Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Rating thứ bảy 13/8: "Cinderella and Four Knights" rớt thảm hại ngay trong tập thứ hai // "Happy Home" cán mốc 20%

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-8-2016 21:15:52 | Xem tất
thấy đề tài này mọi người tranh luận dữ luôn
Đối với mình thì coi phim vì có trai đẹp, thần thái thì khỏi nói rồi...
kịch bản theo motip cũ, và cũng thấy nó sến, nhưng khi xem W cũng có vài đoạn nó sến sến
nếu phim bên những đài TW luôn kịch tính thì phim của tvN hay jtbc lại khác, nó nhẹ nhàng nhưng ý nghĩa hơn
với CA4K thì cái đoạn ý nghĩa thật ra là cho tới lúc này mình vẫn chưa thấy, 2 tập đầu xem vì tò mò, đa phần các nữ chính bây h đều mạnh mẽ cà nhưng càng về sao càng hiền dần đều, mình đang thắc mắc ko biết phim này thì sao, hy vọng ít nhất là ko quá bánh bèo
dàn diễn viên...uhm, thật ra mình ít có khái niệm và ai diễn hay diễn dở lắm, nên mình thấy diễn cũng okie, ko phải quá suất sắc nhưng chưa đến nỗi đơ, còn về ngoại hình thì công nhận bạn PSD chọn kiểu tóc này càng bị dìm hơn ấy, nếu ko để mái thì sẽ đẹp hơn
cái mình nói chủ yếu là cái kịch bản và biên kịch...mình thấy vẫn còn non non thế nào ấy, như tập 2 đoạn 2 người gặp nhau trong rạp chíu phim, thấy nó cứ sao sao, rồi đoạn phát hiện ra mình ko phải con ruột nó cứ bị ép ép theo kiểu j ấy...
Hy vọng những tập sau sẽ cải thiện hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách