Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Series] [Series | K] In The Night Sky | Yuki | Complete

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-9-2012 16:43:21 | Xem tất
Yuki_Hooseki gửi lúc 19-9-2012 00:50
The fifth story
MISTAKE

hàng mới zzzzzzzzzzzzề
à wên ,,hàng sắp về
mau mau tung hàng để tui còn bù lại cái vụ đau lòng hum nọ nào
bà già 5tingggggggggggg
ai nớp diu ....chụt chụt

Bình luận

xem tạm part 1 nàng nhá, mấy nay ta lười kinh khủng :))  Đăng lúc 23-9-2012 04:23 PM
ghét, kiu mềnh zà nhá... mềnh ngâm axit lun :)))))))))))))))))  Đăng lúc 19-9-2012 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2012 19:47:41 | Xem tất
mất cả tem lẫn cái phong bì T_T
thôi ,,có fic đọk là tốt lắm oi
part 1 cũng ok quá rùi
như thế để mà còn có cái mà chờ chứ hehe
iu bà nhứt đoá nhoá
đợi đọk xong ùi  e dít dìt dịt nhoá
--------------------------------------------
đọk xong rồi nhưng  mấy hôm nay bệnh lười tái phát nặng quá,,ko đỡ lại đk
tính định đọk chùa cái nhưng sợ bà ném đá vỡ đầu nên lại mò vào lảm nhảm cái.
sao cái fic này bà cho khun dã thú vậy
hành hạ ,bắt nạt con gái nhà người ta quá trời...
choáng nhất là cái khoản chưa chi đã đè ngửa ra ăn thịt vic chong xáng òi..xong lại còn cười hả hê chớ ..ông này đúng là dã man con ngan
cái ông này thể nào cũng bị jess hành lại cho mà coi..quả báo mờ
ớ nhưng mà tui cũng mún bị khun  hành hạ thế này mới chết chớ bà ơi ..
mà DH oppa trong nì tội quá đi..bị vic lừa tình ngọt xớt mà ko bít nó mới đau chứ
chăk oppa ấy sau khi bị ăn quả lừa này xong chăk ko dám tin ai nữa
jess thì trong fic nào thì cũng thủ đoạn vô biên nhể (bà có thù vs cô nàng hay sao mà toàn cho vai dìm hàng cô nàng này vậy =]])
hóng nốt cái part cuối nhá,,vì là shot nên đọk có mỗi 1 part nên chẳng com đk jì nhiều,,chỉ thế thôi..đơị đọk xong hết rồi mới com típ đk nhoá..
PS: mấy cái shot kia đọk xong hết òi nhưng để đọk nốt cái fic này rồi com cả thể cho nó vất nhá
thank đã vất vả cày fic nhá..xong đợt này thì nghỉ ngơi dưỡng sưk chứ nhỉ

Bình luận

fic đã hoàn thành nhé :P  Đăng lúc 28-9-2012 04:05 AM
haha ..sr ..thế có cần thuôk ko..thuôk trợ tim đợt trrươk vẫn còn tồn lại này =)))))))))  Đăng lúc 26-9-2012 12:42 PM
gái làm ăn kiểu này khiến ng ta đứng tim nha, tưởng vjk nhầm chỗ nào  Đăng lúc 26-9-2012 11:22 AM
sr..viết nhầm đó ..là jess .edit lại rồi nhá  Đăng lúc 26-9-2012 11:11 AM
xí gái, DH bị Vic lừa tềnh hồi nào???  Đăng lúc 26-9-2012 03:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-9-2012 09:03:14 | Xem tất
temmmmmmmmmmmmmmmm
hehe..cuối cùng thì vẫn có tem
cai này có lẽ là one shot nên hình như diễn biến
hơi nhanh quá thì phải,,vèo vèo như ăn bánh bèo vậy..làm chưa kịp có cảm xuk jf đã hít mất òi T_T
nhưng cũng là vì oneshot nên có thể thông cảm đk
cái shot này vs khuntoria thì HE khỏi nói rồi(hàng trả nợ mà),có cả baby nữa nè..tui là tui thik đó nhoá
nhưng mà vs jess nghe có vẻ dã man con ngan thế hở bà(bản tính độk ak của bà lại bộk phát rồi đây)
tội nghịp cả hae ộp pa của tui nữa nhá ..mà sao vic lại ko bít chị mình chít hở ,,sau này bít thì thế nào nhỉ
liệu cóvì thế mà lại bỏ khun ko..tui là tui thăk măk cái đó nhứt đó nhá
mấy cái shot kia thì mới có nghiền đk mỗi cặp taecny thôi(thề vs bà là tui hông có time..) nên cái nào hot lắm
tôi mới bòn rút thời gian ra đọk đó..thời gian này đang làm luận văn mờ..thông cảm nhé
hí hửng lắm ,,thấy có taecny đọk liền nào ngờ cái kết ,àk quên cái gần kết làm tui mất oan cả 1 hộp khăn giấy này
cái kết thì ảo dễ sợ,nhưng dù sao cũng đk an ủi phẩn nào là ở đâu đó cặp này vẫn đk ở bên nhau
mà bà có vẻ thik cái bệnh mất trí nhớ nhể..cứ ko iu hay có chuyện jì là cho quên luôn ,khỏi phải lằng nhằng há há
hehe,,thế là coi như bà trả nợ xong nhưng tui vẫn chưa tính lãi về cái phí hao tổn tinh thần  và cả vật chất ở cái vụ trươk đâu nhé
chờ cái dự án típ theo cả bà đó..chăk khoảng  2 tháng nữa nhể,,hehe..mong chờ ngày bà CB đó nhá,,nhớ trở lại lợi hợi chứ đừng khờ dại như xưa nhá ..hehe..
pi ét : mấy cái shot kia có time tui đọk ngay và com cho bà nhé ^^...ko mà ko có ai com bà tự kỉ ko thèm vít nữa thì dân tình chít hít ,,hehe
cho hun 1 phát chót nào..chụt ..chụt

Bình luận

h có đòi cũng ko cho :))))))))))) làm j nhau  Đăng lúc 2-10-2012 11:46 PM
thì vẫn mún thêm tí lãi chứ ..ko đòi sao bà cho chứ ..hehe  Đăng lúc 2-10-2012 12:12 PM
mà bà còn mún lấy lãi j nữa hả :)) nhiu đây chưa đủ à??? vật vã lắm mới xong đó  Đăng lúc 2-10-2012 06:12 AM
èo, vụ mất trí ta cũng thấy hình như ta bị lậm nên thề fic sau ko có nữa :))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-10-2012 06:10 AM
sắp hết ngày rùi đóa :)))))))))))))))  Đăng lúc 1-10-2012 11:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-12-2012 22:09:04 | Xem tất
mấy thế kỉ rồi ko thấy mặt bà
lại ra shot mới hả
cast này thì phải hóng roài..mau ra đi nhá
à mà còn cái si rít của tôi đâuuuuuuuuuuuuuuuuu >0<
bà đem nó đi ngâm cái jif rùi mà còn chưa thấy vậy

Bình luận

up chap rùi nhóa :P  Đăng lúc 9-12-2012 05:41 AM
vài hum nữa có cái này đọc đỡ đi :)))))))))))))))  Đăng lúc 5-12-2012 01:34 AM
hik hik ..ji mà lâu vậy ,,từ h đến 27 còn nững hơn 2 chuk ngày nữa,, trời ơi chít đi cho nó xong T0T  Đăng lúc 5-12-2012 12:43 AM
kkk đi ngâm a xít cờ lo hi rít đậm đặc rùi... nói chớ ráng chờ đi, 27 mềnh tung hàng mừng sn chồng mềnh  Đăng lúc 4-12-2012 10:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2012 10:54:53 | Xem tất
temmmmmmmmmmmmm  cái đã
đọc xong edit sau...............................
hehe ^0^....................
----------------
chài ơi..cái fic này =))
sao bà ko cho chan thik cái jif mà lại thik chuối vậy chứ
cái món jif cũng chuối..anh ngố của làng sắp biến thằnh con khỉ đến nơi rồi =))
lại còn cái vụ joo dạy nấu ăn cho ngốc nữa chớ..may là lão ko làm rụi cái biệt thự đó
ko thì phí của =))
mà nhị vị phu mẫu đồng ý con dâu dễ dàng quá nhỉ,cứ tưởng sẽ có khó khăn vs ông bà ý cơ
ai ngờ đâu..hehe
à mà còn vụ joo bị tên biến thái theo sau..vụ này nghe quen quen đó nhá*cười gian *
one shot nên ngắn quá đi àk ..nên ít cảm xúc lắm
tui h đang bị lậm cái secret kia nên chẳng hứng thú vs cái quái jif nữa
dù sao cũng mong cho tới 27 ..hic

Bình luận

Hú hú  Đăng lúc 16-5-2013 08:45 PM
ẹc..lại thức đêm hả ..koi chừng lại nằm vật ra đấy típ đó..bà mà vật ra đấy cái si rít của tui coi như xong T0T  Đăng lúc 10-12-2012 12:16 AM
hum wa tui thức cả đêm mà, thấy cũng có vấn đề nhưng hết idea rùi :))  Đăng lúc 9-12-2012 11:34 PM
hehe..ji đâu mà sợ =)) bà chiều người đọk nghia nhỉ ^0^  Đăng lúc 9-12-2012 11:08 PM
edit lại 2 câu cúi cho hợp lý hơn gòi đó, sợ mụ thật :)))))))))))  Đăng lúc 9-12-2012 10:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-5-2013 21:51:17 | Xem tất
hô hô
hàng mới kìa
lại có cp của ta nữa chứ ..hị hị
mà sao dàn cast lạ vậy
tay ba giữa taecny và khun à..thôi thì chờ hồi sau sẽ rõ
hóng chờ đây ,,nhanh lên mợ kia {:284:}

Bình luận

báo cáo nàng là ta mới ngủ dậy lúc 8h tối nên h là chỉ có ngồi cày hàng cho nàng thuj :P  Đăng lúc 19-5-2013 12:01 AM
đi rùi mà còn cái mòi quay lại :)) ko thấy ng ta nắm áo kéo quần nãy h à :)  Đăng lúc 18-5-2013 11:57 PM
*nắm quần kéo lại* bạn lại thế vs mình :)) có ngon thỉ bỏ đi xem mình sẽ làm j bạn :))  Đăng lúc 18-5-2013 11:53 PM
thục nữ :))))))))))))) miễn bình luận nhá :)) mình đang đau ruột vì cười :)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-5-2013 11:49 PM
h lại way sang đổ thừa cơ đấy :)))))))))))  Đăng lúc 18-5-2013 11:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-5-2013 22:19:12 | Xem tất
trước khi cmt về ficphải nói về mợ một câu yuki ạk
mợ rã man quá đi tui là tui đã mún trốn tránh rồi
mà mợ vẫn bắt tui phải đối diện vs cái sự thật đau diều này là sao {:140:}
zời ơi là zờio chịu đâu là 0 chịu đâubắt đền mợ đóa
một lúc mợ xé toạc 2 cái cp của tui là sao đây
trả lại cp đáng yêu của tui đê * lăn lộn dưới đất ăn vạ*
huhu*đứng dạy , phủi quần áo * ngồi vào ghế bắt đầu tâm sự đêm khuya {:142:}
cái gì vậy trời
chưa có bắt đầu đã the end là sao vậy
ít ra cũng phải có tí tí ấy ấy chứ
rời ơi taec ơi sao anh dại dột thế hàng đến tận miệng rồi mà đi nhường cho thằng
khác là sao anh có phải chuẩn men ko đấy
tức ói máu rồi đi chết đây.
nghe nhạc điệu là đoán đk  chương trình rồi
rồi sau này tiff có hạn phúc ko đây híc
nhưng chưa quan tâm đến tiff vội vì h người đau khổ nhất là tui dân đen bọn ta đây
này hị hị .
thui ứ thèm  nói nữa nói nhìu mọi người lại bảo ta hổ báo bắt nạt bà hỏng hết hình tượng thục nữ của tui
ps: bà coi chừng cái si rít của tui đónó mà có mệnh hệ gì thì dân tình ném đá bà *mặt ngầu *

Bình luận

mấy cưng có ai mún đọc lại cái fic này ko? =]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 10-7-2014 10:49 AM
có bjk là vừa mở máy zừa xem tv ko hả :)) ko bjk lịch đâu, xong thì tung thui, ta mún câu view mà :))  Đăng lúc 25-5-2013 11:00 PM
ham lắm... cho cũng ko thèm =]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 25-5-2013 10:55 PM
thế mợ bắt tôi phải thế này à "cưỡng hiếp ma nữ" =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]  Đăng lúc 25-5-2013 10:53 PM
zời ơi, mợ còn dã man hơn tui :)))))))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 25-5-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách