Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phank
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House](¯`'•.¸Happiness will come to who can wait!!!!!¸.•'´¯)

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-1-2012 23:07:11 | Xem tất

{:306:}
BUBU ĐÁNG YÊU SINH NHẬT VUI VẺ
{:306:}

P/s: cái bánh dễ thương hơm *chơm BUBU* *chơm người mua bánh* (đố bít ai mua đó)

Bình luận

mềnh góp phần ăn cái bánh :">  Đăng lúc 14-1-2012 02:43 PM
;)) Chẳng lẽ là Nap đin ??????  Đăng lúc 14-1-2012 08:24 AM
ôi chời ơi cái bánh :-O ~~~~ =))))) :* :*  Đăng lúc 13-1-2012 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 15-1-2012 14:44:10 | Xem tất
YunHo yah, anh là ai thế?

Một ngày thôi nhé, Kim HoaHoa.
Cho em mượn YunHo một ngày thôi nhé
Chợt nhớ lại một câu của Kim HoaHoa: Mỗi khi cậu ấy buồn, tôi thường ôm lấy cậu ấy để an ủi, nhưng sao chẳng giống như khi tôi vỗ về YooChun hay ChangMin, cảm giác giống như là tôi đang được ôm và tôi mới là người được cậu ấy dỗ dành!

Bởi vì YunHo ấm áp lắm
Yêu anh!!!

*chỉ chỉ lên trên*
Đáng yêu thật đấy, đáng yêu wa' đi
Mỗi lần nghĩ ra cái gì lại muốn làm ngay~ Khi em tự hào vì các anh, thì chính mình cũg muốn tự hào khi có thể làm đc điều gì đó!
Tự Hào~ Điều em cảm thấy tự hào ở mình là khi ss VA nói "em là người tiếp cho ss sức mạnh yêu DB hơn~" - Khi ss Phank bẩu "em như 1 chốn bình yên cho ss tìm về sau bao ngày mệt mỏi..." - Khi Xọn nói "Yêu Heo nhiều nhất!~" *kèm nụ cười khả ố* - Khi ssĐá nói "Em là tình yêu~ là vật sỡ hữu của ss nữa"   [nổ mũi bùng bùng  ]

*lại chỉ chỉ lên trên*
Tinh thần tự hào đáng ngưỡng mộ nha

Bình luận

JYH ấm ấp :"> :">  Đăng lúc 16-1-2012 04:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 22-1-2012 23:50:57 | Xem tất
HAPPY NEW YEAR

Chúc Gái nhà năm mới sức khỏe dồi dào (có sức đú theo zai và đú theo nhao :">, tiền zô đầy túi, tình zô đầy tym
Một năm hạnh phúc, an lành cho tất cả mọi người nha~ Iu mọi người nhìu lắm {:306:}
P/s: có ai đại gia lì xì cho mềnh lấy hên hơm nào   

Bình luận

Sap ơi ~ dụi dụi ~ năm mới vui vẻ ~ Chơm má  Đăng lúc 23-1-2012 10:15 AM
*rết lỳ xì* (=tinh thần) Mun cưng năm mới hạnh phúc nhoa! :*  Đăng lúc 23-1-2012 01:48 AM
đại ra rếtttttttttttttt cho nè :-*  Đăng lúc 23-1-2012 12:10 AM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 ;)) Happy new year *om*
kanu + 5 Năm mới zui zẻ :-*
gaumapu + 5 Năm mới vui vẻ nha! :*:*:*:*:*:*
kunie + 5 Lì xì Happy New Year

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 29-1-2012 23:59:45 | Xem tất

Mềnh bị thích tấm này nhà ạ :">
Mỗi khi thấy anh giơ ngón tay hướng ánh nhìn đầy tự hào với nét mặt rạng rỡ hạnh phúc là mềnh bị ngây ngất ah   
Theo nhời gợi ý từ linhlinh iu dấu thì có thể để câu xì lô gân dư này "Without you there is no place to belong" :">

Bình luận

ế thích câu này td ơi :"> it's not goodbye :-*  Đăng lúc 30-1-2012 10:10 PM
thích a~ :x :*  Đăng lúc 30-1-2012 11:29 AM
MoonMoon :x Yun ah của ta thiệt * dễ xương* qua :">  Đăng lúc 30-1-2012 01:05 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
josemario + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngocxit + 5 Hay :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 2-2-2012 00:36:38 | Xem tất
Náp iêu rứa là bằng mềnh ròi nha 22 ròi nha
Chúc hạnh phúc ah~

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ngocxit + 5 Oa Dún Mỹ nông kìa :((

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 5-2-2012 22:05:58 | Xem tất
s2JJ gửi lúc 5-2-2012 21:27
Bay lả lướt vào nhà ~

Xin chào toàn thể gái nhà Nam Bắc, châu Mỹ, châu Âu, châu  ...

Bé Bỏng đáng iêu cụa Gái Nhà nha
sự nông nổi cụa DzeiDzei mí MunMun là đêy

Hôm nay đi off rất là vui nha, được gặp các Gái đáng iêu nha :"> được gặp anh phăng boi rớt là thích nha :"> cái cảm giác vừa nghe thấy điệu nhạc cất lên đã ngỡ ngàng phi vù ra ngoài hóng hớt nhạc zai nó thật là thú vị nha, quên xừ mất mình chốn đông người, quên xừ mất cái điện thoại cụa mềnh vữn còn nằm chỏng gọng trên bàn cho em họa sĩ dòm hình Dun Chê vẽ

Những tấm hình shinh đợp cụa buổi ọp hơm nai sẽ đc Chu Chu úp đây trong thời gian sắp tới, ai mún coi hình thì cứ Chu Chu mà hú nha

Hôm nai làm cầu truyền hình tư vấn tình yêu tình báo cho em nhỏ mà nhại có sự cố kĩ thuật xảy ra nha~ ba siêu nhí tranh nhao cái màn hình dễ thương hết sức :"> Gấu cũng dễ thương hết sức :"> nói chung là Gái nhà dễ thương hết sức *nhao vào ôm tập thể*

Bình luận

>:D< tối nai cho ôm MunMun ngẩu nga =))  Đăng lúc 5-2-2012 10:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-2-2012 00:14:20 | Xem tất
FankBu gửi lúc 12-2-2012 15:22
Tình hình là đã chuyển xèng cho tất cả mọi ng đã tham gia giúp mềnh nghĩ text cho S ...

TVXQ's precious Changminnie~ You are the unique exception

Bình luận

vote cho Mun 1 phiếu >:D<  Đăng lúc 13-2-2012 09:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 17-2-2012 23:21:58 | Xem tất
Chunlovercouple gửi lúc 17-2-2012 21:03
Dành tặng ngôi Nhà thân yêu.

Đã ôm vid xem trong không gian vô cùng thanh tịnh [trong bóng tối lập lòe ánh đèn ngủ xanh xanh mờ ảo hắt ra từ cái bóng tròn nhỏ xinh nơi góc tường đối diện tấm lưng nhỏ bé trùm chăn cuộn mình trên ghế :">]

Hôm nay trời bắt chước hôm wa mưa ào ào, mưa ầm ầm nha. Mình đã không có áo mưa mà nó cứ mưa thách thức mình chạy xe vù vù trên cả 1 chặng đường dài mưa táp vào mặt, vào người lạnh buốt. Mưa to k to, ngừng k ngừng, cứ lất pha lất phất lượn wa làm ướt bẹp người ta. Trong lòng thẩm rủa ông trời xấu xa phản ứng chậm sao k mưa to mưa nhỏ vào cái ngày va-linh-tinh để con ngừ ta nằm nhà đỡ tủi thân và tự kỉ [ngày đó nằm nhà cầu mưa nữa ó :">] mà nhại nhằm cái ngày con ngừ ta phải lượn lờ ngoài đường làm cả lố chuyện để mưa >"<

K áo mưa, k cả áo khoác [cái tội lười biếng đây mà ] nên lạnh chết được. Về nhà 1 cái là phi thân vào phòng ôm ngay tình iu bé bỏng k thể thiếu trong cuộc đời [em lappie~ :">] để hóng hớt. Và trong lòng cũng đã có cho mình cảm nhận và câu trả lời của bản thân [vẫn còn ôm ấp và iêu thương lắm, chưa có ngoảnh mặt làm ngơ, vứt bỏ cho đời được :">]. Rồi nhận được món quà thiệt là dễ thương nha~ trời ơi coi đi coi lại mí lần lun nha~ down zìa nâng niu trong máy nha~ thấy tấm hình cụa mềnh lướt xoẹt wa mà hào hứng phấn khởi nha~ thật sự là trong những tháng ngày biết Nhà và iêu Nhà thì Nhà là niềm an ủi, là niềm vui, là nơi tìm vơi nỗi buồn vô cùng quan trọng. Những tình cảm, những thương iêu được vỗ về khiến cho lòng cứ trải ra nhẹ nhàng. Lang thang, vi vu, lượn lờ nơi đâu cũng nhại xồ vào Nhà là thích nhất, thích chết được :">
Cái vid đáng iêu wa' đi *chơm cúp pồ làm vid mỗi người 2 cái*

Bình luận

>:D<  Đăng lúc 17-2-2012 11:54 PM
>:D< :*:*:*:*:*  Đăng lúc 17-2-2012 11:39 PM
:*  Đăng lúc 17-2-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-3-2012 16:12:15 | Xem tất

Trời ơi cái lappie iêu quý của mình nó đã bị cái hội chứng j mà bây h nó cứ Not responding hàng loạt cửa sổ...tắt k cho tắt, chạy k chịu chạy...còn k chấp nhận cả Shut down, trời ơi sáng h điên cái đầu wa' đi mất...CỨU AH
Ai, là ai (k biết là mình hay con em mình TT^TT) đã bấm bậy bấm bạ cái j mà install cái khỉ j Tung Của zô máy, ứ hiểu j, k có uninstall ra được nữa này
Nhàm dư nào bi giờ ???

Bình luận

đồng ý với ý kiến của ss Cáo. tềnh yêu ah hay tại tối quá nàng nghiền cái HD still nhiều quá ;))  Đăng lúc 3-3-2012 09:40 PM
máy nó đang bị cuồng Still đấy =))))))))))))  Đăng lúc 3-3-2012 07:01 PM
Ctrl+Alt+Del => start manager đê =))  Đăng lúc 3-3-2012 06:19 PM
nàng giữ nút nguồn để tắt rùi thử khởi động lại xem  Đăng lúc 3-3-2012 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 17-3-2012 00:48:01 | Xem tất

Tiếc là vẫn chưa phải con số cuối cùng ah~
Dưng mà, dư vậy thật là khủng hoảng wa' đi~

Bình luận

hót thật đó :))  Đăng lúc 17-3-2012 08:07 PM
o__0 ~  Đăng lúc 17-3-2012 10:34 AM