Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Joongbo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mes yêu thương] ~~*Hãy để âm nhạc xoa dịu tâm hồn bạn*~~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-10-2011 20:43:49 | Xem tất
To: Đại gia đình Tân hoàn châu cách cách. Đặc biệt là fan Vĩnh yến và đội ngũ ST yêu quý.

Hôm nay e có đảo qua nhà mấy lần và đọc được bài viết của anh Xin ở thớt nhà mình. cảm thấy có chút tâm trạng và muốn viết một điều gì đó cho nhà mềnh nên e đã gửi lời nhắn này.
             Trước tiên e gửi lời nhắn đến fan Vĩnh Yến. Trước đây e có vào KST nhưng k có tám nhìu và chủ yếu làm silent reader nhưng đến khi THCCC ra đời e đã tám và nói chuyện với nhiều người trong diễn đàn hơn. Mỗi người ở mỗi nơi, Người ở Miền Bắc, kẻ ở Miền Nam và có cả Miền trung nữa nhưng mọi người có một sở thick chung là THCCC. Chuyển từ nhà cũ, rồi lại xây nhà mới bây giờ đã hơn 200 page mọi người ngày càng thân thiết với nhau hơn. Fan đã cùng vui khi VY hạnh phúc, Buồn khi VY gặp quá nhiều đau khổ, .... rồi trải qua những lúc bực tức với  anti, với những người muốn phá nhà mềnh. Tình cảm mọi người ngày càng gắn bó và e cảm thấy thật ấm áp khi được cùng vui, cùng buồn với nhà mềnh.
           với ST, e thật sự cảm kích và cảm ơn các anh, cách chị nhìu lắm. Chỉ vì yêu phim, muốn đem niềm vui chia sẻ với mọi người nên ST đã cố gắng trích vốn thời gian quý báu để làm sub cho mọi người cùng xem. Thời gian gần đây đã có nhiều chuyện xảy ra, E  biết các anh, các chị đã vất vả nhiều, cũng đã bực tức nhiều, buồn và thậm chí có cả thất vọng nữa. Bây giờ điều làm e và fan Vy sợ nhất là ST đình phim ở đây. Thớt có nhiều anti thế nhưng bên cạnh ST luôn có chúng em, những con người yêu phim thực sự, luôn muốn nhà mình làm một Đại gia đình ấm áp và tràn đầy yêu thương, cùng nhau xem phim và chia sẻ với nhau những cảm nhận về bộ phim... bởi thế e hi vọng rằng ST sẽ tiếp tục làm sub cho film để mọi người cùng thưởng thức. THCCC có ý nghĩa k chỉ đối với ST mà còn có rất nhiều ý nghĩa đối e và toàn bộ những con người yêu phim nữa.  ST fighting!!!

Mỗi người trong Đại gia đình THCCC hãy cùng nhau cố gắng đến đi đến tận cuối con đường nhé. Em tặng mọi người bài hát shining friends :)

Bình luận

CỘNG 1 ĐIỂM :)  Đăng lúc 7-10-2011 08:58 AM
@bluebell: mình cũng đang dự định viết 1 bài để đi dự thi :D  Đăng lúc 5-10-2011 06:01 PM
nếu mọi ng thấy mess hay thì viết "Cộng 1 điểm" đi. vừa gửi mess đến nhà Tân, đến ST , vừa đua đòi lấy giải thưởng nào =))))))  Đăng lúc 5-10-2011 05:51 PM
Ôi cái mess dễ sương chưa ^^ em cũng nhớ nhà mình lắm rou` bây h` điều em sợ nhất là phim ko đc làm sub nữa bùn ghê gớm TT.TT  Đăng lúc 5-10-2011 05:17 PM
mess dài chút nữa mang đi thi đi bạn :D  Đăng lúc 5-10-2011 03:53 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +9 Thu lại Lý do
ArtnG + 5 :*
tabbycat0405 + 1 :x
Joongbo + 1 :)
Bara + 2 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-11-2011 16:21:08 | Xem tất
From: Luckystar_ntqd
To: ss Hổ iu quý của em

Lúc chiều ngủ dậy, mở máy tính ra em mới thấy cụ Mari nói là em quên sinh nhật cụ. Em xem lại bảng danh sách thì đúng thật là..... em quên. Mọi người trách em và em cũng cảm thấy trách chính bản thân mình. SS luôn luôn lo lắng, quan tâm cho các cụ, các cháu trong nhà, luôn hết lòng vì box Ho thế mà em lại không làm tròn trách nhiệm của mình. Sinh nhật ss mà nhà vắng tanh, không lời chúc, không quà.... Tất cả là lỗi của em. Dù có lý do gì đi nữa em cũng không nên quên sinh nhật ss,... Bây giờ em chỉ biết xin lỗi ss và toàn bộ thành viên của nhà Ho vì sự tắc trách của e. Em thật sự xin lỗi.

Nhân dịp sinh nhật ss, e muốn nói lên một vài suy nghĩ của em ạ.

Em mới chỉ quen biết ss một thời gian, không quá dài, cũng không phải ngắn,... nhưng đủ để em hiểu phần nào về con người của ss. Tuy KST chỉ là thế giới mạng ảo nhưng em cảm thấy tình cảm mà ss dành cho box Ho, cho minoz là thật. Ss lúc nào cũng hăng say, nhiệt tình với công việc, luôn dành những tình cảm thân thương cho Ho, cho gia đình minoz nữa. Lúc nào ss cũng muốn phát triển cho box ngày càng vững mạnh hơn.

Em thực sự cảm thấy yêu quý ss vì sự nhiệt tình của ss, vì nói chuyện với ss làm cho em một cảm giác thật ấm áp và gần gũi. ss giống như một người chị của em vậy.......

Hôm nay nhân dịp sinh nhật ss, tuy là lời chúc muộn nhưng em gửi tới ss những lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc ss luôn luôn xinh đẹp, luôn luôn vui vẻ, luôn luôn hạnh phúc bên gia đình bé nhỏ của mình. Chúc ss mãi là sếp hổ yêu quý của minoz. Sinh nhật vui vẻ ss nhé.

LOVE U SO MUCH !!! {:306:} {:306:}

Bình luận

ss đùa em thôi, sao là trách em mà không phải trách mình chớ? Nàng Hổ hiểu mà. Đừng tự trách mình nữa nhé. x:  Đăng lúc 4-11-2011 04:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách