Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-9-2011 00:10:46 | Xem tất
alo_alo88 gửi lúc 24-9-2011 00:04
Chấm điểm Nói yêu Bin theo cách của bạn
Không biết bài này của ai nhỉ? ^^
đây là  ...

sao chị chấm ít thế, ko giới hạn bài mà,
đêm mai mới chốt, cứ thong thả xem xét rồi
chấm thêm đi chị, xem như là động viên tinh thần
các chị già em nhỏ {:180:}

Mai em nghiền ngẫm thật kỹ rồi sẽ cho điểm nhé,
sẽ chấm thật sát ko để lọt lưới em nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-9-2011 18:23:18 | Xem tất
Xin phép cả nhà cho mót em được chấm luôn nhé, đêm nay về thể cũng lu bu phát thiệp với giải thưởng ko chấm thì lỡ mất. Nói trước là sẽ chấm thật chắc tay đấy nhớ.

DANH SÁCH BÀI THI: NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN

1. Cảm ơn anh: 7 > tuy chưa có sự đầu tư nhiều, nhưng bài viết xúc tích ngắn gọn, chứa nhiều tình cảm.

2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie > 8 > hình ảnh wen thuộc, phong cách wen thuộc, lời thơ wen thuộc {:173:}

3. Only for you – Huyn Bin 7 > xét tổng thể bài viết chưa được liền mạch cho lắm, câu cuối cùng rất hay và ý nghĩa, chọn thiệp đẹp lung linh ^^

4. Lời chúc dành cho anh.... 8 > khâu chọn và des ảnh hơi bị ưng ý, nụ cười rất hợp tong với tên bài thơ, nội dung liền mạch.

5. Gửi anh lời của gió… 7 > nói cứ như là người thật việc thật, từng câu từng chữ rất chân thành (y như chủ nhân của nó vậy{:161:})

6. Tình yêu fangirl dành cho anh 9 > thơ rất hay và ý nghĩa, rất đầu tư và chăm chút cho bài dự thi của mình {:171:}

7. Tình cảm của em dành cho anh  8 > đoạn đầu đọc hơi có chút ko hỉu, nhưng cái kết lại nói lên được rất nhiều điều

8. Mãi cười anh nhé! 8 > clip làm đẹp nhưng bài hát hơi có chút ko hợp với khung cảnh (ý kiến cá nhân thôi), bộ Hawaii này lúc nào cũng ấn tượng.

9. Ngày mưa tháng 9 9 > hình như ngờ ngợ nhận ra văn phong của “ai đó” rồi, tình cảm dạt dào quá, tự nhiên đọc xong thấy tháng 9 như là tháng đẹp nhất trong năm… muốn cho 10 điểm nhưng ngẫm lại, 9 điểm nó hợp rơ hơn {:184:}

10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé! 8 > lời văn nghe tình cảm quá, đặc biệt là đoạn cuối cùng, viết rất hay và sâu sắc, nếu chăm chút thêm nữa bài sẽ là bứt phá rất lớn đấy.{:110:}

11. Just for you 7 > tấm ảnh Bin ngủ mà mình yêu thix nhất đây, nếu viết về nó 1 chút thì chắc tuyệt lắm, viết hơi ngắn, nội dung chưa nhấn mạnh được lắm đến cái tiêu đề.

12. Gửi đến anh 8 > clip rất đẹp, những hình ảnh đời thường của Bin rất hay và ý nghĩa, thích cảnh kết khi Bin giơ tay chào, rất ấn tượng.

13. Bin à, saranghae 8 > những lời tâm sự rất thật, thích nhất đoạn viết về nhà mình, đọc xog có cảm giác sao mà… giống mình thế!!

14.Tản mạn Bin 10 > bài đầu tiên em thấy xứng đáng được điểm 10, ý tưởng viết ra từ chính những câu sign của thành viên trong nhà rất hay và mới lạ, những dòng tâm sự đầy tình cảm, hình ảnh thật >> rất hay!!!

15. Mùa thu và Anh... 8 > tiêu đề là mùa thu và Bin, lời thơ lồng ghép 2 nhân tố này rất khớp và hòa quyện, thơ hay, nghe rất nhẹ nhàng, mang đúng chất mùa thu.

16. Món quà đặc biệt 8 > thơ quá hay, sao những bài có mùa thu đều hay đến lạ thường nhỉ, thêm hình ảnh des rất hợp tong, đẹp vô cùng!!!

17. Bức thư "tềnh" đầu tiên 8 > lúc đầu đọc vào tựa đề áng chừng chỉ cho 7 thôi đấy, vì cái chữ “tềnh” làm chị thấy hơi quái, nhưng đọc xong thì lại cho thêm điểm, do lời tâm sự dễ thương quá, lại chân thành, đáng yêu ^^

18. Ngăn khép của trái tim 9 > viết rất hay, chủ nhân chắc là dạt dào tình cảm lắm đấy, thích nhất câu này “Em nhận ra là anh đi rồi đó... Nhưng ngôi nhà đã thay thế anh chăng?”, phục bạn này lắm{:143:}

19. 6 năm  9 > cả 1 chặng đường dài, nhưng lại phản ánh đúng sự thật, lời văn ko hoa mỹ, nhưng đọc thì cảm nhận được ngay, 6 năm hay 10 năm nưa cũng thế… chay trời ko khỏi nắng

20. Happy birthday to you_My charming namja 9 > càng về sau càng nhìu bài hay, clip ghép quá chuẩn, kết hợp nhạc nền hay, nhìn Bin phong độ và quyến rũ vô cùng.

21. Gửi đến anh 7 > chưa thật nhiều ý tưởng, lời chúc ngắn gọn, rất thích 2 câu thơ cuối này “Dù ở xa nhưng vẫn chung nhịp thở….Dù chẳng gần nhưng vẫn ở trong tim ♥”

22. Miss you 7 > thơ rất vần, đúng kiểu thơ tình, chủ nhân làm thơ rất khéo léo, lồng ghép các chi tiết tài tình quá.{:155:}

23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé 9 > đoạn thơ cuối rất dạt dào tình cảm, nghe nhẹ nhàng nhưng chứa chan, sâu sắc, nếu làm thêm chút nữa có khi sẽ cho 10 đấy

24. A little thing call love 8 > đoạn đầu đọc hơi lộn xộn, viết hơi cao siêu quá ^^, nhưng sang đoạn cuối thì viết càng lúc càng hay, đến kết bài thì cực kỳ thích cái tựa đề này.

25. Tại sao lại yêu Bin 8 > “Một người lây bệnh thì ít lâu sau chắc sẽ khỏi, nhưng cả đống người này cứ lây qua nhiễm lại như thế này thì căn bệnh này sẽ còn ngày càng tăng và trầm trọng hơn chứ không có xu hướng thuyên giảm được chút nào.” Lý do vì sao được 8 đấy, nên nhận ra sớm hơn mới phải, hay là từ đầu đã biết nhưng cứ cố làm ngơ!?{:184:}

26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu 8 > cám ơn em đã nói thay lòng chị, nhưng riêng câu cuối thì để chị tự nói {:180:}

27. Điều em muốn gửi đến anh...8 > chưa hiểu vì sao lại gọi Bin là anh lính chì, nhưng tác giả này nhiệt tình thế, hăng say nộp bài, ko cho điểm thì hơi phí {:173:}

28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu  7 >”chưa đầy một năm em đã  quên anh” cô này là cô nào đây, sao lại quên mau thế hả, SQ hồi ấy xem đúng là chán thật, nhưng cũng là phim ám ảnh mình lâu nhất{:176:}

29. Cảm ơn anh, Binnie!!!  7 > viết hơi ngắn, muốn chấm thêm nhưng ko biết chấm thế nào luôn.{:137:}

30. Happy B'day to Hyun Bin 10 > ko cần phải nói nhiều nhưng cái clip đã nói lên tất cả, đây là bài hát HBBD mà Si thích nhất từ trước giờ, xem clip đủ thấy chủ nhân bỏ nhiều tâm tư cho nó thế nào, đặc biệt là các công đoạn cắt dán hình, rất đầu tư và chăm chút, xem clip này là muốn hòa vào không khí sinh nhật ngay thôi {:143:}

31. Hyun Bin - my amazing namja! 9 > clip làm lung linh quá, mấy dòng chữ type trên clip rất dễ thương, nhạc nền hay, nói chung là chuẩn {:179:}

32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ! 8 > viết rất hay, rất đúng tâm trạng{:99:}

33. Bánh su kem Bin 8 > ý tưởng hay, mới lạ…”Lần sau, em học làm chocopie anh nhé.” >> nếu được thì mua vẫn ngon hơn {:184:}

34. Thư gửi anh trai 10 > nhìu cảm xúc quá… ko biết nói sao với bài này nữa…. lá thư sao mà chan chứa tình cảm… trên cả tuyệt vời!! Đáng lẽ là cho 9 điểm, nhưng thêm 1 điểm vì đã nhường anh trai em cho chị {:113:}

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol! 9 > 9 điểm vì ngưỡng mộ, ngưỡng một chủ nhân bài viết đã được nhìn tận mắt, nghe tận tai, nói chuyện trực tiếp, chỉ còn thiếu… sờ và ngửi nữa thôi là cho 10 luôn đấy{:112:}

Cuối cùng em cũng hoàn thành quá trình chấm thi {:105:}, mỗi người chấm dựa thi những tiêu chí riêng, mỗi thí sinh khi đã nộp bài chắc hẳn ai cũng dành toàn bộ tình cảm vào những bài viết của mình, phần còn lại là tùy "khả năng" của mỗi người thôi ^^.

Riêng về tiêu chí chấm của em là dựa trêm cảm xúc, cảm xúc của em sau khi đọc xong mỗi bài thi, nó lâng lâng đến độ nào thì em chấm ngay độ ấy {:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách