Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3049|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Breaking: WINNER Nam Tae Hyun và nữ diễn viên Jung Ryeo Won đang hẹn hò// Công ty quản lý của nữ diễn viên phủ nhận

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
#
Đăng lúc 18-10-2016 10:31:34 | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem thứ tự |Chế độ đọc
Nguồn tin độc quyền từ Xsports News cho biết WINNER Nam Tae Hyun và nữ diễn viên Jung Ryeo Won đã hẹn hò được một năm.

Cả hai gặp gỡ thông qua một người bạn chung vào năm ngoái và trở nên thân thiết vì những sở thích tương đồng giữa họ. Sau đó cả hai đã trở thành một cặp và đã hẹn hò được gần một năm nay.

Nguồn tin cho biết rằng cả hai gặp gỡ nhau một cách thoải mái và không lo lắng về việc bị nhìn thấy bởi người khác ở nơi công cộng. Bên cạnh đó, họ còn chia sẻ thêm rằng Nam Tae HyunJung Ryeo Won đã được nhìn thấy tại một quán cà phê ở Garosugil trước khi có thông báo rằng Nam Tae Hyun sẽ tạm ngừng các hoạt động do các vấn đề sức khỏe.

Nam Tae Hyun sinh năm 1994 trong khi Jung Ryeo Won sinh năm 1981, nghĩa là hai người hơn kém nhau 13 tuổi. Bất chấp cách biệt tuổi tác, cả hai dành rất nhiều tình cảm cho đối phương và hết sức quan tâm đến người kia.

Cư dân mạng trước đây đã từng nghi ngờ Nam Tae Hyun đang hẹn hò thông qua các bài đăng trên SNS vào tháng Hai. Dù vào tin đồn anh ấy hẹn hò đã bị phủ nhận, nhưng sự thật đúng là cả hai đang hẹn hò vào thời điểm đó.

Trong khi đó, công ty quản lý của Jung Ryeo Won nói rằng họ sẽ xác nhận lại với nữ diễn viên!

--
Update mới nhất

Trong khi YG Entertainment không bình luận về tin đồn hẹn hò này, phía công ty quản lý của Jung Ryeo Won đã lên tiếng phủ nhận.

Một nguồn tin từ công ty quản lý của cô cho biết "Tin tức về việc hẹn hò với Nam Tae Hyun là hoàn toàn sai. Điều đó không đúng." đồng thời cũng bày tỏ sự ngạc nhiên của họ khi nghe về tin tức này.

Jung Ryeo Won hiện đang xem xét những dự án mới còn Nam Tae Hyun đang tạm ngừng các hoạt động do các vấn đề sức khỏe.

Cre: sp
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-10-2016 13:05:13 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Họ biết nhau bằng cách nào nhỉ, đâu có điểm chung nào đâu ta. Tin đồn này xuất phát từ đâu nhỉ, có hình chụp hẹn hò ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 20-10-2016 18:56:14 | Chỉ xem của tác giả
Bảo cậu này bị trầm cảm gì mà, nên Winner mới không come back được. Hy vọng yêu đương hẹn hò sẽ giúp tinh thần của Tae Huyn ổn định hơn. Cách biệt tuổi tác thì có nghĩa lý gì, cứ yêu đã!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

21#
Đăng lúc 20-10-2016 11:44:45 | Chỉ xem của tác giả
đọc neww này hôm qua rồi, nay mới vô còm nè, mình thì ko bất ngờ với tin này cho lắm, vì lâu rồi, chắc khoảng tháng 3 hay 4 gì đó mình có đọc đc tin rumor của cặp này
có lẽ cặp này là thật, mặc dù bên phía nữ đã phủ nhận, do chênh lệch tuổi tác quá cao, sẽ ảnh hưởng đến sự nghiệp của cả 2 sau này, đặc biệt là bộ phận fan của Nam, sẽ ko chấp nhận
dù sao thì 30 chưa hẵn là tết, nên cứ yêu đi, đc ngày nào hay ngày đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 18-10-2016 20:42:14 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu bao giờ cũng có lý riêng của mình
Thật sự ngạc nhiên chỉ vì Jung Ryeo hơn Tae Hyun 13 tuổi thôi
Khoảng cách như vậy hơi nhiều và nếu có thật chúc họ có tình yêu đủ mạnh để vượt qua các rào cản và miệng thiên hạ để mang hạnh phúc cho nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 18-10-2016 18:32:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ơn zời đã phủ nhận rồi .Đúng là tình yêu ko phân biệt tuổi tác thật nhưng nữ hơn nam tận 13 tuổi nghe ko thực tế chút nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 18-10-2016 18:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Cái gì vại, OMG. Chờ xác nhận lại
Bạn Tae Hyun làm phi công ư còn cách nhau tận 13 tuổi?
Nếu là thật thì chúc mừng 2 người vì nhìn hình cũng k chênh lệch lắm, ss Jung Ryeo Won cũng dễ thương nhưng mối tình này sợ k bền vì sức ép dư luận & khoảng cách quá lớn phía nữ sẽ chịu nhiều áp lực hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 18-10-2016 16:49:38 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra thì chuyện idol hẹn hò với ai mình không có được quyền can dự nhưng nếu có người hỏi cảm giác của mình là như nào thì mình xin phép được trả lời rằng mình nhẹ hết cả người khi nghe tin công ty quản lý của chị Jung Ryeo Won phủ nhận chuyện này
Thặc ra cũng thích Nam Tae Hyun lắm, ngày xưa trong team A thì bản thân mình xếp Nam bét bảng vì kiểu thái độ hơi xa cách mà cái lông mày với quả tóc hệt con búp bê ma nhưng sau coi Winner TV thì kết luôn, có điều nghĩ nghĩ khoảng cách 13 tuổi là quá lớn khi mà trong mối quan hệ này người nữ lại nhiều tuổi hơn người nam, nếu 2 người dating thì chắc chị Jung Ryeo Won sẽ phải chịu nhiều thiệt thòi :'(
Thôi dù gì cũng mong Nam Tae nhanh nhanh hết bệnh quay lại quảng bá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 18-10-2016 16:22:47 | Chỉ xem của tác giả
chưa xác nhận nên cũng chưa biết thế nào, nhưng nếu là thật thì cũng chúc mừng chị già nhen. Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 18-10-2016 16:14:30 | Chỉ xem của tác giả
13 tuổi lận đó ko phải dễ đâu
Công ty phủ nhận rồi nhưng ko biết thật ko nữa
dù sao tin này cũng bất ngờ quá
thank bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 18-10-2016 15:57:29 | Chỉ xem của tác giả
Mê Tae Hyun nhất WINNER hic bây giờ nhận tin hẹn hò thế này hơi bị shock tuy đã phủ nhận nhưng nếu là thật thì vẫn chúc phúc cho anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách