Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 10-4-2012 09:21:38 | Xem tất
Đã định đi ngủ nhưng nghĩ đến phê nên vào đây
Không có phê nhà cửa đúng là meo mốc thật
Phê bận rộn quá nên không lo lắng cho DD được
Thôi thì người hàng xóm tốt bụng tình thâm này qua lau dọn, phủi bụi cho nhà DD tí nhé
Qua comt nhảm mục đích kiếm xiền và kéo page =))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 23-9-2012 09:53:28 | Xem tất
xin chào chủ nhật tốt lành
lâu lắm mới mò vào đây, thấy có người vẫn cặm cụi xậy nhà cho KDW nhỉ ^^
tâm huyết tâm huyết {:311:}
cho hỏi phát là khi nào anh ý xuất ngũ ý nhỉ
dạo này phim Hàn chán quá, mong anh ý về xem có bước đột phá nào mới không
mà Huyn Bin đi sau anh ấy có lâu không mà sao thấy chưa gì đã thấm thoát đến ngày Bin về rồi, trong khi KDW lại thấy lâu thế nhỉ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 12-11-2012 16:07:06 | Xem tất
Trời quơi soạn được một bài dài ngoằn cảm nghĩ hưa kịp pót thì cái thằng bạn chết bầm nó lại thế là mât hết rồi
Khổ than cái số phạn phải xài lén cài lút mạng trường
Haizzz
Giờ lười soạn lại quá
Thôi nói túm quần lại là bác ấy đúng là dẳng cấp ninja. Nhập ngũ cũng lặng lẽ mà xuát ngũ còn lặng lẽ hơn
Lạy chúa con là người của phật, con không thể hiểu nổi người như vậy saocos thể tồn tại trong giới showbiz zậy trời
Ổng giống tội phạm mới ra quá, haizzz, lo lắng không biết đến cái tuổi nào ổng mới có zợ nữa
Thâu thì chúc mừng phê đã chờ được anh nhà quay về.
Tui lại tiếp tục với cuộc sống không thấy mặt trời đây
Không bít khi nào người nào đó mới đi nhập ngũ để tui đi laya chồng lol
À quên 1 chuyện, cho ta hỏi chuỵen ngoài rìa tí, đến tập mấy thì người mà ta mong muốn được nhìn thấy sẽ xuata hiện vậy để ta bắt đầu xem là vừa.

Bình luận

* đá* k onl mạng cũng phải dùng dt lên tw chứ=) tính trốn hả=))))  Đăng lúc 13-11-2012 04:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 4-12-2012 20:14:23 | Xem tất
Chán đời quá à *đập bàn đập ghế*
Chán như con gián
Sắp tới ngày 21 rùi, không bít có tới thật không nhỉ
Nếu tới thật thì sao k tới nhanh hơn 1 tí nhỉ

Lâu rồi k post clip k bít có đúng không lol
Bộ ảnh nhìn đẹp. Mà sao ổng trẻ hoài zậy, có photoshop tí nào không mà da thì láng mịn, mắt không hề thâm quầng tí nào hết zậy, nhìn còn trẻ hơn cả mềnh TT

Bình luận

tất nhiên là có PTS nhé, nhìn hậu trường đi anh nhà ko khác mới đào thoát từ Shutter island về là mấy nhưng qua bàn tay phù thủy của PTS bức nào cũng rất art=)))   Đăng lúc 5-12-2012 01:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 21-12-2012 12:06:57 | Xem tất
Đẹp quá trời ơi
Chết vì quả lừa tình này, sao trẻ dữ zậy trời
Lâu lâu mới bò lên mạng mà nhằm ngay mớ hình khủng bố này thì chết chắc rồi
Quả đầu ngắn của chả quá hợp, nhìn iu quá
Sở thích của mình *biến thái* đến lạ lùng, thik con trai baby cute mới khổ đời chứ
con trai mà cứ thích đầu ngắn, mái ngố nhìn ngu ngu mới hài =)))))))))

Mà sao nhà cửa vắng hoe thế này. Phê về nhà sum họp voiws gia đình nhân ngày tận thế hử lol
Chúc mọi người tận thế vui vẻ
Sáng mở mắt ra thấy mặt trời vẫn mọc đằng đông, không có đại hồng thủy, cũng không có thiên thạch nào rơi trúng trái đất. Thở dài ngao ngán vì sao tận thế không đến và mình lại phải tiếp tục sự nghiệp chạy chỉ tiêu để đưojc ra trường. Chưa bao giờ mong tận thế đến như thế này
Nhưng zô đây thấy trai đẹp thế là matws sáng rỡ lên. Tận thế thì uổng quá, sống ngắm trai đẹp cũng rất thú vị mà ^^

p/s: ngoài lề phát, t chưa có xem phim nhưng mà con kiss phê quá nhỉ, nhìn mùi mẫn phết. Playboy đã có cơ hội đưojc trổ tài kiss lol. . Túm quần lại là phải kiss như thế nó mới ra yêu chứ =)))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 19-2-2013 20:22:09 | Xem tất
Hế nhô năm mới
Ngày nào cũng lên mạng mà lười zô kites quá
Lười zô kites đâm ra lười lên tw
Lười lên tw đâm ra lại lười đủ thứ lăng nhăng quằn quại
Năm mới đi làm lại chưa Phê, năm nay ăn tết sao??????
Sao ta thấy tết càng ngày càng chán, suốt ngày ta nằm vật ở nhà, chả đi đâu cả
Thế mà qua tết lại thấy hối  tiếc sao tết qua nhanh quá {:437:}
Từ cái dao zô năm học này không hiểu sao ta sống cứ như người mất hồn ý, chả còn "ham muốn" cái gì nữa cả {:440:}
Giờ ta chỉ thèm tiền thôi phê ạ {:264:}

Đùa chớ cho ta gửi lời hỏi thăm sức phẻ DD nhé, dạo này lượn lờ ngoài box phim mà chả xem được phim nào cả, đến phim của JW mà t cũng drop rồi
Hóng phim của DD với bác Bin xem có cứu vớt được tí hứng thú với Kzone không

P/S: t mới hóng hớt ngoài news thấy tin của PSH, hồi chiều đọc trên kenh14 mà ứ tin nên h mới mò vô đây xác nhận nè . Showbiz Hàn thật là một nơi chết chóc

Bình luận

dữ hông, năm ngoái tới năm nay mới gặp, mà mới gặp đã buôn than hả=))) PS:than ké miếng, thêm tuổi thêm già, cũng đâu dám "ham muốn" gì ngoài tiền và trai đẹp=)   Đăng lúc 22-2-2013 01:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 8-3-2013 17:16:54 | Xem tất
Oà pà, ngày 8-3 zui zẻ {:181:}
Hông lẽ lâu lâu mới xuất hiện, mà cứ gặp là than {:141:}
Chớ nhưng mà lâu lâu mới onl không lẽ không zô thăm hỏi mấy câu
P/S: zô chỉ để xì pam và thông báo là I'm alive
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 20-4-2013 12:57:36 | Xem tất
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, tui vốn không muốn than thở nhưng hôm nay phải than rùi
Tình hình là em lap sau bao nhiêu năm gắn bó với tui đã ra đi về với nơi nó xuất hiện, không hiểu em nó hư kiểu gì mà đem đi chỗ nào ngừ ta cũng bảo không sửa được, mà main máy này thì lâu rùi bây giờ không có hàng nữa
bao nhiêu kỷ niệm của tui trong đó, khoảng 100Gb chàng Chun, 10Gb DD và xiết bao phốt xinh đợp của bản thân {:442:}
bây giờ tui lâm zô tình cảnh mù thông tin trầm trọng, lap hư, nhiều khi buồn buồn cũng không bít lôi đâu ra show hài, phim ảnh để xem {:439:} bởi zị cuộc sống của tui đã bế tắc nay lại càng bế tắc hơn {:261:}
{:432:}{:399:}{:402:}{:437:}{:417:}

P/S cho khỏi lạc đề: cái rumor kia ói quá, HGI là tình iu của tui dù tui k thik anh chồng lém, nghĩ seo mà có tình cảm gì zới ông DD thấy "gốm" của nhà này được
P/S 2: gửi bạn gì phía trên hỏi phim M á, tui có đủ bản sub HD đợp lun, mà máy tui hư rùi chứ không tui up lên cho bạn tải zìa xem rầu, phim đóa xem hại não mún chít {:416:}

Bình luận

hi bạn PYC! vậy khi nào sửa máy được bạn SPAM ở nhà Dong Won cho mình biết với nha :X có tia hy vọng nhỏ nhoi về phim M rùi đây :">  Đăng lúc 22-4-2013 09:42 AM
PYC
thì tui đã nói là tui mù thông tin mà =)))))))  Đăng lúc 20-4-2013 10:21 PM
HGI là tình iu của ngừi mà tin như zậy ngừi ko bít *pleh*, gốm zậy chứ gốm nữa ta vẫn mê như thường, đừng có ai iu anh để ta hốt hàng=)))  Đăng lúc 20-4-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 31-5-2013 10:13:30 | Xem tất
Hế nho, chào ngày mới chào xinh tươi
Lâu lắm rùi không gặp mấy người, nhớ nhung quá.
Có một câu nói thấy trích dẫn trên fb của ai đó không bít nữa, cụ thể là thế này "có một cảm giác luôn đi theo với bận rộn là nhớ nhung". Tâm trạng của tui đối với các tình yêu là như zậy ó {:444:}
Rầu, nói nhớ xong là không biết nói gì nữa rùi đóa {:262:}
Thui lượn lờ phát zậy thui rùi đi ra {:440:}
Giờ chỉ chờ đến ngày sm của ta tung ảnh cưới ra nữa là hội siêu đẳng giải thể luôn =
P/S: nói 1 câu cho bớt zô ziên, chủ của thread này đẹp, đẹp dù ốm )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 1-10-2013 14:07:46 | Xem tất
Ôi zồi ôi lâu lúm mới gặp bạn Phê quản gia nhà này =
tình hình là toio im thin thít lặn mất tăm từ bắt đâu đi làm
công viêc chả có gì nhưng gặp trúng thèng cha mê chơi điện tử hơn bất cứ thứ gì, thế là tôi k có cơ hội đc đụng zô cái máy
lên bằng con máy tính bảng của tôi thì tw nó toàn chạy giao diẹn di động, chán chả mún zô, tối về lại ngủ khèo từ 9h tối
cuộc sống công sở chán chết đi sống lại
update tình hinh bản thân xong, hỏi 1 chút zìa chủ nhân nhà này không lại mang tiếng lạc đề xì pam {:442:}
kHI NÀO THÌ MOVIE MỚI CỦA ỔNG CHIẾU ZẬY . HẾT
{:440:}{:408:}{:425:}{:267:}

Bình luận

tháng 7 năm sau lận, chờ lè lưỡi=))))  Đăng lúc 1-10-2013 02:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách