Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 16291|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Danh sách giải thưởng Lễ trao giải tvN10 festival // Phản ứng của netizen

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 10-10-2016 13:24:33 | Xem tất
4. [+124, -16] Nhìn có vẻ công bằng đó nhưng với mị thì không. Người chiến thắng đều xứng đáng nhưng có cần trao Seo Hyun Jin tận 2 giải không? Mị không hiểu nổi sao Park Bo Young của Oh My Ghost và Im Siwan của Misaeng lại không có giải. Reply có 3 phần, sao 1988 lại có nhiều giải nhất? Go Ara và Jung Woo thì sao?

Thím lầu 4 này nói đúng tim của mị nè, vì sao thế nhỉ, có phải chăng doanh thu lợi nhuận luôn được sắp lên hàng đầu. Thực lực diễn xuất thì cho nó đi đời nhà ma hết rồi à, đại khái k riêng gì cái giải này, giải nào cũng muốn cho ăn gạch

Cũng thề rằng k thèm ngó tới giải thưởng gì nữa, vào đây chúc mừng ông anh nhà mị có tý giải an ủi cho vui, cơ mà giải này cũng cho thấy ảnh có thực lực, chứ k là buổi tọa đàm hôm nay k thèm vào

Bức xúc nhất Park Bo Young của Oh My Ghost, vai diễn này ăn bứt khá nhiều vai trên kia mà lại k có 1 giải nào, hựn lắm nha. PBY yêu quý của miềng

Bình luận

Nhìn nụ cười ấy muốn tắt nắng luôn.. thế mà k được giải :/  Đăng lúc 13-10-2016 02:28 PM
cái gi zay chời, k hiểu, nhất là trong nhà mình mà xuất hiện thoại lạ k à =))))  Đăng lúc 11-10-2016 08:47 AM
Chắc chỉ có cô Do hiểu ý tui nè =)). Chứ Quại Ná là ko có biết bài này rồi hahaha. Mà thấy tui sub chuẩn với hình ko haha  Đăng lúc 11-10-2016 08:45 AM
chời ơi cô Chuột làm cái bài hát đó nó vang vọng trong đầu tui suốt từ chiều đến giờ =))  Đăng lúc 11-10-2016 12:42 AM
Ánh mắt ấy quá thắm thiết ân tình vậy chời =)). Huhu, ảnh gì đẹp quá đẹp nà :(  Đăng lúc 10-10-2016 02:15 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Cảm ơn bạn
DominiqueVu + 5 Ủng hộ 1 cái!
minyoung25 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách