Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 18534|Trả lời: 44
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KissMusic] ♥ ♫ ♫ Music for Soul - Âm nhạc cho tâm hồn và cùng cảm nhận ♫ ♫ ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-4-2013 09:06:17 | Xem tất
post cái xem có sai quy định không ^^ ( sai thì xóa nghe Gà,chớ làm sai miết ngại dễ sợ hé hé)

Bình luận

E chưa bit up hình ss ạ:(, đọc hd của bạn Gà rồi, mà vẫn mò không ra, dốt quá :(((  Đăng lúc 8-4-2013 12:42 PM
Fuu ơi, up hình ngay luôn đi. Ko biết nguồn thì ghi là credit to owner. Ss đang cần hình để des banner cho cái góc KiSoo nè  Đăng lúc 8-4-2013 09:58 AM
e lượm được mấy cái hình hai lão , up có cần ghi nguôn k ss, em vần còn mù mấy cái vụ này ^^  Đăng lúc 8-4-2013 08:42 AM
Xong rồi nhé. Vô post bài đê e ơi :)))  Đăng lúc 8-4-2013 08:32 AM
được đó ss, em khoái hai bạn ni lắm, hum qua e mò được thông tin, hai bạn hẹn hò cuối năm cùng đi nghĩa vụ đó, làm liền luôn cho nóng ss  Đăng lúc 8-4-2013 07:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-4-2013 08:33:31 | Xem tất
Đầu tuần chúc cả nhà vui vẻ.

Viết như một nhà văn, để thể hiện tình yêu với một ai đó, tôi không có tài năng...
Nhưng viết để ai đó hiểu tôi yêu người đó như thế nào, cả ngàn từ tôi vẫn có thể nói.
Anh,cám ơn anh đã cho em một niềm vui trong cuộc sống bề bộn, cho em một chút bình yên, một nụ cười, và những người bạn mới ^^.
Hôm nay up bài này, vì giai điệu nó vẫn cứ ám ảnh trong đầu, chia sẻ cả nhà cùng nghe. Chúc cả nhà tuần mới năng động :)

Bình luận

Ối giời ơi, thế phải viết rõ ra chứ, ss đọc qua lại cứ tưởng là anh nào khác cơ. He he, anh Ki thì mềnh hem có ghen =)))  Đăng lúc 8-4-2013 09:56 AM
hé hé, em nói anh Ki ấy ss ơi, nhờ có anh, mà em có thêm những người bạn như ss, Gà,Bim, khoai, nắng,bé Minh, ss chuông biển...và có anh mà em có được niêm vui hàng ngày   Đăng lúc 8-4-2013 08:59 AM
Á à, tâm trạng lắm đấy nhé. mình cũng thấy ghen tị với Fuu. Chúc mừng em vì có một người mang lại cho e bình yên, nụ cười và những niềm vui trong cuộc sống.   Đăng lúc 8-4-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-4-2013 16:43:06 | Xem tất
Hum ni lang thang lụm được cái bài ni, bài này được sử dụng trong phim Deep Rooted Tree của Ki hâm. Có lẽ có bạn đã từng up rồi, xin phép mình up lại cả nhà cùng thưởng thức ^^

http://mp3.zing.vn/bai-hat/Dokgodai-4Men/ZWZAFD09.html

Xem mv này, mới thấy anh nhà mình có cái tài diễn xuất bằng mắt thật tuyệt vời, chua xót, phẫn nộ, đau đớn, quyết tâm, có đủ cả.

Bình luận

đang từ 1 anh chàng đẹp trai long lanh chuyển sang 1 ông chú chả thấy đẹp tẹo nào, mất hết cả hình tượng :))  Đăng lúc 17-4-2013 12:14 AM
Ss y chang e, tự nhiên hết phần Ki qua ng. Khác đóng e tụt cả cảm xúc, k xem nữa, Ki đóng phim này thần thái cũng oai phong ghê ss nhỉ, đẹp trai thôi rồi :)))  Đăng lúc 16-4-2013 10:38 PM
công nhận phim này ss thích nhất mấy cảnh có Ki, diễn xuất thần luôn, nhất là lúc ở trong rừng phải đối đầu với bố ý, hay thật, hết đoạn Ki là ss hết xem :)   Đăng lúc 16-4-2013 10:24 PM
Bim, bày ss up ảnh với up mp3 zới, lụm được nhìu cái hay mà ko bit up, mới bit up clip thui  Đăng lúc 8-4-2013 07:10 PM
hú hú hú clip này e chưa xem bh luôn á ss :)) may qá có ss Fuu up lên hế hế hế  Đăng lúc 8-4-2013 06:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-4-2013 10:58:12 | Xem tất
" Xin đừng quên anh, dù anh chỉ sống được thêm một giây nữa thôi, trái tim anh vẫn dành cho em"
Mỗi khi nghe giai điệu này, những cảm xúc lẫn lộn lại hòa vào tương lai...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-4-2013 16:55:21 | Xem tất
Ngồi vỉa hè, vô tình nghe lại được giọng của Jo Sung Mo .. lại nhớ về thời tự kỷ của 7 năm trước, đã từng hâm mộ, quên ăn , bấn loạn với chú Park Shin Yang ^^ ( giờ là giai nhà mình  hé hé )
Cảm xúc vẫn như ngày nào khi giai điệu này vang lên, share cho cả nhà cùng nghe, cho những ai đã một thời mất ngủ vì "Lovers in Paris"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-4-2013 08:12:36 | Xem tất
Hôm nay tặng nhà mình bài hát này nhé.
Trước đây bài hát này do nhóm Secret Garden trình bày, Westlife cover lại (hình như là năm 2010), và nó được nổi tiếng và phổ biến hơn bao giờ hết.
Nhẹ nhàng, ấm áp là tất cả những gì bài hát này đem đến cho mình, hy vọng nó cũng chạm được đến xúc cảm của các bạn.

Bình luận

^^ rất mừng vì bài hát chạm được đến cảm xúc của ss Koki :))  Đăng lúc 17-4-2013 01:32 PM
Ôi deabak, Koki mê SG lắm. Ngày xưa có một dạo chỉ nghe SG và SG thôi. Bài hát này hay và vô cùng ý nghĩa. Có bản cover của Il Divo cũng hay nữa. Thanks for sharing  Đăng lúc 17-4-2013 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-4-2013 11:13:26 | Xem tất
Nổi cả da gà mỗi khi nghe Adele hát, chất giọng quá tuyệt vời, hát live không khác gì thu âm.
em tặng ss KoKi và ss Chuông biển nhé.
Không thể bình luận hay cho cảm nhận nhiều hơn về bài hát này,vì nó quá hay, quá thấm vào cảm xúc ^^

Bình luận

hồi mới có ss mê mẩn mãi, nghe đi nghe lại vì lời quá hay ^_^  Đăng lúc 22-4-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-4-2013 08:05:12 | Xem tất
Nhớ lắm những chiều thứ 6, khi nghe khúc nhạc Moonlight Densetsu vang lên, dù đang ở đâu cũng phải nhanh chân chạy về nhà ngồi trước màn hình để được hóa thân cùng với Sailor Moon.
Nhớ lắm một tuổi thơ ngày đêm chăm chỉ vẽ Usagi, Ami,Rei,Makoto,Minako và Mamoru, những nét vẽ ngây ngô nhưng chứa đựng cả những ước mơ được làm người bảo vệ trái đất

Bài này em dành tặng cho ss Chuông Biển và cả nhà , những ai đã từng rộn ràng nhịp chân, nụ cười rạng rỡ khi giai điệu này cất lên nhé.

Makenai Opening Sailor Moon Stars

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-4-2013 09:36:23 | Xem tất
Only Human - K

Bài này tặng riêng em Gà, huhu ss mới mò xem lại,  mất hai lit nước mắt rồi Gà ạ.
Có lẽ xem hết phim phải rớt 10 lít là it.

Mỗi khi nghe giai điệu này, lại cảm thấy cuộc sống thật đáng trân trọng, đừng từ chối bất cứ thứ gì mà thế giới này trao tặng cho bạn, vì bạn chỉ có một cuộc đời để tận hưởng nó thôi. Một bộ phim đẹp nhất trong lòng tôi...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-5-2013 09:57:28 | Xem tất

Until You-Shayne Ward

Những bài hát của Shayne Ward rất lắng động, nhẹ nhàng và đầy yêu thương... hôm nay nhớ một người đã từng cho mình những rung động đầu đời của tuổi học trò,thật đẹp...
Không biết bình luận gì hơn ^^, mọi người nghe và cảm nhận nhé :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách