Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HyunBinHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Box's Office]~.~ Nơi bàn và chia việc trong box

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-12-2012 22:00:31 | Xem tất
Chị đi 1 số nhà thì thấy thread ST của họ để chế độ ẩn hoặc là dời vào group làm hội kín, ai tham gia ST mới vào được. Chị thấy đây cũng là ý hay đó.
Hồi trước làm sub FOL và IL toàn liên lạc với chị qua email, từ dạo làm LA tự dưng đưa lên đây thành ra mọi người cứ kéo vào đây nói thế này, chị thấy không ổn. Cái phim LA vừa tung thì đã có nơi reup tùm lum, là do họ canh mình rồi, từ lúc phân chia việc đã biết hết mình làm tới đâu.
Si xem xét lại nên đặt cái thread này chế độ ẩn hay dời vào group đi em, để tơ hơ thế này không ổn đâu.

Bình luận

em chỉnh đc chức năng ẩn rồi chị nhé ^^  Đăng lúc 13-12-2012 09:50 AM
chẳng bao giờ check mail cả. Lần trc Ha và Sel gửi mail vụ tập san mà chị hôm qua mới đọc :-s Nhóm kín lại càng ít khi vào, chỉ nhà mình là e vào thường xuyên thôi :D   Đăng lúc 13-12-2012 08:56 AM
để mọi người thông báo cho nhau check mail hoặc bàn những việc khác mà ko phải làm sub. E ko biết chị em mình thì thế nào, chứ em thì hầu như ko có việc gì thì e   Đăng lúc 13-12-2012 08:55 AM
Em thấy ko cần phải lập nhóm kín, mình chỉ cần chú ý lần sau ko post công khai và chi tiết mọi việc lên đây nữa là đc. Thread này vẫn cần thiết,  Đăng lúc 13-12-2012 08:53 AM
vừa thử xong. Mem thường ko hide được :(  Đăng lúc 13-12-2012 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 13-12-2012 15:12:02 | Xem tất
Chức năng ẩn là thế nào hả si?
Vì chị chỉ thấy được bài của chị thôi, còn bài người khác không thấy.
Mà không thấy thì bàn cái gì?

Bình luận

thế nên thôi dời vào hội kín cho xong!  Đăng lúc 14-12-2012 02:31 PM
là cái chị nói với em, chị ghé vào thread của box họ chị ko thể đọc đc nội dung đó chị, em vừa cài xong, nhưng mà cài cái này thì ko ai đọc đc bài của ai cả :((   Đăng lúc 13-12-2012 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách