Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieu_windy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] Worlds Within (2008)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-10-2011 11:59:40 | Xem tất
violetrose gửi lúc 6-10-2011 21:05
Chào cả nhà,

Hú hú, tình hình là mình đang down và luyện lại bộ World Within HD của ...

Haizz, định com mấy dòng ở trên thôi nhưng thấy chưa đã nên phải com thêm chút nữa này.
Thế nào nhỉ, mình nhớ bạn Tinny đã nói, đại thể là nếu như My name Kim Sam Soon đưa HB đến với khán giả thì Secret Garden đưa HB lên hàng sao hàng đầu của HQ. Khi mình xem 2 phim ấy, mình đều thấy rất vui, cũng thích đấy nhưng riêng Worlds Within làm mình thấy say mê, thậm chí không muốn xem lại 2 phim kia nữa... Dù gì thì MNKSS và SG cũng đều là mô tip chuyện tình Hoàng tử - lọ lem, có chăng là cải biên đi các tình tiết mà thôi. Nhưng WW rất đời thường, gần gũi, mỗi nhân vật đều có những tính tốt và tính xấu, không có nhân vật nào hoàn hảo cả, cũng không có tình yêu kiểu sét đánh, sống chết để yêu mà là một chuyện tình rất đời thường, có tan vỡ, rồi hàn gắn, như thể ta đã gặp đâu đó trong cuộc đời này. Riêng với nhân vật Ji Oh, mình cảm thấy giống như con người của Bin vậy, rất chân thành, biết nghĩ cho người khác, có chút gì đấy hiền lành, dễ thương... Chắc tại mình yêu Bin quá nên nghiền WW luôn vậy! Tuần vừa rồi đi công tác, không internet, không máy tính, xa HB và WW, thấy nhớ kinh khủng! Lại mộng mơ mong cho couple yêu thích của mình SongBin có thể tái hợp, để phim như đời, đời như phim...

Bình luận

Mình thì sau khi coi xong SG lại muốn coi lại WW... chân thực đến mức tối đa...  Đăng lúc 11-10-2011 11:45 PM
mình cũng như bạn vậy, mơ một ngày Bin bất ngờ đến nhà Kyo, không phải đứng ngoài cho lạnh mà sẽ vào nhà xin ăn (một bữa cơm) ...  Đăng lúc 11-10-2011 05:15 PM
:)  Đăng lúc 11-10-2011 03:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-10-2011 10:26:40 | Xem tất
nail65 gửi lúc 18-10-2011 23:14
Những cảnh kiss nóng bỏng của Ji Oh và Joon Joong trong WW

...

Bin cũng đã từng trả lời phỏng vấn về các cảnh kiss trong WW rồi đấy, đúng là rất nhiều nhưng đó là những gì mà người ta thường làm trong cuộc sống. Chắc vì 2 người có tình cảm với nhau nên đóng những cảnh này tự nhiên hết sức. Mình rất thích cảnh kiss trong tập 9, khi mà JY đi quay phim về và JO đã đến nhà, đang hút bụi. JY muốn xem tập phim mình đã quay nhưng tivi đã chiếu hết, JO nói là anh ấy đã thu lại rồi. JY rất cảm kích chạy ào đến hôn JO thắm thiết, anh ấy kêu lên là cô ấy toàn mùi kim chi... Ôi, cái cảnh ấy 2 người cười với nhau rất hạnh phúc (mà tớ nghĩ là thật chứ không phải đang diễn)!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách