Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-3-2013 23:08:10 Từ di động | Xem tất
chào cả nhà , em đính chính tin anh Bin qua VN đến Đà nẵng là có thật ạ,hôm nay ảnh về Hàn chuyến bay đi Incheon lúc 23:15 ấy
tối nay khoảng gần 22h30 em đã thấy ảnh ở sân bay ĐN, vừa nhìn thấy người trùm kín mít là em nghi liền à
mon men đến gần, nhìn thoáng qa, mũi đó, khuôn mặt đó 100% là thánh Bin ạ.
đẹp trai lắm lắm...hic...chắc em mất ngủ luôn rồi :(((((
...
giờ em giới thiệu đây, em tên Ngân An sn 92 yêu anh Bin từ thời trái tim mùa thu. chắc cũng hơn 10 năm rồi ^^
chào mấy ss và các bạn, em xin gia nhập vào thread nhà anh Bin hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-3-2013 00:14:22 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-3-2013 23:41
ôi trời ơi, sao em sung sướng thế, được gặp Bin, ss chỉ nghe tin em kể thôi mà đã  ...

dạ để e kể đây, cũng vì ảnh e mất ngủ lun đây ss
anh em tối nay cũng đến Incheon, k ngờ cùng chuyến với anh Bin, mà bạn của ảnh làm bên Korean air nên biết, lúc đầu em chả tin đâu, dù sao cũng lên tiễn nên tiện thể đứng ngóng xem có không
lúc anh em đến chỗ mà ngta xét người đó ạ ( e cũng chả bjk nói sao ^^) , e thấy người cao cao mặc áo màu lính, đội mũ còn trùm mũ áo khoác nữa, e nghi nhưng  run quá e chả dám đứng gần nhưng lúc ảnh ngước lên thì vô thức em đi đến, cách khoảng 1 chị staff thôi , hjc thật sự run đến nỗi e ko rút đc đt ra nữa kia
cạnh e có 2 chị chắc cũng bik tin ảnh về Hàn, có nghe mấy chị chào, ảnh cũng cúi chào lại cơ, chị đó cầm đt lên chụp mà chị quản lý k cho. lúc ảnh vào xét còn cởi áo khoác cởi mũ nữa, e chỉ biết đứng như trời trồng ra đó mà ngắm thôi
ảnh đẹp trai lắm ss ơi, xem hình xem phim e cũng biết nhưng ở ngoài thích lắm, da trắng mịn, cao nữa nhưng hơi gầy. quần áo bình thường lắm hjhj
e đứng đó đến khj k thấy nữa thì đi về ^^
quà 8/3 đặc biệt của e đó, nãy giờ khoe bjk bao nhiu người hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2013 00:16:58 Từ di động | Xem tất
thannguyet86 gửi lúc 8-3-2013 00:08
Oaa, em này may mắn ghê, được thấy Bin ngoài đời.
Em có xin chữ ký hay chào Bin ko e ...

mấy chị quản lý ko cho chụp hay làm j đâu chị, hjc.
thôi đứng đó ngắm thì em cũng mãn nguyện rồi.
đứng gần lắm lắm đó chị ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2013 00:57:31 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 00:31
Cảm ơn em đã chia sẻ với mọi ng thông tin quý giá này nhé. ss cũng thấy hạnh phúc  ...

dạ e cám ơn ss hihi
e mới tia đc chút ít trên Fb, ảnh nhìn hiền, thư sinh, nói nhẹ nhàng, cười duyên , vào villa còn hô "welcome to vietnam"... ^^ ( theo lời 1 chị ng vn hình như làm chung đó luôn, e cũng k rõ ). mà e cũng thấy hiền hiền thật ^^
kể cho mọi ng biết e cũng vui lắm, share trên fb mà ít ng iu anh Bin như e nên nói hổng đã ^^
mong ngày nào đó ảnh đến lần nữa để các ss đc gặp. hì :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-3-2013 01:36:37 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 01:17
ồ, vậy hả em, thông tin lại nóng hổi đây, em ơi, em có đc tấm ảnh nào ko? post lên ...

dạ lúc nãy e đứng trc nên có nghe chị kia hỏi tên Fb ^^
em wa xem rồi, có ảnh đó ss, đọc cmt thấy chỉ nói Bin zậy đó hihi
cóp ảnh của ngta mà chưa xin e hok thích ss ơi :( ... để e add friend hỏi xin đc thì e post share cho mọi ng nha
cám ơn ss ^^
chúc ss với chị em trong nhà Bin 8/3 vui vẻ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-3-2013 12:08:23 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 9-3-2013 16:31
hix, nhiều khi nhìn thấy nhưng cũng ko được chụp ấy em nên qua mấy ngày rồi mà cũn ...

em cũng thích nàng "tiểu yến tử" nữa nè ss ^^ mắt to tròn, người xinh xinh dễ thương cực ý. chương trình gì mà mời nàng ấy zậy ss. mà ss đang ở bên Trung à. em thích đi du lịch TQ lắm mà giờ chưa đủ đk. chắc đẹp lắm ss ha, xem hình thôi mà cũng thích nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-3-2013 10:45:42 | Xem tất
kieunt gửi lúc 13-3-2013 21:54
@@
Thế là bạn ở Đà Nẵng hả?
Hôm 5/3, mình có đọc tin nói là anh Bin sẽ qua VN ngà ...

chào ss ^^ em loay hoay mãi mới lên đc cấp để rep lại cho ss hjhj
em post bài đó tối hôm 7/3 kia ^^
em đọc đc tin ảnh tới ĐN tối ngày 5/3, lúc đó buồn rồi nghĩ "giờ mới thấy tin mà anh ở resort thì thôi anh quay cf xong rồi về Hàn gấp đi :)) "  
em add face ss rồi đó, chờ ss confirm. em cũng hóng style sân bay của Bin như ss vậy đó, mà thiệt ảnh mà đồ bình thường lắm, quần áo chẳng có gì là đẹp, được mỗi cái áo khoác hehe. mà lúc ảnh cởi áo khoác, áo thun sát vào bụng, chắc là cơ chứ hổng phải bụng mỡ ha hêhê . mà em chẳng chụp đc tấm ảnh nào đâu, ko cho chụp mà, hình như có news rò rỉ ảnh là những tấm mà em cũng xem được trên fb đó ss http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=&page=3
giờ em chỉ đợi CF xem thôi :D mà Bin trẻ lắm ss ạ, mẹ em thấy cũng nói mà hihi
tự dưng ss hỏi làm em nhớ đến bữa đó ^^

Bình luận

hí hí thế ss ở chỗ nào, có khi nào cũng dây mơ rễ má vs tụi này hok ^^  Đăng lúc 15-3-2013 09:38 PM
nói ra nhà mình đúng như kieu nói thật, toàn dây mơ dễ má với nhau hết em à, thích quá  Đăng lúc 15-3-2013 03:30 PM
nói ra nhà mình đúng như kieu nói thật, toàn dây mơ dễ má với nhau hết em à, thích quá  Đăng lúc 15-3-2013 03:30 PM
bạn cũng sn 92 ở ĐN giống mình hả ^^ duyên quá :D  Đăng lúc 14-3-2013 09:59 PM
ghen tị với bạn quá :((  Đăng lúc 14-3-2013 02:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-3-2013 20:24:55 Từ di động | Xem tất
kieunt gửi lúc 14-3-2013 13:26
Ơ, thế ra nhà Bin đồng hương+ hàng xóm nè: có e với pinkimoon đều 92 quê Đà Nẵng ...

:)) em đọc news đó nhìn quần giống ss thấy nghi rồi mà cứ nghĩ chắc ss vs bạn để đôi :))))) ss khen Bin thiếu mũi nữa ss ơiii, đẹp đẹp lắm đó. em cũng mong Bin comeback nhanh nhanh chứ hóng lắm, giờ lục lại ajussi giống pinkimoon xem nè kkk
ss thích bóng đá hả, em chỉ xem Euro vs Worldcup chứ mấy, mà em hok bjk j sất theo ss cá độ đc hok hehe...chơi chặp ghiền em tìm hiểu sau, bóng đá đc cái mấy anh đẹp trai em thích :x

Bình luận

@kieu: lần đầu tiên t nghe thấy có ng nói Bin xấu á, mà ng đó từ n đấy, haha  Đăng lúc 15-3-2013 03:13 PM
tài tử mà chê xấu thì ko biết mắt để đâu kkk xem trái tim mùa thu nhìn phát là e mê liền ss à :X dù giờ hơi già chút xíu hehe đợi bạn đó up clip xem cho đã con mắt :D   Đăng lúc 15-3-2013 10:38 AM
nói a Bin ốm thì còn chấp nhận chứ xấu thì là gato hoặc anti rồi,chứ a Bin mà ko đẹp trai thì ai mới đẹp, e nhỉ  Đăng lúc 14-3-2013 10:28 PM
bạn đó rep bài trong thớt news của ss, cho face nên ss mò vào xin hình.với lại nói là còn có clip nữa nhưng mà chưa up lên,2 tấm hình này rõ và đẹp e ha.  Đăng lúc 14-3-2013 10:27 PM
uầy, còn có ng nói Bin xấu nữa cơ ss :)) cũng con trai đó, chắc ganh tị kkk mà ctrai đứa nào cũng z à,ss kệ đi ^^ thì e có rep ss là thấy bụng cơ mà ^^  Đăng lúc 14-3-2013 10:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2013 19:27:17 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 19-3-2013 22:15
hế lô n iu, mất tích mấy ngày nay nhớ n quá

Mới đầu t cũng hok có hứn ...

ss ơi ss đi cá độ
à? khi nào có ss ới e vs nha ^^ mấy nay e hok vào nhà thấy mn nc rôm rả qá :D
t7 nhà mình chơi game ạ , để nhớ rồi mai vào chơi mặc dù hok biết j nhiều ^^

Bình luận

em quánh rồi 2 ss hihi  Đăng lúc 25-3-2013 05:03 PM
em ơi, theo chân kieunt đi oánh cá độ nè  Đăng lúc 25-3-2013 01:12 AM
đọc #392 theo chân ss đi cá độ nữa nè e  Đăng lúc 24-3-2013 10:03 PM
hihi, nhờ theo chân kiều giờ ss mới đc lên cấp kìa em  Đăng lúc 22-3-2013 11:17 PM
ok e,tuần này các giải nghỉ để đội tuyển quốc gia đá vòng loại WC nên tuần sau mới có kèo,ss sẽ chọn kèo "thơm" để nhà mình cùng chơi  Đăng lúc 22-3-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-4-2013 19:13:19 | Xem tất
pinkimoon gửi lúc 17-4-2013 17:21
cre : baidu

nàng moon đi ăn Tous les jours ở ĐN chưa? Hồi đó ta biết Bin là mẫu đại diện cho hãng ta đã mong có ngày nó mở ở ĐN rồi treo banner to đùng hình Bin :)). Mà ai ngờ tgian sau nó mở thật kkk (chắc Bin nghe lời mong mỏi của ta hihi)
Bữa đó đi ăn, trog lúc đợi tính tiền đứng xem cf này miết à ^^ mà điều ta thắc mắc sao nó hok treo hình Bin T__T

Bình luận

ngày trc trong Sài gòn TLJ cũng treo hình to đùng của Bin, đẹp long lanh em ah, năm ngoái còn thấy Bin quảng cáo cho hãng này, năm nay hình như thôi rùi  Đăng lúc 18-4-2013 12:57 PM
TLJ ở ĐN để hình Kim soo hyun to đùng luôn :)) Bin hok có chút cm vuông nào hết @@  Đăng lúc 17-4-2013 08:54 PM
ờ ý ss là tous les jours đó e ^^ coi có hình Bin hok :D the face shop KHJ thì ở đây cx có :P  Đăng lúc 17-4-2013 08:53 PM
chả có cửa hàng nào ss ạ, cái Tour les thì e chưa dám đặt chân vô =)) the face shop thì hình Kim huyn joong to đùng í ạ hixhix  Đăng lúc 17-4-2013 08:26 PM
@pung: :)) bay tới đây đê ss dắt đi kkk mà e ở SG coi có cửa hàng nào treo hình Bin hok chụp ss coi với na T___T  Đăng lúc 17-4-2013 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách