Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2349|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Confessions] Confession for Goo Hye Sun - Vì sao bạn đến với Sun?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-1-2013 01:01:46 | Xem tất
em chỉ có vài chữ " bởi vì chị hye sun quá giỏi quá tốt thế nên em thích và đặc biệt em muốn chị sun và anh min ho lấy nhau..... "{:152:}{:159:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2015 18:49:59 | Xem tất
Sunniez Confessions

Chà aaa, mình đã đợi rất lâu để có thể quyết định viết 1 cfs cho Sun. Bản thân mình là 1 YGlover , khởi nguồn mình là 1 VIP mình bias GD và là một fan cứng. Nhưng Sun mới là người đầu tiên mình quyết định viết cfs , cũng như dành trọn 1 album ảnh trong fb mình )

Vì Sun là một cô gái tài năng, điều này thì không cần nói ai cũng biết nhở kkk. Một cô gái ma cà rồng đúng nghĩa , vì nhìu khi mình cứ ngỡ bà chỉ mới u20 thôi . Cảm giác một lần nhìn vaò cái nụ cười ấy là khóe môi mình cũng tự nhích theo. Gọi là cảm giác ấm áp như được rọi sáng ý.

Rồi còn cái tính tình nữa chớ, khi thì đầu gấu, khi thì diụ dàng, khi thì cảm giác rất là bí ẩn, lúc thì thấy đầy e thẹn , thỉnh thoảng lại thấy có cái gì buồn nhè nhẹ .

Mình hâm mộ, đồng thời.lại khâm phục, một con người nhỏ bé nhưng mạnh mẽ. Một cô gái , dám nghĩ dám làm, đi theo ước mơ và đam mê của mình quả thực không phải ai cũng đủ mạnh mẽ và nghị lực như vậy. Vấp ngã cũng ko ít, chỉ trích cũng nhiều, nhưng chưa bao giờ Sun dừng lại , chưa bao giờ Sun chọn cách tiêu cực để nhìn nhận vấn đề. Vì thế nên mình mới yêu vô cùng cái nụ cười lạc quan , sáng ngời đó.

Mình thích 1 Goo Hye Sun biến hóa đa dạng trong những bộ phim, khi thì là 1 Eun Bi nhút nhát, tự ti. Lúc thì là 1 Da Jin kiên cường , tái giỏi. Hay là 1 Soo Wan xinh đẹp , mong manh . Và là 1 Ri Ta cao ngạo và tự tin nữa.

Đôi lúc mình thích Sun trên phim hơn, vì mình nghĩ "chà, đây có phải là Hye Sun mình biết không ta" . Unnie ở ngoài thực sự rất khác, cảm giác như rất ngại nhìn vào ống kính, mỗi lần thấy bà như thế chỉ muốn đập bàn hét lên " chị kia, chị thực sự rất tỏa sáng và xinh đẹp đó nên hãy nhìn thẳng vào rồi tặng cho fan cái nụ cười như vitamin đó đi nào".

À còn một vài thứ bá đạo cộp mác Goo Hye Sun mà mình yêu quý nữa, như cái kiểu cười ngậm trong cổ họng nè , kiểu như phát ra 1 chuỗi âm thanh "hờ hờ hờ hờ" ))) , hay kiểu chu môi, chu mỏ trong lúc chờ đợi nè. Hay cái kiểu selfile sát bản mặt nè. Tại chỉ biết chỉ đẹp tự nhiên nên khoe đó mờ )) . Ờ , còn cái giọng nói nhìu lúc cứ ồm ồm như trai ý =]]] . Trong hậu trường chắc phá lắm , mà ra trc máy quay 1 cái là e thẹn cho cố vào :v .

Mình viết quá dài mong các bạn tha thứ ) , vì mình dồn nén và tích tụ lâu lắm luôn rồi iiii . Mình chỉ muốn nhắn nhủ vs chụy nhà mình rằng :" Goo Hye Sun , chị đẹp, chị hack tuổi, chị ma cà rồng nhà này ơi. Chị đối vs tụi em như một thần tượng, một tấm gương để phấn đấu và yêu mến. Một liều vitamin lúc mệt mỏi, nếu chị một mình chiến đấu, cố gắng cảm thấy quá mệt mỏi chị hãy đọc những dòng comt của fan, của những người yêu thương chị, tụi em sẽ là nước tăng lực cho chị. Những người ngoài kia, họ sống cuộc sống ganh gét của riêng họ, họ giết tài năng và nghệ sĩ bằng những lời cay độc , chị sẽ đọc được, nhưng thay vì trách chị hãy cảm thấy đáng thương vì họ đang sống một cuộc đời lãng phí khi cố lên án và phán xét người khác . Mong Sun yêu quý của tụi em sẽ lạc quan, thành công trên những con đường mà chị chọn, một ngày naò đó tụi e sẽ được nghe cái tên đạo diễn Goo Hye Sun trên tiêu đề của những bộ phim nổi tiếng, rating khủng ) . À , chị cũng mau mau lấy chồng đi, tui thấy bà ham chồng lâu lắm rồi mà , còn nói là 30 muốn kết hôn nữa " . Và mình muốn gửi lời đến các bạn con dân yêu quý Sun. Mình đã can đảm viết lên những cảm nghĩ của mình. Mình hy vọng cũng được đọc những dòng cảm xúc thật nhất của các bạn. Mình cũng rất muốn nghe các bạn kể câu chuyện các bạn đến vs Sun như thế nào nữa kkkkkk.

Mong là chúng ta mãi là một hậu phương vững chắc cho chị xinh đẹp nhà mình nhaaa . Goo Hye Sun 5tingggggg !!!!!!!!

Hãy tiếp tục gửi lời yêu thương đến Sun theo link này nhé ♡♡ https://docs.google.com/forms/d/ ... tYqahzMXEc/viewform
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách