Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tracie_cass
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] NEWS ~ Never ending Wonderful Story ~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 2-12-2011 15:16:08 | Xem tất
Có bạn nào mún đọc fic của NEWS ko ;))
Vào blog của t đọc nha, mặc dù từ thuở khai sinh tới giờ t chưa đc đọc fic của NEWS bao giờ, chỉ toàn đọc ké với Kattun mà ko có cái nào riêng của NEWS vì thế nên có hứng t mới chế lên cho vui. Ủng hộ cho t nha ! (ngoài ra t còn làm sub nữa ;)) )
http://bffsubteam.blogspot.com/2 ... tegoshi-part-1.html

Bình luận

em có thể post thẳng fic lên thread mà :D  Đăng lúc 4-12-2011 06:00 PM
Nếu như ko quảng bá sub đc thì e quảng bá fic có đc ko zậy vì em thấy chả ai viết fic NEWS cả :(  Đăng lúc 4-12-2011 04:41 PM
bé ơi, theo như ss bít thì em ko đc quản bá fansub khác ở đây đâu :-ss  Đăng lúc 4-12-2011 01:25 PM
Up nữa đi pạn, ủng hộ 1 cái nà ;))  Đăng lúc 4-12-2011 09:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-4-2012 16:29:49 | Xem tất
bạn tanpopo là fan Kei à ;))

Hn là có K chan NEWS rồi, cũng vừa lúc với cái 2nd countdown kết thúc :)), ko biết NEWS sẽ come back ntn nhỉ :)) Chắc lần này hoành tráng lắm papa mới cất công làm cái countdown rồi còn 2 lần nữa.

5 cái BGM nè :D, mình kết nhất cái BGM2, nhạc nó nhẹ nhàng giống kiểu Sakura ý :)

http://www.mediafire.com/?bpbh43v70vzzglf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-4-2012 21:06:23 Từ di động | Xem tất
@tanpo: bạn iu ơi ! cho t xin YH (hoặc FB) nhé, t cũng bias Kei nè, fan Kei hiếm lắm >"<. Kei dễ thương, nói chuyện có duyên, baka, dịu dàng, má iu của 3 thằng nhỏ :)). Fan Kei cũng toàn mấy chị dễ thương xD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-4-2012 00:46:04 Từ di động | Xem tất
m` vote cho Share, Endless summer, Aki no sora và Utsukushi beautiful eyes :x. Minna vote cho bài nào thế ^^. Cái quan trọng là mess ý, m` thắc mắc là mng gửi mess là gì đó :)).Mess của m` là "頑張っていつだって信じてる ! きっと應えて いつまでも待ってるよ ^^.NEWS fighting!!!!!"
Chả bít có đúng ngữ pháp ko >>"<<

Bình luận

mình thì viết mess bằng t.anh :))  Đăng lúc 22-4-2012 11:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách