Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sukkie.no.1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Diary] Nơi tâm sự của cư dân Cái Bang

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 11-9-2011 02:12:24 | Xem tất
1:44 am
Mình hôm nay sao lại có hứng tâm sự thế ko biết

đang lang thang thăm thú box nhà mình, vào Diary thấy tâm sự của em Chấu, rất tâm đắc câu em Chấu nói
chị em K3 đã làm mình thay đổi hoàn toàn cách nghĩ về thế giới ảo đấy. Chúng ta sẽ mãi gắn bó vì một gia đình ảo này nhé:x

nên nổi hứng tâm sự

Người ta nói cái gì nói mãi, nói hoài thì không thật. Nhưng quanh đi quẩn lại mình vẫn muốn nói mình yêu và thích K3, còn tình yêu với Suk là đương nhiên. Mình vào K3 chưa lâu nhưng yêu Suk đã lâu và vào kst cũng nhiều. Lúc ấy chỉ dám quanh quẩn qua lại ngoài nhà mà ko dám vô, sợ nhà mình chỉ ưu tiên người có công trạng. Nhưng thật may ....
Người mình quen đầu tiên và thúc giục mình vô nhà đầu tiên, chia sẻ những kinh nghiệm đầu tiên và giới thiệu các mem nhà mình với mình đầu tiên là bé Di. Lúc đó mình biết ơn bé lắm .... trở thành thành viên của K3 mình thật sự rất tự hào.

Rồi biết các ss Sa (bị cho ăn đòn nhớ đời vì dám gọi zai là chồng), ss Vic, bé Ty, bé Hiền, Puta..... và Loan ( rất yêu người nài - nhưng ko phải les nhá ) ....... ai cũng ôm một cái, hun một cái...... Thương yêu, đầm ấm!

Trong phần ghi danh mình cũng có nói, vào nhà mình ko hề có cảm giác xa lạ, mình được tất cả mọi người chào đón dù mình là mem mới, dù mình chưa làm được gì cho nhà .....
Bỗng dưng có người gọi mình là ss
Bỗng dưng có người gọi mình là em
Bỗng dưng có người gọi mình thật thâm thiết : Na ơi ..............

Cảm giác đó, khiến mình luôn nở một nụ cười. Đó ko phải là hạnh phúc hay sao?

Ngày ngày được nói chuyện với mọi người về người mà chúng ta yêu thích
được chia sẻ pic, vid .... và được góp một phần công sức nào đó
ý nghĩa hơn nhiều khi mình chỉ để riêng suy nghĩ về một người cho chính mình

Đó là cảm giác được sẻ chia và đồng cảm. Đó là cảm giác của một gia đình
là nơi mình có thể ùa vào để san sẻ niềm vui
có thể hét toáng lên khi hạnh phúc
cũng có thể được an ủi khi muộn phiền.....

Ngôi nhà đó, mỗi khi bước chân vào đều thấy Zai nhà mình cười rạng rỡ, đều thấy mọi người cùng nhau góp sức cho một tập thể eels lành mạnh và đáng yêu.

Thế giới của chúng ta, dù có là ảo đi chăng nữa thì vẫn hiện hữu những con người và những tình cảm chân thật. Đó là tình cảm dành cho Suk, là tình cảm chân thành và thân thiết mà các mem dành cho nhau
Luôn ở cạnh nhau và hướng về Suk nhé ....
                                            --------------------------- End -------------------------------------

Bình luận

@ ss Daises : Em cũng hy vọng thế ss ạ. Bây giờ thì chẳng còn ngại nữa, chỉ thấy vui thôi....  Đăng lúc 11-9-2011 02:32 PM
welcome em lần nữa vì xúc động với tâm sự của em :x  Đăng lúc 11-9-2011 02:31 PM
có lẽ còn rất nhiều bạn yêu mến Suk cũng đang ngại như em lúc đầu. Hy vọng các bạn mạnh dạn nhập cuộc vui nhá :D  Đăng lúc 11-9-2011 02:30 PM
Ngại quá :"> e cứ gặp ss là nói chuyện sub =)) hôm nào ce mình 888 nhìu hơn nhé :*  Đăng lúc 11-9-2011 02:21 PM
ko biết bao giờ mới đc rate :)) 3 cái rate cuối cùng trong kst cũ tặng hết cho mọi ng rồi ;))  Đăng lúc 11-9-2011 02:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-9-2011 00:11:27 | Xem tất
Happy birthday our Jang Geun Suk - our Prince  26/09

-------- EELS luôn ở cạnh Zai ------------ Hãy luôn tin thế Zai nhé !
" Tình yêu tuy nhỏ bé nhưng luôn chân thành và ấm áp"
" Niềm tin dành cho Suk như suối nguồn không bao giờ cạn"
" Luôn cố gắng vì eels mãi mãi ở bên:
Happy birthday ----------- Best wishes for you --------------- Great love -----------------------

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 2 :x:x:x
AQ-KENSHIN + 5 cám ơn e:D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách