Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Năm Xuân Thứ Hai Mươi Tám | Nhĩ Đông Thố Tử - KẾT THÚC

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-6-2018 20:45:20 | Xem tất
Cảm ơn mang tính giải trí chút ạ. Lúc LHC bảo VH ăn cùng, mặt như bắt được trộm gạo, suy nghĩ là em đặt máy tính lên để không phải nhìn mặt thôi phải không. Lúc VH hỏi anh tiểu đội trưởng về bếp số sáu, LCH cứ "tranh" trả lời, suy nghĩ là tại sao em không hỏi tôi, tôi sờ sờ đây cơ mà. Không biết có hiểu lầm gì mà LHC đối xử "đặc biệt" lịch sử với VH nhà ta như thế. Hóng chương tiếp theo. Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-6-2018 21:08:00 | Xem tất
Có lẽ nào đoạn LHC nói về việc nhảy dù là thế này: dù tui đã làm mọi cách mà sao cô ấy vẫn không siêu lòng. cô ấy không siêu lòng là do tôi tiếp cận sai cách hay do cô ấy có "vấn đề" hay chỉ đơn giản là cô ấy không hề thích tôi. Tiếng gào thét sau đó là sao em không bảo tôi tiễn em, khó nói như thế à. Nói đi rồi tôi đưa em về tận nhà luôn. Không biết sau này thế nào nhưng hiện tại cảm thấy VH là một nữ chính rất "dễ thương" luôn Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm ạ!!! Hóng chủ thớt bảo bận thi, tình hình thi thử thế nào rồi ạ?

Bình luận

May quá, không phải thi đại học :))  Đăng lúc 29-6-2018 07:57 AM
Mà không phải thi đại học đâu. =))  Đăng lúc 28-6-2018 09:29 PM
LuChan thi chứ mình hổng thi. :)) Thấy kêu thi được.  Đăng lúc 28-6-2018 09:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-7-2018 21:50:00 | Xem tất
LHC đáng yêu quá, ngoài mặt tỏ ra lạnh lùng, không quan tâm mà nội tâm đã ngầm cuộn sống. Cả nguồn sống bỗng chốc như trỗi dậy, chỉ vì một cô gái. Nếu VH không còn độc thân, không biết LHC sẽ phản ứng thế nào đây.
©2024 Kites.vn | 7 c8 X* z! ^* rAll rights reserved
Đập chậu cướp hoa ư? Mong chờ buổi hẹn hò của hai người. Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-7-2018 21:22:08 | Xem tất
Thôi xong, nghe thấy câu "trần đời trôi nổi, người quỷ đồng hàng, cần gi phải cố chấp" là thấy nguy hiểm rồi. Không biết lần gặp mặt tới, VH sẽ cư xử với LHC thế nào đây, cẩn thần mà nàng "đi lướt qua nhau" là xong. LHC nhất quyết không đồng ý thất hẹn với VH là biết nàng "ghê gớm" cơ nào rồi Cảm ơn chủ thớt nhiều lăm!!! Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-7-2018 08:44:29 | Xem tất
Ô, VH bảo không đi nhé. Càng đọc càng thấy thích VH, cảm giác con người cô suy nghĩ rất rõ ràng. Thích thì nói, không thích thì bỏ qua. Những gì không thuộc phạm vi quan tâm thì bỏ ngoài tai hết. Nếu như không gặp LHC, không biết VH sẽ như thế nào. Cũng không hẳn là chờ đợi ai đấy hay một điều gì đấy rõ ràng, chỉ là cuộc sống độc thân hiện tại cũng tốt, phải không? Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm ạ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-7-2018 23:09:52 | Xem tất
Không biết LHC có thấy gió lạnh thổi qua không khi biết VH đã biết "mối quan hệ" giữa anh và LDT Giờ phải giải thích thế này đây, thấy lo lắng cho anh vô cùng, VH nhớ dai lắm. Hai người này kiểu gần nhau thì hững hờ, xa nhau mới thấy lòng quằn quại. Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách