gift for you. [耶]P.S. Thank you Sony One Channel,all staffs & KingKongFamily

Bình luận

miệng sis yêu chưa kìa  Đăng lúc 13-3-2013 09:06 AM
cute lắm,dạy ah ah tiếng việt và kêu qua VN luôn nha Suh ơi  Đăng lúc 7-12-2011 08:20 PM
Gái 16 của tôi, cute quá cỡ!!!!Đẹp đôi quá đi ><  Đăng lúc 7-12-2011 06:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 7-12-2011 21:52:16 | Xem tất
Như Suh biết thì ở HQ, mỗi năm ít nhất 1 lần các fans sẽ có cơ hội gặp G (theo kiểu fanmeeting) do fancafe của G tổ chức vào dịp SN G. Ở nước ngoài thì có thêm 2 nước có FM đó là Đài Loan và Nhật Bản.
Tại Nhật, trước khi tổ chức FM cũng có cuộc điều tra nữ DV Hàn Quốc được yêu thích nhất Nhật Bản. Cộng thêm có đài truyền hình tài trợ. Tại ĐL, G cũng có lượng fan rất hùng hậu, lần đó kết hợp tuyên truyền City Hall nữa. Tóm lại là trước khi tổ chức FM thì phía Hàn bằng hình thức này hay hình thức khác đều tham khảo lượng fan, mức độ nổi tiếng của G ở nước đó trước

Lần trước Suh có gặp ss Ayu (fan trung thành của G- ng Nhật). SS ấy hỏi ở VN G có nhiều fans ko? Có nổi tiếng ko. Rồi ss ấy nói thật ra ở Nhật, G cũng nổi tiếng, nhưng ko phải là nổi tiếng nhất, lượng fans cũng có giảm đôi chút so với thời KSS. Nhưng do có cuộc điều tra kia, nên cũng là 1 trong những nguyên nhân khiến G tổ chức FM ở Nhật.

Sở dĩ Suh nói điều này là vì thấy G cũng có 1 lượng fans tương đối ở VN (theo như lượng fans trong KST >.<), đấy là chưa tính nhiều fans chỉ âm thầm theo dõi thông tin, ít hoạt động. Như những hoạt động mang tính quốc tế thì chỉ có vài ba ng tham gia. (vụ nào cũng thấy mặt Suh>.<). Nếu chúng ta muốn được gặp G thì nên chịu khó hoạt động tích cực, lamf sao để G và King Kong ent thấy được là G cũng có lượng fans ổn định ở VN. Và biết đâu, 1 ngày ko xa, ta có thể gặp G tại Việt Nam? :)

Suh đang muốn lập 1 trang Facebook của G (trước mắt đây là cách đơn giản nhất. Giống như page Love Kim Sun A của fans Trung Quốc), nhờ tất cả mọi ng vận động fans của G ở VN like và hoạt động tích cực. Suh sẽ chịu khó viết msg cho G và King Kong để thu hút sự chú ý. Ngoài ra, Suh cần 3 bạn tình nguyện (có khả năng chăm page, update tin và ảnh, ngoại ngữ khá. Nếu được 1 ng miền Bắc và 2 ng miền Nam thì càng tốt) cùng Suh xây dựng page.

Nếu có ý kiến gì, phiền mọi ng để lại comment ở dưới ngay bài post này, hoặc gửi tin nhắn cho Suh, vui lòng ko REPLY nhé :)
Thanks~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách