Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meiipan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Với Tay Bắt Lấy Vì Sao | Đại Giang Lưu - Chương 53 + Ngoại Truyện (Kết thúc) #Ebook page 1

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 1-5-2017 19:50:56 | Xem tất
Nói sao nhỉ
©2024 Kites.vn | 0 A8 n$ E8 ~4 R& q2 ?- aAll rights reserved
Hơi không liên quan đến truyện 1 chút, nhưng mình với kinh nghiệm, không lấy gì là tự hào, nhưng mình đã nhiều lần bị gạ tình, và 2 lần gần đây thì gần như là cưỡng bức nhưng thoát thân thành công. Lí do thì mình cũng không rõ, có lẽ vì trông mình hơi xinh xắn 1 chút lại nhỏ bé, hiền lành có vẻ dễ bắt nạt nên người ta làm vậy =,= mình chỉ muốn nhắn gửi đến các bạn gái là, trong hoàn cảnh nào cũng phái bình tĩnh, nhất định bình tĩnh. Như vậy, là các bạn đã có 1 nửa cơ hội thoát thân rồi. Vì thực ra, mỗi người đều có công việc, gia đình,... mà ngta không sẵn sàng đánh đổi. Đôi khi, họ ép buộc bạn nhưng cũng là xem phản ứng của bạn, nếu thuận theo thì tốt, còn bạn thực sự phản kháng thì họ cũng sẽ thôi, và hoàn toàn có thể đổ cho say rượu loạn tính, các kiểu  và cũng đừng giống trong phim, hét toáng lên nếu đó là nơi không ai có thể đến cứu bạn, nó chỉ làm cho thú tính của bọn đàn ông nổi lên thôi. Hãy bình tĩnh để sự bình tĩnh ấy lan sang đối phương và có lẽ chăng, họ sẽ sợ nhưng người bình tình hơn =,= bình tĩnh lại và phản kháng bằng cách đẩy họ ra, đương nhiên là con gái chả đẩy được rồi, nhưng chủ yếu để họ biết bạn đ thích là đc, rồi nói chuyện nhẹ nhàng thôi nhé, tùy vào mối quan hệ giữa 2 người như kiểu " anh đừng như thế, e sợ đấy, mình không thể làm chuyện sai trái thế này được, anh phải tôn trọng em chứ, các kiếu,... thậm chí còn hứa hẹn, em biết là a bị say rượu loạn tính thôi, dù sao cũng chưa có gì nghiêm trọng xảy ra, em nghĩ mọi chuyện sẽ kết thúc tại đây, em sẽ không nói với ai cả, các kiểu.
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ ]7 z. ]  j1 w
Tóm lại : bạn phải bình tĩnh, nhẹ nhàng nói chuyện, đây là chuyện chẳng vui vẻ gì nhưng mình vẫn muốn chia sẻ với các bạn, hi vọng giúp được ai đó.
©2024 Kites.vn | All rights reserved$ K- P1 f" [! [# i. h- j" O' z
đương nhiên, chuyện của mình không đáng sợ như nữ chính và vẫn còn đường lui, đó cũng là may mắn của mình chứ trường hợp của nữ chính thì chịu,

Bình luận

m xin chọn phương án A, chứ a nào nghe hơi khó =))  Đăng lúc 2-5-2017 11:26 PM
Nên có bình xịt cay trong người. Hoặc kiếm anh bảo vệ đi. =))  Đăng lúc 2-5-2017 10:00 PM
số hơi đen chút, sau khi rút kn kiểu này, lần sau lại rơi vào 1 hoàn cảnh khác =)) khổ tâm lắm bạn  Đăng lúc 2-5-2017 12:27 PM
Và bạn cũng cẩn thận nhé, gái xinh đôi khi cũng khổ vậy đấy.  Đăng lúc 2-5-2017 10:30 AM
Bạn nói đúng lắm, nhưng thực tình nhiều lúc rơi vào trường hợp như vậy sẽ khó bình tĩnh được. Mong sao các bạn nữ sẽ không gặp chuyện buồn này.  Đăng lúc 2-5-2017 10:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-5-2017 23:43:02 | Xem tất
Luật sư Tống mau đến cứu nữ chính đi
& O6 e  h0 Q7 s, T& A©2024 Kites.vn | All rights reserved
anh hẳn là nam chính rồi
. i) I, e% i) D©2024 Kites.vn | All rights reserved
mong chờ những chương tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2017 13:54:35 | Xem tất
ahiihi, đọc 1 lèo hơn 10 chương, sướng qtqđ
©2024 Kites.vn | 8 ^. _5 u, a2 o. yAll rights reserved
dù có vẻ thuận lợi thì m vẫn thấy hồi hộp không chịu được, hi vọng TB sẽ bị trừng trị thích đáng, còn luật sư Tống và Cao Ca sẽ ngọt ngào hơn nữa
( c" ~. y# g1 P" f- k©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách