Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2603|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Lee Sung Kyung cám ơn và nói về tình bạn của mình với Lee Jong Suk và Yoon Kyung Sang

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 19-1-2017 19:04:07 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Lee Sung Kyung đã nói về bộ phim của mình 'Weightlifting Fairy Kim Bok Joo', cùng với những người bạn thân của cô trên Ilgan Sports!

Lee Sung Kyung đã tiết lộ rằng hai người bạn của cô Lee Jong Suk và Yoon Kyung Sang đã giúp đỡ cô rất nhiều.

Sung Kyung nói: "Họ nói nhân vật Bok Joo rất dễ thương và tôi đã làm rất tốt. Họ cũng cho tôi rất nhiều lời khen ngợi và khích lệ tôi. Tôi cũng biết ơn rằng Jong Suk đã làm cameo trong bộ phim, mặc dù lịch trình bận rộn của anh ấy".

Cô tiếp tục: "Khi cả 3 người đi cùng với nhau, chúng tôi thường hay ăn gomguk và đi chơi bowling. Ngoài ra thì chúng tôi cùng kể cho nhau nghe về những dự án của mình. Lần này, hai người họ đã đánh giá về giọng nói của Bok Joo, họ thực sự đã giúp đỡ tôi rất nhiều".

source: soompi
trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 26-1-2017 17:38:06 | Chỉ xem của tác giả
uây biết LSK thân với LJS mà k nghĩ thân với cả YKS nha. Đúng là toàn người đẹp chơi vs nhau :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-1-2017 17:11:34 | Chỉ xem của tác giả
tình bạn thật đẹp, Kyung và chú bé Dzịt còn chung công ty quản lý nữa chứ
hi vọng tình bạn này sẽ kéo dài thật lâu
thanks bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 23-1-2017 08:22:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong Bok Joo thì rất ấn tượng với Lee Sung Kyung, diễn viên tay ngang nhưng diễn xuất của cô ấy rất ổn. Ngoài đời thì thấy LSK đúng kiểu cô gái cá tính, không thuộc dạng bánh bèo nên chơi thân được với nhiều bạn diễn, nhất là bạn diễn nam. Xem clip hậu trường với Lee Jong Suk thấy 2 bạn này có vẻ thân nhau thật.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 21-1-2017 22:34:21 | Chỉ xem của tác giả
3 bạn này đóng chung 1 bộ phim thì vui phải biết nhỉ.
KBJ của Sung Kyung rất dễ thương, hy vọng sớm gặp lại bạn này trong film mới.
Thank bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 21-1-2017 00:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Bộ ba này dễ thương quá chừng, mình thích chị này và Yoon Kyun Sang trong Doctor lắm luôn, mặc dù 2 anh chị không về với nhau
Mà chị này có đôi mắt thu hút cực, lần đầu xem phim bị đổ bởi màu mắt của một nữ diễn viên mà không đổ vì trai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 20-1-2017 21:58:03 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu con người Lee Sung Kyung rất cá tính, tự nhiên nên có vẻ dễ kết thân với mấy bạn nam
Có lẽ mấy bạn nam ấy cũng coi Lee Sung Kyung như anh em tốt thôi tội nghiệp
Mừng cho 1 tình bạn đẹp trong Kbiz phức tạp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 20-1-2017 21:00:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nhờ có Bok Joo mà được gặp cô bạn Sung Kyung hết sức đáng iu. Cô bé dễ thương thế mà trước giờ đóng vai khiến người ta ghét không thôi. Hy vọng sớm được xem tiếp dự án mới của bạn ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 20-1-2017 17:50:09 | Chỉ xem của tác giả
Đáng yêu quá đi ạ Cơ mà cảm thấy hơi ghen tỵ 1 xíu xiu vì chị có 2 ông bạn thân đẹp trai, cao ráo quá thể ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 20-1-2017 15:54:13 | Chỉ xem của tác giả

Mình thích tình bạn của giới nghệ sĩ như này
Hôm xem cái clip Bok Joo & Lee Jong Suk ở lẽ trao giải thưởng, nhìn cách đối xử của 2 anh chị là biết cực kì thân luôn
Hi vọng Joon Hyung cũng sẽ sớm tham gia hội này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 20-1-2017 15:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Lee Sung Kyung nhìn rất có cá tính
không biết là ba người lại hợp cạ đến vậy
tình cảm bạn bè thật ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao