Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3832|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Thắc mắc, góp ý, thảo luận, ý kiến xây dựng box...

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2011 21:03:47 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Topic này lập ra để giải quyết những vấn đề như sau:

- Trả lời những thắc mắc, vấn đề liên quan đến Song Joong Ki
- Giải quyết những mâu thuẩn, sai phạm xảy ra trong box.
- Góp ý của tất cả thành viên để cải thiện box ngày 1 tốt hơn.

Lưu ý: Không 8 trong topic!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-9-2013 14:53:36 | Chỉ xem của tác giả
KHT.Toji gửi lúc 27-9-2013 20:49
Vậy mình report về những clip đã bị die link down vs onl nha

cám ơn các bạn, nếu mình tìm được nguồn thì mình đưa cho các bạn được ko ?

Bình luận

Được chứ, bạn edit bổ sung ngay tại bài viết này của bạn, link raw (nếu có), nguồn eng sub/chinese sub... để subteam và mod box sẽ thảo luận, nếu phù hợp sẽ làm   Đăng lúc 30-9-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 27-9-2013 20:49:13 | Chỉ xem của tác giả
Vậy mình report về những clip đã bị die link down vs onl nha

+I'M REAL SONG JOONG KI ep 1 (MU...)
+..Poisonous Tongue – Tei
+ HAPPY TOGETHER EP 155

với 1 vài clip khác
à ST có làm Vietsub Strong heart có Joong Ki ko :( mình tìm hoài chả ở đâu có hết á :(

Bình luận

Vietsub Strong Heart tập 22 hiện chưa có nơi nào làm sub nên Kiss House chưa có nguồn để làm ^^ Còn các link bạn thông báo, subteam sẽ cố gắng reup ^^" Cảm ơn bạn :)   Đăng lúc 30-9-2013 10:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 25-9-2013 09:41:58 | Chỉ xem của tác giả
KHT.Toji gửi lúc 23-9-2013 13:15
Xin chào,
Mình không biết là thắc mắc ở đây thì có đúng ko nữa, nhưng mình tìm kh ...

Chào bạn,

Thời gian vừa rồi kênh Youtube của KissHouse bị xóa dữ liệu vì một số nội dung liên quan đến bản quyền  do chúng ta làm vietsub một số chương trình của các đài khác.

Hiện tại KissHouse đang trong quá trình reup lại các clip đó, bạn có thể xem tại kênh của KissHouse trên DailyMotion http://www.dailymotion.com/KissHouseVietnam#video=x14snw3. Ngoài ra, nếu cần report về các clip đã bị die, bạn có thể comment ngay tại topic này cũng được

Cảm ơn bạn đã có ý kiến góp ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-9-2013 13:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào,
Mình không biết là thắc mắc ở đây thì có đúng ko nữa, nhưng mình tìm khắp rồi chỉ còn biết hỏi ở đây.
Các bạn có thể lập 1 topic để mem post link vietsub bị die rồi các bạn ST hay upload có thể re-up lại link mới ko ?
vì có rất nhiều sub bị die hết link mà mem thì nhiều người muốn down.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 14-6-2013 20:05:40 | Chỉ xem của tác giả
iukhj gửi lúc 14-6-2013 10:30
choa em hỏi với nhà kiss mềnh có Forum riêng không ạ . Tại em thấy nếu onl trực t ...

Chào em :)

Kiss House trả lời: Không có forum riêng ;) Đây là forum tiện lợi nhất rồi đó em :D Chat box chỉ dành cho việc tám nhanh, như vậy sẽ rất lag :D Trừ phi là forum có dung lượng lớn và trả phí hàng năm để duy trì.

Còn ở đây, free, em có thể post bài dài rất thoải mái, tương tác được với rất nhiều thành viên khác :) Lại được cập nhật thông tin rất đầy đủ về Song Joong Ki ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 14-6-2013 10:30:32 | Chỉ xem của tác giả
choa em hỏi với nhà kiss mềnh có Forum riêng không ạ {:161:}. Tại em thấy nếu onl trực tuyến trên Forum thì tiện hơn trong kite mọi người có thể tám trong Chat box {:139:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-4-2013 20:41:52 | Chỉ xem của tác giả
ồ, ra là nhà mình cũng đã trải qua những lúc khó khăn như thế này nhưng mọi người đã cố gắng và làm rất tốt rồi đấy ạ hy vọng có thể cùng mọi người đóng góp nhiều hơn vào sự phát triển của box
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 4-4-2013 08:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Bacham72 gửi lúc 3-4-2013 20:19
Chị chào Gavn2310 !!!
Lần đầu tiên bước vào nhà lớn, có quá nhiều phòng nên không b ...

Chào chị Bacham72 :)

Đối với fanfic, chị post tại box fanfic tại kites.vn theo link sau :)

http://www.kites.vn/158-1/fanfic.html

Còn đối với box Ki, là nơi dành update tin tức hoạt động, rumor, tám tám về Ki ^^ Chị có thể post bài trong nhà tám PR link topic fanfic chị lập tại box fanfic, nhưng không lập topic fanfic trong nhà Ki :)

Thân mến ^^
Em Gavn2310.

Bình luận

Cảm ơn em rất nhiều! Chúc em luôn vui, khỏe! Nếu chị đăng được qua ủng hộ chị nhe! Thân ái!  Đăng lúc 4-4-2013 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-4-2013 20:19:39 | Chỉ xem của tác giả
Chị chào Gavn2310 !!!
Lần đầu tiên bước vào nhà lớn, có quá nhiều phòng nên không biết đâu là đâu, đành xông vào phòng này hỏi đại, nếu có gì không đúng em bỏ qua cho :))
Chị có một Fic Joong Ki và Chae Won, chị muốn chia sẻ với fan của Joong Ki vậy chị có thể đăng trong nhà Joong Ki không? Nếu được thì chị đăng ở mục nào?
Chờ tin em! Cảm ơn em! Thân ái!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách