Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mnet] I Can See Your Voice / 너의 목소리가 보여 | Vietsub S05 E09 + E06 REVISE Completed

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-11-2016 11:10:43 | Xem tất

Trả lời thưởng +5

Ôi xem mấy đoạn clip cut ở trên mạng cười muốn ná thở luôn Nói chung thì các bạn vào đến đây thì 1 là vô cùng "khủng", 2 là rất hay. Hôm qua mới xem tập có anh Hwanhee, vừa thấy buồn cười mà vừa thấy tội Cái tập Acapella bài của I.O.I cũng hay quá xá. Hình như VN cũng có cái chương trình này nhỉ? Cơ mà mình vẫn muốn xem show này tiếng Hàn. Cảm ơn subteam nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2016 16:29:15 | Xem tất
Cảm ơn subteam nhiều nhé. Đợt này subteam chạy dự án mình mới biết có show hay thế. Phải công nhận là mình hơi vô tình với ông Teuk, dù biết ổng làm MC cũng chưa xem bao giờ
Bây giờ thì mình chỉ đang xem mấy clip cắt thôi mà cười như điên rồi. Tối phải đóng cửa trùm chăn để xem không sợ người ta tưởng mẻ nào trốn trại đi báo lại khổ.
Con bé em mình đợt này thi cử căng thẳng quá, hôm trước giới thiệu cho cái show này con bé bảo may quá dạo này xem show này để giải trí
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-5-2017 13:36:54 | Xem tất
Là một fan Kpop lâu năm mình thực sự rất xúc động khi xem ep7 và ep8. Mình nhớ y nguyên lúc 1 bạn biểu diễn Hope, có một chị fan đã vẫy bóng vui mừng sau đó bật khóc vì xúc động. Có lẽ chị ấy xúc động vì chị đã rất nhớ H.O.T, nhớ thanh xuân mà chị đã trải qua, nhớ biển trắng xinh đẹp mà chị từng chìm đắm trong đó. Đột nhiên mình nghĩ nếu 10 năm nữa khi được xem sân khấu của SJ chắc mình cũng sẽ bật khóc như vậy, vì vui, vì hạnh phúc. Và mình vẫn muốn tiếp tục hòa vào trong biển xanh cùng các cô gái ELF xinh đẹp, chàng ELF đẹp trai và các thành viên Super Junior nữa.
Mình nghĩ mình có thể hiểu được tâm trạng của chị ấy, vì chỉ hơn 1 năm SJ tạm dừng hoạt động nhóm thôi, khi các anh livestream loạn trên Instagram hay khi chỉ 4 người xuất hiện trên ICSYV thôi mình cũng cảm thấy nhớ họ đến phát điên rồi, nhớ sân khấu ấy và nhớ những khoảng thời gian ở bên nhau.
Chỉ còn mấy tháng nữa thôi là các thành viên xuất ngũ rồi, họ sẽ lại tiếp tục ra album và chạy show. Hẹn gặp nhau ở Super Show nhé! <3
Dù 5 năm hay 10 năm nữa, hãy tiếp tục ở bên nhau như bây giờ nhé! Love you Super Junior!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách