Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Suz.KP
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ] Tina - Jittaleela (Kim trong Yes or No)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 20-8-2012 15:12:56 | Xem tất
Mới được tin bạn Tina đã chia tay mụ Nú già nhưng theo sau đó lại là tin thất thiệt còn kinh hoàng hơn đó là Tina đã sống chung 2 năm với người yêu là ai đó và ko phải Nú già.
Trời ạ.
Khi biết tin có mụ kia là đã phát điên, phát rồ lên rồi. Thế mà bi giờ lại thêm cái tin trời đánh này. Điên hết cả người. Làm mình mất ăn, mất ngủ mấy đêm để đi lùng ảnh ót xem có chỗ nào sơ hở ko.
Nhưng có lẽ kín quá. Chưa tìm ra mụ nào nữa cả trừ mụ Nú già vẫn thấy up ảnh với Tina đều đều.
Đau lòng. Có nghĩa là tin đồn mụ và Tina chia tay chỉ là bịp fan thôi.
Ko khéo. Chiếu xong YON2 chúng lại công khai mối quan hệ cũng nên.
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
Điên lắm...............................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-2-2013 19:44:17 | Xem tất
vanboss92 gửi lúc 10-2-2013 23:39
bạn ơi.... tin gì vậy .... hóng thế
bạn có thể share thông tin lên trên này cho mọi  ...

Bạn muốn biết thông tin về Tina thì trên FB hay twitter rất nhiều. Nhưng chủ yếu mình phải tổng hợp được thông tin vốn đã bị xáo trộn. Hehe. Nói chuẩn ra thì chúng ta như những bà tám vỉa hè lượm lặt lại những thông tin quan trọng vậy.
Dạo gần đây, Tina thường tránh xuất hiện cùng Knoon, nhưng nếu để ý kỹ thì ko phải là ko xuất hiện cùng mà chỉ là không chụp ảnh cùng thôi. Có lẽ cũng đã biết fan sẽ như thế nào nếu cứ hay chụp ảnh cùng.
Tớ cũng hay ngồi lê, lượm lặt trên tất cả các mặt trận từ webo, FB, TW, đến Instagam. Nói chung cũng hay tự chuốc bực tức vào ng khi phát hiện chẳng khi nào mụ già ko hay đi với Tina cả.
Bạn cứ để ý lại tất cả các ảnh của Tina mà xem, thể nào cũng nhìn thấy mụ ta đâu đó lấp ló đấy.
Trên Fb có bạn nick tên Kbee, t thì ko phải bạn của bạn ấy, chỉ là ng theo dõi nhưng bạn ấy cũng rất hâm mộ Aom và Tina. Bạn ấy cũng khẳng định Tina và mụ vẫn bên nhau bình thường chứ chẳng chia tay như tin đồn.
Còn trên Instagram có một ng là bạn trai của Zara, một ng bạn mà Tina hay chụp ảnh cùng tớ cũng thấy đã có post ảnh mấy cặp đôi họ chụp chung. Nhìn rất chi ngứa mắt.
Haiza!!! Nói ra sao lại thấy khó chịu thêm thế này hả trời.
Ừ thì biết Tina cũng là ng nhưng tại mụ ấy vừa già vừa xấu nên mới thấy khó chịu thế chứ cứ yêu Aom đi. Có mà đưa cả chân lên vỗ ủng hộ ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-2-2013 13:40:17 | Xem tất
vanboss92 gửi lúc 12-2-2013 21:06
hức hức
mình thì nói thật là lười tìm tòi mấy cái trang khác ngoài fb lắm
đợt n ...

haha. Aom thì đúng là ko phải les. Nhưng cũng ko nói là k phải  straight girl. haha
Tớ vẫn rất chi là hy vọng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 22:23:37 | Xem tất
hix. Chuột *hà tớ *ị ho*g mấy phím liề* *ê* ko thể *ói chuyệ* với *ạ* đc. Hức
Để hôm*ào mua cái mới chú*g ta lại *gồi lê, la liếm tiếp *hé

Bình luận

:)) ôi trời cái tin của bạn ... may mà mình vẫn luận ra được :) mừ hỏng bàn phím chứ nhêỷ :D  Đăng lúc 21-2-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-3-2013 22:39:41 | Xem tất
tìm mãi không thấy bản MP3 bài Thank you của Tina các bác ạ
Rùi chế nà tìm ra cái này
Dow thui, dow thui
http://freemp3x.com/tina-jittaleela-mp3-download.html

Bình luận

uh. Học hát còn đc chứ học chữ chắc t điên luôn quá  Đăng lúc 29-3-2013 09:44 PM
chắc t cũng chuyển qua học hát tiếng thái gê, keke, zui zui, ngộ ngộ -))  Đăng lúc 28-3-2013 09:53 PM
kaka. T còn hát đc bài ấy nhé!! 555. Đang tập hát nốt Thank u đây. :)  Đăng lúc 28-3-2013 09:36 PM
m kết bài Forever love ,<3  Đăng lúc 28-3-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách