Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: rabbitlyn
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Vượt Qua Lôi Trì | Diệp Lạc Vô Tâm

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-4-2012 03:56:00 | Xem tất
đọc 1 mạch hết truyện cảm thấy thật hạnh phúc vì đc nhảy hố sau
chứ cứ như CELLĐKA của ss banhmatong thì e chết k kịp ngáp
khâm phục các tiền bối đi trc về khoản chống chọi qua ngày,dài cổ chờ truyện
e cũng mới đọc vài tp của Tâm Tâm thôi nhưng e ấn tượng vs 2 hố chưa hoàn là SNVT và CELLĐKA
truyện nì của Tâm Tâm e đọc đau tim quá!dẫu vẫn biết sẽ có HE nhưng vẫn xót xa.nhiều khi chỉ mong nó hoàn nhanh nhanh,đến đoạn ngược thì chỉ muốn tua đi để mình ko phải dằn vặt cùng n.v
cảm xúc đọc kết truyện của e là hụt hẫng lắm vì thành thật mà nói e mong sau 7 ngày H điên cuồng a  c có vs nhau mụn con rồi c đi xa xứ,a đi tìm nhìn thấy con-bản sao của mình thì đau lòng tột đỉnh,sung sướng ngút trời{:270:} bế c vào đâu đo(đâu cũng đc{:288:})mà cầm thú
chết e dạo nì sắc nữ quá rồi!
e mong thế và tin kết là thê ai ngờ....

Bình luận

ss banhmatong bảo có ss và 1 ng nữa có suy nghĩ kết gần giống mình.mình thấy kết ấy sắc nữ quá mà sắc nữ thì mình nhớ ngay đến bạn nên hỏi ss thui^^  Đăng lúc 16-4-2012 02:53 AM
J mà có tui trong đó thế?  Đăng lúc 15-4-2012 02:06 PM
*mắt sáng như sao*ai thế ạ?phải bạn nhutphonglin k ss???  Đăng lúc 15-4-2012 12:24 PM
hí hí!e thấy ss kêu gào thảm thiết lun.may mà e sinh sau đẻ muộn.cảm ơn trời cao,cảm ơn đất rộng đã để mami sinh con muộn mấy năm=))  Đăng lúc 15-4-2012 12:24 PM
e rớt ạ!e rớt ạ!trời ơi!cái hố ấy e sợ mình sẽ chết vs nó mất.hố của ss sắp lấp đầy rồi còn cái hố SNVT sao e thấy còn trường kì kháng chiến quá=.=   Đăng lúc 15-4-2012 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách