Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Green_Land
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mr Đà Điểu Của Tôi | Hàm Yên (Chương 112 - HẾT)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 17-1-2018 11:49:11 | Xem tất
Đến bố mẹ còn không bao dung nổi con cái ( tất nhiên là Lý Hàm thương con trai nhưng bà này sống quá lệ thuộc, yếu đuối, ko thể tự lo đc cho bản thân huống gì lo cho cả Minh Tịch ), còn ông bố Cố Quốc Tường thì ba chấm rồi. Thì làm sao mà Kim Ái Hoa hay nhà nội Minh Tịch thương yêu được. Trong truyện vậy mà thấy Bàng Thủy Sinh rất tiến bộ, tư tưởng thoáng và rộng rãi ấy chứ. Dù anh ko có trình độ cao học thức cao như Cố Quốc Tường nhưng ít ra anh rất thông cảm và thương Minh Tịch. Cố Quốc Tường học cao đúng là vô dụng. ông ta có thể được sự kính trọng của người dưng kẻ lạ nhưng đối với gia đình thì ko. Hạnh phúc gia đình, chăm lo con cái ko làm tròn đc trách nhiệm, ko có tình thương đối với con ruột của mình. thật đáng khinh ! Vậy chẳng khác nào ông nội của Minh Tịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-1-2018 09:14:36 | Xem tất
tội Minh tịch quá. Ai cũng thừa nhận Minh Tịch đẹp trai, giỏi giang. Tiếc là bố mẹ thì quá bảo thủ với con. Bàng Sảnh thì ko nhận ra Minh Tịch thích mình. Thôi thì chờ đến một ngày Bàng Sảnh trưởng thành rồi sẽ hiểu. Tạ Ích chỉ là cảm nắng mà thôi . mà khổ thân, giờ Minh Tịch bị cướp rồi còn bị đánh. ko biết có ai đến cứu Minh Tịch ko nữa.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
tranthithuylam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-2-2018 11:41:01 | Xem tất
Con mình đẻ ra mà còn xấu hổ, ko biết Cố Quốc Tường có lương tâm ko nữa. Nếu cảm thấy xấu hổ thì sao còn nuôi lớn làm gì, sao ko bỏ rơi mẹ con họ ngay lúc đó đi. Đọc truyện rất ức chế ko muốn nhìn thấy Cố Quốc Tường luôn ấy. Có học thức, có trình độ, có địa vị mà ko có lương tâm thì cũng chẳng đáng là con người

Rate

tranthithuylam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-2-2018 09:39:51 | Xem tất
tốt nhất Lý Hàm nên chia tay với Cố Quốc Tường thôi, mà mình đoán kiểu gì cũng li dị thôi. Năng lực của Minh Tịch đủ để mọi người có cái nhìn khác về cậu, thân làm bố như vậy là quá vô dụng rồi, đã vậy còn dày xéo mẹ con họ, ích gì chứ? Tự Minh Tịch sau này sẽ tự lập nghiệp được, ko cần nhờ vả đến ông bố " khốn khổ " đó nữa
6 M" E7 o7 k; I# P# k; t©2024 Kites.vn | All rights reserved
$ H# D- K% G  @, h, @©2024 Kites.vn | All rights reserved
Mà sao tự dưng cậu chàng lại tránh mặt Bàng Sảnh nhỉ? ở xưởng Trọng Cơ được nghe lời khuyên gì rồi chăng???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-2-2018 10:50:49 | Xem tất
Đây quả là triệu chứng nổi loạn của Cố Minh Tịch . Kiểu như tâm lý bị ức chế 1 thời gian dài nên muốn bung xõa cho quên đời đây mà . Tuổi nổi loạn
©2024 Kites.vn | All rights reserved6 r( q- E$ p* N
©2024 Kites.vn | ( u' r6 V: a5 D/ CAll rights reserved
Phải cảm ơn ông anh Cá Mập rồi. Nếu ko nhờ anh Minh Tịch bị dìm dưới đáy xã hội luôn quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-3-2018 21:11:53 | Xem tất
Chương này có đầy đủ những sự kiện quan trọng : 1 là Minh Tịch ghen, 2 là Bàng Sảnh ghen ( mà ko biết ), 3 là Minh Tịch đã bắt đầu bày tỏ với Sảnh .
! J' _/ {! F1 `& }* }©2024 Kites.vn | All rights reserved
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 H  L" T3 o0 g6 ?
Đến ko có tay mà Minh Tịch còn được nhiều người thích như thế, nếu cơ thể lành lặn bình thường như các cậu con trai khác, Kim Ái Hoa có mà chạy theo năn nỉ Minh Tịch yêu con gái mình ấy chứ... tội Minh Tịch thật

Bình luận

có ghen đó ợ  Đăng lúc 20-3-2018 08:14 AM
BS ko ghen mà chỉ tò mò thôi. Mình nghĩ vậy :D  Đăng lúc 16-3-2018 08:38 PM

Rate

tranthithuylam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-4-2018 09:37:04 | Xem tất
hồ hồ, mối tình tay tư. Cố Minh Tịch thích Bàng Sảnh. Bàng Sảnh thích Tạ Ích. Tạ Ích thích Tiêu Úc Tĩnh. Tiêu Úc Tĩnh thích Cố Minh Tịch . Khiếp các bạn trẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-4-2019 09:21:30 | Xem tất
kể ra Cố Quốc Tường cũng còn có chút tình thương của người cha khi sợ nếu mình không tới, Cố Minh Tịch sẽ bị người ta xì xào bàn tán. Chỉ có điều bản tính gia trưởng, hẹp hòi, ích kỉ và vô tâm của ông thì đúng là không thể tha thứ được và có lẽ cho tới khi ông mất mới hối hận vì những gì đã làm chăng... ? haizz...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách