Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17983|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KissMusic] ♥ ♫ ♫ Music for Soul - Âm nhạc cho tâm hồn và cùng cảm nhận ♫ ♫ ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-9-2011 04:37:02 | Xem tất
Hot Issue (Remix) 4Minute ft. Song Joong Ki & Seo Hyo Rim

Cre: herliana0505 @ Youtube

Trong vid này bro Ki chỉ dance thôi, khúc cuối có thấy bro hát mà không nghe rõ giọng bro :-s
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-9-2011 00:16:26 | Xem tất
Bước sang 19 rồi nhỉ, theo giờ bên Hàn hơn bên mình 1 tiếng ấy, chắc giờ bro Ki đang nằm trên giường khò khò đây ;))
Còn nhà mình thì đang háo hức, chờ đợi cái ngày Đặc Biệt này mau tới

Biết tới bro yêu qua vai Nữ Lâm trong SS, từ cái nhìn đầu tiên vẻ đáng yêu, nghịch ngợm của Yong Ha đã "cướp lấy hồn" mình từ đó. Và thế là sa vào "cái bẫy" chỉ là sự vô tình như thế mà không thoát ra nỗi cho đến giờ. Càng xem, càng nhìn, lại càng thích ... Không chỉ diễn xuất, vai trò MC, hát bro yêu cũng rất tuyệt. Thêm cả nhiều shoot ảnh thật đáng yêu, đa phong cách, CF cũng càng nhiều hơn.

Nãy giờ nói miên man một tràng gì thế này hở Dan ơi là Dan [; ....

Chúc bro yêu sẽ càng thành công hơn trong sự nghiệp, có những bước đi thật vững chắc

Luôn vui vẻ, đáng yêu và mãi là KI [ HÂM] CỦA TỤI EM NHÉ !

Có một sức khỏe thật tốt để làm việc thật hiệu quả

Và luôn GIỮ NỤ CƯỜI TRÊN MÔI !!!

Cùng xoay xoay với bro yêu này cả nhà

Cre: maynmarmtv @ Youtube - Google

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

nhận đc quà cái xoay hăng hái quá đê a ui..........  Đăng lúc 28-4-2013 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-9-2011 21:11:18 | Xem tất
lily93 gửi lúc 21-9-2011 17:59
Tặng cả nhà 1 bài hát nào =))

Nghe cũng ổn ổn :D

Thấy tâm trạng của em không vui cho lắm
nên chị tặng em bài này nhé

Cre: ONTD2 @ Youtube

Be Strong
Be Brave
You Can Do It
Spread Your Wings
Hold Your Chest High
You Have Me
I'll Be With You Together Forever
This Is My Dream ...

Mong em mau vui vẻ trở lại với nụ cười tươi trên môi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-9-2011 02:14:27 | Xem tất
lily93 gửi lúc 25-9-2011 19:53
♥Mia: Cảm ơn em nhiều, bài hát của em hay lắm ♥,

Nghe tin em đi học xa nhà mình vậy chị cũng hơi buồn xíu xiu nhưng thôi Ly yêu cố lên nhé
nhà mình sẽ nhớ em nhiều lắm ấy
mong rằng trong thời gian tới, khi rãnh rỗi em cũng có dịp về thăm nhà
cũng đừng suy nghĩ nhiều quá nhé Ly
chị mong em luôn vui vẻ, gặp nhiều may mắn với nhiều kết quả thật tốt nhé
sẽ nhớ em nhiều ...
Yêu em gái của chị
{:161:}{:155:}

Cre:  rosariovampireslayer @ Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 3-10-2011 20:03:17 | Xem tất
Dạo này tâm trạng cứ gọi là khó chịu cực độ
may mà công việc mọi người giao có thể vẫn hoàn thành được, không thì tiêu luôn rồi
đi kiếm một vòng tin tức mới của bro Ki cũng không thấy gì hic...
hay mình lại kiếm không đúng chỗ nhỉ
hôm qua kiếm ra được bài này, khá giống với mình bây giờ

Cre: GoodCookin101 @ Youtube

Bình luận

dạ ss yêu >:D< :x  Đăng lúc 3-10-2011 08:50 PM
Nghe nhạc và tham gia game nhà mình để giảm stress nào :)  Đăng lúc 3-10-2011 08:31 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 1 Fighting nào ~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-10-2011 23:29:25 | Xem tất
Vừa nghe ss Gà thông báo rằng bro yêu đã TỐT NGHIỆP rồi {:291:}
Lòng vui sướng hihi... lâng lâng dễ sợ
thấy bro yêu như thế cũng vui lây luôn
tặng bro yêu bài này này
{:306:}

WANNA SAY THAT I REALLY [ PROUD OF YOU ]

Tiếp tục thành công và bước những bước vững chắc hơn trong tương lai bro yêu nhé

Cre: spongebil @ Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-10-2011 21:13:40 | Xem tất
Hôm nay lòng lại thấy buồn hì... chỉ mong vui vẻ nó kéo dài hơn một chút mà sao thật khó
tối qua vừa đọc một bài thơ ừm ... tác giả viết về nỗi đau trong lòng, quên đi một người điều đó thật không dễ dàng gì nhưng nếu có một cơ hội nào đó cũng mong sẽ quên, sẽ không còn nhớ bất cứ chuyện gì nữa ... Lòng cũng sẽ không đau nhiều như thế đúng không ? Tim vẫn sẽ nguyên vẹn như lúc ban đầu, không đầy rẫy những vết cắt như vậy đâu .... có lẽ nó cũng đã ảnh hưởng đến bản thân mình rồi ... đã và đang trải qua cái cảm giác đó ... Muốn khóc thật to ừm ... sẽ khóc thôi ! Ước gì cuộc sống đơn giản đi một chút, tình cảm dễ dàng giải quyết hơn một chút ... thế có hay không ?
Lòng đang không thể vui nổi nên hôm nay đành phải mượn "anh trai" nhà mình làm "thớt" thôi ...

From: Dan
To: Anh trai [ bro Ki ] ♥

Mấy nay em thấy vui, ừm thật sự vui vì không có chuyện gì nghiêm trọng xảy ra cả. Hôm qua vừa thấy hạnh phúc khi biết tin anh đã tốt nghiệp - ông anh yêu quý của em vậy là cuối cùng cũng giải quyết "nợ" xong rồi, đúng không ? Chắc anh cũng vui lắm lắm, ừm nhìn vẻ mặt tươi cười cùng bạn bè. Dáng đứng khó đỡ này, thêm cá hai tay đều làm hai chữ "V" làm em nhớ lại cái dáng vẻ một người anh trai ấm áp, luôn bên cạnh em gái của anh trong "Will It Snow for Chirstmas ?" ấy. Em đang ước, ước gì mình có một anh trai tốt như thế thì hay biết mấy. Đó hôm qua em cảm giác hạnh phúc, vui biết mấy vậy mà hôm nay chỉ là em muốn biết suy nghĩ của người đó. Nhưng mà có lẽ em đã sai rồi, em không cố ý nhưng hình như lại vô tình làm điều đó, cái điều mà ai cũng không thích [ so sánh người đó với người khác ]. Em không biết, em biết rằng em cũng không có cái quyền gì cả, cũng chả là gì của người đó, đúng thật sự là vậy. Nên cái quyền ép buộc người đó phải nghĩ về em thì thật là vô lý đúng không anh ? Dù đã biết là mình vô lý, mình sai như thế nhưng sao em không thể bình thường được. Chỉ cần nghĩ rằng ừm nên nghĩ thoáng đi một chút, cũng không làm được gì rồi, thì mình cứ nghĩ như ý mình muốn đi, nhưng em lại không làm được rồi. Thái độ đó, không hề quan tâm, không để tâm đến ... em chợt cảm giác mình lại bị bỏ rơi thêm một lần ... Điều em cố gắng làm chỉ là muốn người đó vui hơn, nhưng sao khó thật ấy anh à ... Thật khó để hiểu, thật khó để biết người đó đang nghĩ gì ... thật sự khó ... Em gái lại nói lảm nhảm gì thế này .. xin lỗi anh trai hôm nay khó chịu quá .... mong có một người anh như anh ở cạnh nhỉ ... thì tốt lắm !!!

Cre: kessax3 @ Youtube

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-10-2011 04:07:28 | Xem tất
Hai hôm nay mạng nhà em có vấn đề, đã vậy còn chuyện kia nữa, bực càng thêm bực anh trai yêu quý à {:437:} chẳng biết làm sao, cũng chẳng có chỗ nào để trút. Ngồi suy nghĩ thôi thì lấy phim ra xem cho không vẩn vơ nữa, vậy mà cái cảm giác khó chịu đó nó vẫn tệ như vậy. Mấy hôm trước còn có thể "mượn" ông anh yêu quý của em mà trút. Đến tận hôm nay thì cũng không trút được anh à .... biết làm sao đây. Mai lại là một ngày quan trọng nữa mà em có thể chả gặp được cái người quan trọng đó vì mạng nó cứ chẳng ổn thế này. Muốn tập trung học hành thì lại trở chứng kiểu đó đó, có chuyện quan trọng thì lại trở chứng như thế là sao nhỉ ~.~ {:431:} {:421:}

Giờ em chỉ muốn thế này thôi ... {:402:}

Cre: cconed @ Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-10-2011 05:19:48 | Xem tất
Anh, hôm nay đáng lẽ là một ngày đặc biệt với em vậy mà em không thể khóc, em khó chịu, cái cảm giác đó nó đang muốn bóp nghẹt mọi cảm giác rồi anh trai à ....
Thật lạ ... cũng chả muốn nghĩ tới, dạo này mấy ngày rồi nhỉ ... chừng 3- 4 ngày rồi ấy, không thể gặp, cũng chẳng ai để tâm, chỉ mình em gái anh để tâm vào mà thôi .... Ừm em cảm thấy mệt mỏi, thêm một lần, cũng chẳng muốn vực dậy nữa rồi. Người ta sẽ mắng sao mà mềm yếu đến thế ? Nhưng ừ thì thực tế nó vậy, muốn thay đổi, cũng chả muốn nó sẽ cảm giác nặng trĩu, khó chịu đến mức này đâu...
Em sẽ lại chạy ... chạy thật xa thôi ....
Chẳng ai cần em gái anh cả .... chẳng ai cả .... không một ai ...
cố gắng làm gì nữa chứ ....
Buông xuôi mọi thứ thôi

[ Rơi ...
    Thêm 1 lần .... ]

Cre: beautifuleyeesx3 @ Youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-10-2011 04:17:20 | Xem tất
Thêm một ngày không vui nữa bro yêu à ... em gái cũng chả biết làm gì nữa này. Ngồi loay hoay nghe nhạc rồi lại bay vào PTS làm một cái ảnh. Em vừa đi dạo một vòng trên FB thì thấy có bài này này. Nghe giọng ai đó quen quen hihi... chắc em phải down ngay về mới được. Giọng ông anh nhà mình thật ấm, nghe thích ơi là thích luôn ấy. Em mong được xem phim này ngay ghê ấy. Hôm bữa cũng vừa mới xem mấy ảnh mới của bro, lại đọc được tin tức. Có lẽ nên vui vì anh trai có tin vui nhỉ, nhưng cũng có gì đó buồn một tí, chỉ một tí thôi. Chứ thật ra cũng mong anh trai mình có người chia sẻ chứ nhỉ. Không thể ích kỉ được mà, ai cũng có cuộc sống riêng đó thôi.

Nhớ anh ... ông anh yêu quý của em gái à !

Cre: abcdefghiJayKen @ Youtube

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Fighting nhé em ~ Nỗi buồn sẽ qua đ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách